ഭർത്താവ് മരിച്ച യുവതിയെ വളക്കാൻ നോക്കുന്ന യുവാവിന് ദൈവം നൽകിയ ശിക്ഷ കണ്ടോ?

രാവിലെ 10 മണി കഴിഞ്ഞു അഖിൽ തുറന്നിട്ട് ജനലിലൂടെ താഴെ ബസ്റ്റോപ്പിലെ കോളേജ് കുട്ടികളെ നോക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു അപ്പോൾ എത്ര അകലെ നിന്ന് സുധിയുടെ ശബ്ദം നീ ഇന്നലെ അയച്ച മെയിൽ സിസി വെച്ചിട്ടിലല്ലോ മറുപടിയൊന്നും ഇല്ലാതായിപ്പോൾ സുധി ചെയറിൽ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റു നീ ഇവിടെ ഒന്നുമല്ല എപ്പോഴും നോക്കിയാലും നിന്നെ കണ്ണ് കോഴിക്കൂട്ടിൽ ആണല്ലോ ഇങ്ങനെ ഒരു ജന്മം ഞാൻ പറഞ്ഞത് നീ വല്ലതും കേട്ടോ അവൻ അഖിലിന്റെ തോള് തട്ടിക്കൊണ്ട് ചോദിച്ചു താഴെ നിന്ന് കണ്ണ് എടുക്കാൻ നില്കാതെ അഖിൽ മറുപടി പറഞ്ഞു നീ ഇങ്ങോട്ട് വന്നു ഒന്നു നോക്കിയേ ആ ചുവന്ന ചുരിദാർ ഇട്ട പെണ്ണ് എന്നെ തന്നെയാണ്.

   

നോക്കുന്നത് അതേടാ നിന്റെ നോട്ടത്തിൽ അവൾ വീണോ ഒന്ന് പോടാ ഇത്രയും ദൂരത്തുനിന്ന് നിന്നെ അവൾ കാണാൻ പോകുകയല്ലേ അതിന് എന്നെ പോലെ ചില ഗ്ലാമർ വേണം നിന്നെയൊക്കെ അവരുടെ അടുത്തുകൊണ്ടു നിർത്തിയാലും അവൾക്ക് കാണാൻ കഴിയില്ല അത്രയ്ക്കും കറുപ്പല്ലേ സമ്മതിക്കണം അഖിൽ സുധിയുടെ.

മുഖത്തുനോക്കി കളിയാക്കി ചിരിച്ചു ദേഷ്യവും സങ്കടവും ഒന്നും സഹിക്കാൻ കഴിയാതെ ആയപ്പോൾ സുധി ജനാലയുടെ കതക്ക് വലിച്ച് അടച്ചു ശരിയാടാ ഞാൻ കരുതിയിട്ടാണ് എന്റെ അച്ഛനും അമ്മയും പാടത്തും പറമ്പിലും കഷ്ടപ്പെട്ട് പണിയെടുത്ത് പഠിപ്പിച്ചിട്ടാണ് എന്നെ ഈ നിലയിലേക്ക് എത്തിച്ചത് അല്ലാതെ ഞാൻ പോലെ വായിൽ വെള്ളക്കരണ്ടിയുമായി ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽ നിക്കറും വിട്ടു പഠിച്ചിട്ടല്ല ഞാൻ വളർന്നത് അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ.

കറുത്തു തന്നെ ഇരിക്കും സുധി നമുക്കിട്ട് വച്ചതാണ് എന്ന് അഖിലിന് മനസ്സിലായി അവൻ വേഗം കമ്പ്യൂട്ടർ തുറന്നു മെയിൽ അവന് ഫോർവേഡ് ചെയ്തു സുദീപ് ഒന്ന് മൂളികൊണ്ട് തന്റെ ഇരിപ്പിടത്തിൽ പോയി ഇരുന്നു അഖിൽ എഴുന്നേറ്റു ചുറ്റിലും നോക്കി ഭാഗ്യം നിമ്മി സീറ്റിൽ ഇല്ല നിമ്മിയാണ് ഓഫീസിൽ ഉള്ളത് നായിക കാരണം കാലം കുറെയായി അഖിലിനെ പിടികൊടുക്കാതെ മുങ്ങി നടക്കുകയാണ് അതിനുള്ള ഒരു കാരണം കൊണ്ട് അഖിൽ അച്ചാർ സെക്ഷനിലാണ്.

അഖിലിനെ സോപ്പിട്ട് കാര്യങ്ങളെല്ലാം നേടിയെടുക്കും സ്ത്രീ കാര്യത്തിൽ അഖിൽ ഇത്ര ബലഹീനൻ ആയതുകൊണ്ട് നിമ്മിക്ക് കാര്യങ്ങളെല്ലാം വളരെ എളുപ്പമാണ് അഖിൽ ഇത് എഴുന്നേറ്റു നിന്ന് എതിർവശത്തുള്ള സുധിയെ നോക്കി നിമ്മി വന്നില്ല ഇല്ല എന്ന് തോന്നുന്നു അവൻ നിരാശയോട് കൂടെത്തന്നെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നോക്കി നിന്നു അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഫോൺ റിംഗ് ചെയ്തപ്പോൾ അവൻ ചാടി എഴുന്നേറ്റുഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.