ശരീരത്തിലെ മുഴുവൻ നീർക്കെട്ടും അസ്വസ്ഥതയും ഒറ്റദിവസം കൊണ്ട് മാറും ഈ ഒറ്റമൂലിയിൽ

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ആയി പോകുന്നത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളിൽ ഭൂരിഭഗം കാര്യങ്ങളിൽ നമ്മൾ പലതരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞാലും ഒരു 80 ശതമാനം കാരണങ്ങളും കിടക്കുന്നതും അതിന്റെ പേരാണ് ഇൻഫ്ളമേഷൻ അതായത് നീർക്കെട്ട് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ഇതുപോലെ അവയവങ്ങളിൽ പല രീതികളിലാണ് കിടക്കുമ്പോൾ പല പേരുകൾ എന്ന് മാത്രം അതിന്റെ എല്ലാത്തിന്റെയും ബേസ് കിടക്കുന്നത് ഒരൊറ്റ ഒരു കാര്യമാണ്.

   

ഇൻഫ്ളമേഷൻ നീർക്കെട്ട് അപ്പോൾ നമ്മൾ ഉദാഹരണമായി അത്രയേറ്റീസ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ഇത് ഇൻഫ്ളമേഷൻ അതാണ് അപ്പോൾ ജോയിന്റിൽ നീർക്കെട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന കാര്യങ്ങൾ തന്നെയാണ് നമ്മൾ അത്രറ്റിത്രീസ് എന്ന് പറയുന്നത് അപ്പോൾ അതേപോലെതന്നെ തൈറോയിറ്റിസ് തൈറോയ്ഡിൽ നീർക്കെട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന കാര്യങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെ ടോൺസിലൈറ്റിസ് സൈനസൈറ്റിസ് എല്ലാം തന്നെ ഈ നീർക്കെട്ട് എന്ന് പറയില്ലേ അവിടെ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള.

ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ പലതരത്തിലുള്ള കെമിക്കൽ റിയാക്ഷൻസ് നൽകുന്നു അതുപോലെതന്നെ ബാക്ടീരിയ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം അതുപോലെതന്നെ ഫ്ലൂയിഡ് വന്നിട്ട് സ്മെല്ലിങ് വരുന്നു പണിക്കടത്തുള്ള ചേഞ്ചസ് ഒരു പ്രശ്നത്തിന് ഭാഗമായിട്ട് ശരീരം ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കുന്ന ഒരു പ്രതിരോധത്തിന് ഭാഗമായി വരുന്ന ഒരു കാര്യത്തിനെയാണ് നമ്മൾ ഇൻഫ്ളമേഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് അപ്പോൾ അങ്ങനെ വരുന്ന സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഉദാഹരണമായി പറഞ്ഞാൽ മിലിട്ടറി ഇപ്പോൾ പോലീസുകാരെ.

നമ്മുടെ നാട്ടിൽ അവർ ആയിട്ട് യാതൊരു ബഹളവും പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടാക്കുന്നില്ല അവർ അങ്ങനെ ഇരിക്കുകയാണ് ഒരു ജാഥ വരുന്നുണ്ട് ഒരാൾ കല്ലെറിയുന്നുണ്ട് ആ സമയം തന്നെ അടിപിടി ബഹളം ഭയങ്കരമായിട്ട് പ്രശ്നമുണ്ടാകിലേ ഈയൊരു സെയിം ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യത്തിനെയാണ് നമ്മൾ ജാഥ വരുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ആരെങ്കിലും പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്ന ഒരാൾ പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്നതിനു ഭാഗമായിട്ട് വെറുതെ ഇരിക്കുന്ന കാവലായിട്ട് പ്രൊട്ടക്ഷനായിട്ട് ഇരിക്കുന്ന പോലീസുകാരെ ഇറങ്ങി എല്ലാവരെയും അടിച്ചു ഒരു രീതിയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഒരു ശാരീരികുമാരി ബുദ്ധിമുട്ട് ചിലപ്പോൾ ബാക്ടീരിയ വൈറസ് ആകാം എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ശരീരം തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/S0nzzj1ogOc