ബസ്സിൽ വെച്ച് പെൺകുട്ടിയെ ച.ന്തി.ക്ക് പിടിച്ച ആളെ കണ്ടപ്പോൾ ഞെട്ടി പോയി പെൺകുട്ടി

നീ മാത്രമേ ലോകത്ത് പെണ്ണായിട്ട് ഉള്ളത് വേറെ ആരോടും ആളുകൾ ഇങ്ങനെ പെരുമാറുന്നില്ലല്ലോ മര്യാദയ്ക്ക് നിന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ ഒരാളും നിന്നെ ഒന്നും തന്നെ ചെയ്യില്ല അവസരം നീ ആയിട്ട് ഉണ്ടാക്കി കൊടുത്തിട്ടാകും ആളുകൾ മേത്തോട്ട് കയറാനായി വരുന്നത് പെണ്ണിനെ എന്നും എപ്പോഴും പരാതി കഴിഞ്ഞിട്ട് നേരമില്ല അവൻ കയറിപ്പിടിച്ചു ഇവൻ തോണ്ടി മറ്റവൻ സൈറ്റ് അടിച്ചു കാണിച്ചു എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഒന്നും പരാതി പറച്ചിലാണ് കേട്ട് കേട്ട് മടുത്തു എടി പെണ്ണായാൽ അല്പം സ്വല്പം ഒതുക്കുമെല്ലാം വേണം അതെങ്ങനെയാണ് അപ്പൻ മോൾക്ക് എല്ലാം വളം വച്ചു കൊടുക്കുകയല്ലേ അപ്പോൾ ഇങ്ങനെയെല്ലാം വന്നില്ലെങ്കിൽ അൽഭുതമുള്ള.

   

ഇതൊരു ഇപ്പോൾ അമ്മ പെങ്ങളുടെ നേരെ തുള്ളുകയാണ് അമ്മ ഒന്നും മിണ്ടാതിരിക്കണമെന്താണെന്ന് ഞാൻ ചോദിച്ചോളാം അവളെയും വിളിച്ചു മുകളിലേക്ക് പോയി അമ്മ പറയുന്നത് കേട്ടു നീ വിഷമിക്കേണ്ട പറ എന്താണ് ഉണ്ടായത് എന്റെ ഏട്ടാ ബസ്സിൽ വച്ച് എന്നെ ഒരുത്തൻ കയറിപ്പിടിച്ചു ഞാൻ അവനു പൊട്ടിച്ചു വടക്കേലെ അത് അമ്മയോട് പറഞ്ഞു അത്രയേ ഉള്ളൂ അമ്മയ്ക്ക് അങ്ങനെയെല്ലാം പറയാൻ പുറത്തിറങ്ങി നടക്കുന്നത് ഞാനാണ് എന്നെ കയറി പിടിച്ചോ ഞാൻ നിന്ന് തരാം എന്ന് ഞാൻ ദേഹത്തു ബോർഡ് ഒന്ന് എഴുതി വെച്ചിട്ടില്ല വേറെ ആരെങ്കിലും എന്റെ അനുവാദമില്ലാതെ എന്റെ മേത്ത്.

തൊട്ടാൽ ഞാൻ മുഖം പിടിച്ചു ഇപ്പോൾ ഏതവനായാലും ശരി അവൾ വല്ലാതെ കിതക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു എടി മോളെ നീ ചെയ്തത് ശരിയല്ല എന്ന് ഏട്ടൻ പറയുന്നില്ല പക്ഷേ ബസ്സിൽ കിടന്ന് ഇങ്ങനെ അടി കൂടുക എന്ന് പറഞ്ഞാൽ അത് ശരിയാണോ അങ്ങനെ ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടായി കഴിഞ്ഞാൽ നീ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ അറിയിക്കുക നിയമം അതിന്റെ വഴിക്ക് നടന്നോളും അല്ലാതെ ഒരുമാതിരി ചന്ത പെണ്ണുങ്ങളെ പോലെ ഒന്ന് പോ ചേട്ടാ നടപ്പിലാക്കും പോലും എനിക്കറിയാം.

അവനു പോലീസിൽ ഏൽപ്പിച്ചു കൊടുത്താൽ തൊട്ടടുത്ത നിമിഷം ജാമ്യം എടുത്ത് അവൻ എന്റെ മുമ്പിലൂടെ തന്നെ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ഇറങ്ങി വരും ഇതുപോലെ വേറെ എന്തെങ്കിലും പെണ്ണിന് കയറിപ്പിടിക്കും അത് അറിയാവുന്നതുകൊണ്ടാണ് അവനെ പൊട്ടിച്ചത് അപ്പോൾ അവനിട്ടൊന്ന് പൊട്ടിച്ചില്ലേ ഇനി എന്നാണ് എനിക്കൊരു സമാധാനമുണ്ട് ചേട്ടാ സ്ത്രീകളുടെ വിഷമം പറഞ്ഞാൽ ആർക്കും അത് മനസ്സിലാവില്ല മനസ്സിലാക്കണമെങ്കിൽ ഏട്ടനും ഒരു സ്ത്രീയാകണം ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് കാര്യം പിടിക്കാൻ ഉള്ളതാണ് പിടിച്ചോളി ഒരു സ്ത്രീയും പറയില്ല അവരുടെ അനുപാതം ഇല്ലാതെ ദേഹത്ത് തൊടുമ്പോൾ ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് അത് പറഞ്ഞാൽ അത് മനസ്സിലാവില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.