ഭാര്യയെ കാണാന് ഭംഗിയില്ലെന്നു പറഞ്ഞു പറഞ്ഞു വെറുത്ത പ്രവാസിക്ക് അവസാനം സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

ഭിത്തിയിൽ തൂക്കിയിട്ടുണ്ടായിരുന്ന ഉറ്റ സുഹൃത്തിന്റെ സുന്ദരിയായ ഭാര്യയുടെ ചിത്രത്തിലേക്ക് നോക്കി അസൂയോട് കൂടി തന്നെ നോക്കി കിടക്കുകയായിരുന്നു സുരേഷ് എത്ര സുന്ദരിയാണ് അവൾ തന്റെ ഭാര്യ അവളുടെ രൂപം മനസ്സിലേക്ക് എത്തിയപ്പോൾ നിരാശയും കോപ്പും ഒരേപോലെതന്നെ വന്നു കാണാൻ തന്റെ അത്ര സൗന്ദര്യമോ ആരോഗ്യമോ ഇല്ലാത്ത അവനെ വെളുത്ത സുന്ദരി ആയിട്ടുള്ള ഭാര്യയായി കിട്ടിയിട്ടുണ്ട് തന്റെ ഭാര്യയോ ഇരു നീറമുള്ള.

   

ഒരു കൂതറ ഇവൾ എന്ത് കണ്ടിട്ടാണ് തനിക്ക് അന്ന് കെട്ടാനായി തോന്നിയത് ഇനി പറഞ്ഞിട്ട് എന്താണ് കാര്യം വരാനുള്ളത് വന്നു കഴിഞ്ഞില്ലേ രണ്ടു കുട്ടികളുമായി എന്നാലും ദീപ എത്ര സുന്ദരിയാണ് ഏത് ഫോട്ടോയിൽ കണ്ടാലും അവളിൽ നിന്ന് കണ്ടെടുക്കാൻ ആയി തോന്നുന്നില്ല ഞാൻ മുഖം കാണുന്നത് തന്നെ മനസ്സിന് ഒരു സുഖമാണ് എന്താണ് രാവിലെ തന്നെ ഒരു ആലോചന രാവിലെ കുളി കഴിഞ്ഞ് മുറിയിലേക്ക് എത്തിയാൽ സുദീപ് ചോദിച്ചു എന്താ ആലോചിക്കാനാണ്.

രാവിലെ തന്നെ രണ്ടെണ്ണം വിടാൻ തോന്നുന്നു മനസ്സിന്റെ അസ്വസ്ഥത കുറയ്ക്കാൻ മറ്റു മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഒന്നും കിട്ടാതെ സുരേഷ് അത് പറഞ്ഞു എങ്കിൽ കുട്ടി എന്തോന്ന് ഇത്ര ആലോചിക്കാനാണ് സുരേഷ് എഴുന്നേറ്റ് നിന്ന് ക്ലാസും തലേന്ന് സുധ എയർപോർട്ടിൽ നിന്നും വാങ്ങിയ കുട്ടിയുമെടുത്ത് ടീപോയിൽ വെച്ചു ഫ്രിഡ്ജിൽ നിന്നും എടുത്ത തണുത്ത സോഡയും ഫ്രൂട്ട്സും എല്ലാം എടുത്തു കൂടി സെറ്റപ്പ് റെഡിയായി ഒഴിക്കട്ടെ സുരേഷാ ചോദിച്ചു ഒഴിക്കെ എന്തോന്ന് ചോദിക്കാനാണ്.

മുടി മേക്കപ്പ് ചെയ്യുന്ന സുദീപ് അത് പറഞ്ഞു സുരേഷ് രണ്ടു ക്ലാസുകളിലും മദ്യം പകർന്ന സോഡാ ചേർത്ത് ഗൾഫിൽ സ്വന്തം മുറിയിലായിരുന്നു രണ്ടാളും ഒരേ കമ്പനിയിൽ ഒരു തസ്തികയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന സുഹൃത്തുക്കൾ താമസം ഒരുമിച്ച് തന്നെ ഒരുക്കം കഴിഞ്ഞ സുദീപ് അവൻ അടുത്തുള്ള കസേരയിലേക്ക് വന്നിരുന്നു അവൻ ഈ തവണ നാട്ടിലേക്ക് വരുമ്പോൾ എടുത്തിട്ടുള്ള ഫോട്ടോസ് നീ കണ്ടില്ലല്ലോ നിന്നെ കാണിച്ചിട്ട് നല്ലതു കുറെ എണ്ണം fb യിൽ ഇടണം.

അവൻ പറഞ്ഞു അവന്‍ മറുപടി കൊടുത്തില്ല അവനു വെച്ചിട്ടുള്ള പുതിയ പെണ്ണിന്റെ ഫോട്ടോ കാണിക്കാനാണ് ആദ്യം ആർക്ക് കാണണം അത് പുതിയ വീട് പുതിയ കാർ സുന്ദരിയായി ഭാര്യ അങ്ങനെ അവനെല്ലാം കൊണ്ടും വലിയവനാണ് സുഹൃത്താണ് എങ്കിലും സുരേഷിനെ മനസ്സിൽ അവനോടുള്ള വികാരം അസൂയ തന്നെയായിരുന്നു ആ ഫോട്ടോകൾ കാണാൻ അവൻ ഒട്ടും തന്നെ മനസ്സും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല എന്തിനാണ് വെറുതെ അങ്ങനെ അവന്റെ സൗഭാഗ്യങ്ങളെല്ലാം കണ്ടുകൊണ്ട് വിഷമിക്കുന്നത് അവൻ കാണിക്കാതെ വീട്ടില്ലല്ലോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.