2 മിനുട്ടുകൊണ്ട് നരച്ച മുടി കറുപ്പായി ഇത് ചെയ്താൽ മതി

അകാലത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നര അതുപോലെതന്നെ മുടിക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ഉണ്ട് കുറവ് ഭയങ്കരമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ അതുപോലെതന്നെ മുടികൊഴിച്ചിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ബാധിക്കാത്തതായി വളരെയധികം ആളുകൾ ഇല്ല എന്നുള്ളതാണ് സത്യം ഈ അകാല നര മാറ്റാൻ ആയിട്ട് ഡൈ ചെയ്യാം എന്ന് വിചാരിച്ചാലോ പലതരത്തിലുള്ള അലർജി എന്നാൽ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഹെന്ന പോലെയുള്ള സംഗതികളും ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് കരുതി കഴിഞ്ഞാൽ അതിനു ചിലപ്പോൾ ചെമ്പൻ കളർ ആയിരിക്കും.

   

തരാനായി കഴിയുന്നുള്ളൂ ഇങ്ങനെയുള്ളപ്പോൾ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ഇരുന്നുകൊണ്ട് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന വളരെ നാച്ചുറൽ ആയിരുന്നു ഒരു ഡൈ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുകയാണ് നമ്മുടെ മുടിയുടെ വളർച്ചക്ക് വളരെ ഏറ്റവും അത്യാവശ്യം ആയിട്ടുള്ള സംഗതി എന്തെല്ലാമാണ് എന്നുള്ളത് പറയുകയാണ് മുടി എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു ചെടി പോലെ എല്ലാം ഇരിക്കും എങ്കിലും അതിന് വേണ്ട സപ്ലിമെന്റ് ഒരു ചെടിയുടെ ചുവട്ടിൽ ഇട്ടാൽ പോരെ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ ഉണ്ടാകണം.

എന്നുള്ളതാണ് സത്യം അതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ടത് ബയോട്ടിക് എന്ന് പറയുന്ന വൈറ്റമിൻ ബി 7 ആണ് അതുകൂടാതെ വൈറ്റമിൻ ബി കോംപ്ലക്സിനുള്ള പല തരത്തിലുള്ള ചേരുവകളും നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ആയിട്ട് തന്നെ ചിലപ്പോൾ പുറെമേ നിന്ന് കാൽപൂസൂൾ രൂപത്തിൽ എടുക്കേണ്ടതായിട്ട് വന്നേക്കാം അതുപോലെതന്നെ മിനറൽസ് സിങ്ക് കോപ്പർ മഗ്നീഷ്യം കാൽസ്യം വൈറ്റമിൻ ഡീറ്റൈൽ തുടങ്ങിയ സപ്ലിമെന്റും ചിലപ്പോൾ നമുക്ക്.

ഡോക്ടറുടെ നിർദ്ദേശം അനുസരിച്ച് എടുക്കേണ്ടതായി വന്നേക്കാം ഇനി ഒരുപാട് താരൻ ഉള്ളപ്പോൾ താരൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു തരത്തിലുള്ള പ്രോട്ടീൻ അലർജി തന്നെയാണ് ഇത് മുഖത്തോട്ടും കഴുത്തിലോട്ടും പുറത്തോട്ടും അവിടെയെല്ലാം കുരുക്കൾ ചുവടുകൾ ചൊറിച്ചിലും എല്ലാം ഉണ്ടാകും അപ്പോൾ താരന് വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് തന്നെ ഡോക്ടർമാരെല്ലാം കുറിച്ചു കൊടുക്കുന്ന ഷാമ്പു ഉണ്ട് ഇത് പ്രത്യേകമായി ശ്രദ്ധിക്കുക നമ്മൾ മുടിയിൽ എല്ലാം നമ്മൾ അയക്കേണ്ടത് നമ്മുടെ തലത്തിലാണ് ആഴ്ചയിൽ രണ്ടുദിവസം നമ്മൾ തലയിൽ തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുക ഒരു മിനിറ്റ് നേരത്തേക്ക് വച്ച് കഴുകി കളയാനാണ് ഡോക്ടർമാർ നിർദ്ദേശിക്കാറുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/73bG7219RJs