നിങ്ങളെ നാളുകളായി അലട്ടുന്ന തൈറോയിഡ് എന്നന്നേക്കുമായി മാറും ഈ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിച്ചാൽ മതി

പ്രേമേഹം കൊളസ്ട്രോൾ ഇത് നമുക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാം ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളാണ് നമ്മുടെ ജീവിതശൈലം എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള മാറ്റങ്ങൾ സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള രോഗങ്ങൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് എത്തുന്നത് അതുപോലെതന്നെ ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ തൈറോയ്ഡ് രോഗം ഒരു ജീവിതശൈലി രോഗമായിട്ട് മാറിയിരിക്കുകയാണ് കുട്ടികൾ പ്രായമായ ആളുകളിൽ വരെ കാണപ്പെടുന്ന ഒരു രോഗമായിട്ടാണ് ഇന്ന് തൈറോയ്ഡ് രോഗം കാണപ്പെടുന്നത്.

   

സ്ത്രീകളിലാണ് തൈറോയ്ഡ് രോഗം കൂടുതലായിട്ടും കണ്ടുവരുന്നത് നമ്മുടെ കഴുത്തിൽ ചിത്രശലഭത്തിന്റെ പോലെ ആകൃതിയിലുള്ള ഗ്രന്ഥിയാണ് തൈറോയ്ഡ് ഗ്രന്ഥി പ്രവർത്തിയിൽ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ് ഈ തൈറോയ്ഡ് രോഗം വരുന്നത് ഇപ്പോൾ എന്താണ് തൈറോയ്ഡ് രോഗം എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിനുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ തൈറോയിഡ് രോഗം ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് തൈറോയ്ഡ് രോഗം ഉള്ളവരിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായിട്ടുള്ള.

കാര്യങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്നുള്ളതാണ് ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ് തൈറോയ്ഡ് ഗ്രന്ഥി ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്ന ഹോർമോൺ ആണ് തൈറോക്സി തൈറോക്സിന് ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ചെയ്യുന്നുണ്ട് നമ്മുടെ തലച്ചോറിൽ അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ഹൃദയത്തിൽ കരളിൽ വൃക്കയിൽ എന്ന് വേണ്ട നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാം കോശങ്ങളിലും ഈ തൈറോയ്ഡ് ഹോർമോൺ.

നിയന്ത്രിക്കുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഈ തൈറോക്സിൻ ഹോർമോണുകളിൽ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള വ്യത്യാസങ്ങൾ സംഭവിക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ പലതരത്തിലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം കാണാറുണ്ട് പ്രധാനമായിട്ടും തൈറോയ്ഡ് രോഗം രണ്ട് തരത്തിലാണ് കാണപ്പെടാറുള്ളത് ഹൈപ്പോതൈറോയിഡിസം അതുപോലെതന്നെ ഹൈപ്പർ തൈറോയിഡിസം ഹൈപ്പോതൈറോഡിസം എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ തൈറോയ്ഡ് ഹോർമോൺ ആയിട്ടുള്ള തൈറോക്സിന്റെ അളവ് കുറയുകയാണ് അതുപോലെതന്നെ ഹൈപ്പർ തൈറോയിഡിസത്തിൽ തൈറോയ്ഡ് ഹോർമോണിന്റെ അളവ് കൂടുതലായിട്ടാണ് കാണപ്പെടുന്നത്ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/K9Pef-lLNfw