ദൈവം മരുമകൾക്ക് ഭക്ഷണം ഭർത്താവിന്റെ അച്ഛന്റെ മുഖത്തേക്ക് വലിച്ചെറിഞ്ഞ കൊടുത്ത ശിക്ഷ കണ്ടോ

കലിയോട് കൂടി തന്നെ അവൾ ചോറ് എടുത്തുകൊണ്ട് അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് അത് വലിച്ചെറിഞ്ഞു ചോറും കറിയും കുമാരന്റെ മുഖത്തേക്ക് വന്ന് അത് പതിച്ചു വേഗത്തിൽ അയാൾ കണ്ണുകൾ അടച്ച് അയാൾ നിലവിളിക്കാനായി തുടങ്ങി രാധേ നീ എന്താണ് കാണിക്കുന്നത് അച്ഛന്റെ മുഖത്തേക്ക് ആണോ നീ ചോറ് വലിച്ചെറിയുന്നത് വിഷ്ണു ഓടി വന്നു അയാളെയും പിടിച്ചു വാഷിംഗ് ബേസ്ലേക്ക് അരികിലേക്ക് ഓടി വന്നു പിന്നെ നിങ്ങളുടെ തന്തയോട് കൊടുക്കുന്നതും മര്യാദയ്ക്ക് തന്നെ.

   

കഴിച്ചോളാൻ ആയി പറയണം അലവലാതി അവൾ അതും പറഞ്ഞ് അലറി ടിവി കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്ന ഉണ്ണി വേദനയോടുകൂടി തന്നെ ആ രംഗം നോക്കി നിന്നു ആരുടെ അമ്മേനെ കെട്ടിക്കാനായി നോക്കി നിൽക്കുകയാണ് പോയിരുന്നു പഠിക്കടാ അവളുടെ ദേഷ്യം കണ്ട് ഉണ്ണി മുകളിലുള്ള മുറിയിലേക്ക് വേഗം ഓടി അതുപോയോ അച്ഛാ അയാളുടെ കണ്ണിലേക്ക് വേഗത്തിൽ വെള്ളം തെളിച്ചുകൊണ്ട് മകൻ അത് ചോദിച്ചു ഒന്നും മിണ്ടാതെ അവന്റെ തോളിൽ പിടിച്ചുകൊണ്ട് അച്ഛൻ.

ഒന്നും മിണ്ടാതെ തന്നെ നിന്നു ഇത് കുറച്ചുകൂടി രാധേ ഇയാളെ ഞാൻ തല്ലി കൊന്നില്ല എങ്കിൽ അത്ഭുതമുള്ളൂ മനുഷ്യനെ വട്ടം ചുറ്റിക്കാൻ ആയിട്ട് ഓരോ ജന്മങ്ങൾ അയാൾ നിറ കണ്ണുകളോടെ കൂടി തന്നെ മകനെ നോക്കി ഒന്നും മിണ്ടാതെ അടുക്കളയിലൂടെ നടന്ന് തനിക്കായി പുറത്തു ഒരുക്കിയിട്ടുള്ള മുറിയിൽ കയറി കഥകടച്ചു കരഞ്ഞുകൊണ്ട് കട്ടിലിലേക്ക് ഇരുന്നു ലക്ഷ്മി എന്ന് അയാൾ ഉച്ചത്തിൽ തന്നെ വിളിച്ചുകൊണ്ടു പറഞ്ഞു ജാനകി ആയിരുന്നു അയാൾക്ക് എല്ലാം.

അവൾക്ക് 15 വയസ് ഉള്ളപ്പോഴാണ് അന്ന് അയാൾ അവളുടെ കൈകൾ പിടിക്കുന്നത് അവൻ അത് ഓർത്തു 50 വർഷങ്ങൾ അവൾക്കൊപ്പം അയാൾ ജീവിച്ചു താൻ അവളെ വിധിച്ച 7 വിത്തുകളും ജനിക്കും മുമ്പേ വിധി കൊത്തിയെടുത്തു എട്ടാമൻ ആയിട്ടാണ് വിഷ്ണു ജനിച്ചത് അന്ന് ജാനകി 30 വയസ്സു കാണും ഒരിടത്ത് പോലും അവൾ എന്നെ ഒറ്റയ്ക്ക് ആകുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല രാവിലെ രണ്ടുപേരും ഒരുമിച്ച് തന്നെ എഴുന്നേൽക്കും അടുക്കളയിൽ അവൾ പാചകം ചെയ്യുമ്പോൾ താൻ വിറക് കീറിക്കൊണ്ട് മുറ്റമടിച്ചു കൊണ്ടും താൻ അവളെ സഹായിച്ചു പറമ്പിൽ ഞാൻ പണിയെടുക്കുമ്പോൾ അവയിലും കൊണ്ട് അവൾ എനിക്ക് എപ്പോഴും തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.