വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം കല്യാണം കഴിഞ്ഞ അടുത്ത ദിവസം ഒളിച്ചോടിയ ഓട്ടോക്കാരന്റെ ഭാര്യ ആ യുവാവിനെ കണ്ടപ്പോൾ ഞെട്ടി

നവവധുമായി പുതിയ ഓട്ടയിൽ ആദ്യത്തെ വിരുന്നിനായി പെൺവീട്ടിലേക്ക് പോയ വിനയൻ ഒരു മണിക്കൂറിനു ശേഷം ഒറ്റയ്ക്ക് തിരിച്ചു വന്നത് കണ്ട് വീട്ടുകാർ വരുന്നു നിന്നുപോയി ഒരു നിമിഷത്തിലേക്ക് അവരുടെയെല്ലാം മനസ്സിൽ പലവിധത്തിലുള്ള ചിന്തകളും മിന്നി മറന്നു മാല ഇവിടെ ആദിയുടെ അമ്മയാണ് അത് ചോദിച്ചത് അവന്റെ മൗനം അച്ഛനമ്മമാരെയും ജേഷ്ഠത്തിയെയും സംശയത്തിന്റെ മുൾമുനയിലേക്ക് നടത്തി മാല ഇവിടെ തോളത്ത് പിടിച്ച് കുലുക്കിക്കൊണ്ട്.

   

ഇടറിയ ശബ്ദത്തോടുകൂടി തന്നെ അച്ഛൻ അത് ചോദിച്ചു അവൾ ചതിച്ചു ഇടറിയ ശബ്ദത്തിൽ അവനതു പറഞ്ഞു എന്താണ് പറഞ്ഞത് അച്ഛനെ ചോദ്യത്തിന്റെ സ്വരം ഉയർന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു തലകുനിഞ്ഞാൽ നിലയിൽ പരാജിതനായി മുഖമായിരുന്നു അവനും അതുകേട്ട് എല്ലാവരും ഒരു നിമിഷം ഷോക്ക് ഏറ്റത് പോലെയായി അവരുടെ മുഖത്തെ രക്തമയും തന്നെ ഇല്ലാതെയായി അമ്മ അവന് കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കരയുകയായിരുന്നു എന്താണ് പറ്റിയത് തെളിച്ച് പറ അഭിനയ ജേഷ്ഠത്തിയാണ് ഉത്കണ്ഠയോട് കൂടി തന്നെ അത് ചോദിച്ചത് പമ്പിൽ പെട്രോൾ അടിച്ച ശേഷം അവിടെത്തന്നെയുള്ള ഒരു യൂറിനിൽ.

പോയ ഞാൻ തിരിച്ചു വരുമ്പോൾ ഓട്ടോയിൽ മാലു ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഞാൻ മറിയ ഭാഗത്തിന് അവൾ ധൃതിയിൽ തന്നെ ബാഗ് എടുത്ത് റോഡിലേക്ക് ഇറങ്ങി അടുത്ത കയറി ഓട്ടയിൽ കയറി പോകുന്നത് പമ്പിലെ ജോലിക്കാരൻ കണ്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അത് പറഞ്ഞതും അവൻ പോക്കറ്റിൽ നിന്ന് ഒരു പേപ്പർ കഷണം എടുത്തതിനുശേഷം ജേഷ്ഠത്തിയുടെ നേർക്ക് നീട്ടി എന്നെ അന്വേഷിക്കേണ്ട എന്നെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട അവളുടെ കൂടെ ഞാൻ പോവുകയാണ് ഓട്ടോയിൽ മാലു എഴുതി വച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഉറപ്പായിരുന്നു അത് സ്വതവേ ആത്മാഭിമാനിയായിരുന്ന വിനയനെ അത് വലിയ ഒരു ഷോക്കായി മാറി അവൻ കഴിക്കുന്നതും.

കുടിക്കുന്നതും എല്ലാം നിർത്തിയത് പോലെയായി വീട്ടിലുള്ള ആളുകളുടെയും സ്ഥിതി മറിച്ച് അല്ലായിരുന്നു ആകെ ഒരു മരണം വീടിന്റെ കല്യാണവീട്ടിൽ കേവലം നാലുദിവസം മാത്രമായിട്ടുള്ള ഒരു വീടിന് ബികോം ബിരുദധാരിയായ വിനയൻ മറ്റു ജോലികൾക്ക് ശ്രെമിച്ചു എങ്കിലും ഒന്നും തന്നെ കിട്ടാതെ വന്നതുകൊണ്ട് കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് ഒരു ഓട്ടോ എടുത്ത് സ്വയം ഓടിക്കാൻ ആയി തുടങ്ങിയത് സ്റ്റാൻഡിലെ കൂട്ടുകാരായിട്ടുള്ള ഓട്ടോക്കാർ അവന്റെ വീട്ടിൽ വന്നു കൊണ്ട് അവൻ ഒരുപാട് ഉപദേശിക്കുകയും മനോബലം നൽകുകയും ചെയ്തു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.