ഭാര്യയോട് വേലക്കാരിയെപോലെ പെരുമാറുന്നത് എന്ന് അറിഞ്ഞ ഭർത്താവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ?

അനിയയെന്റെ ഭാര്യ ദിവ്യ ഗർഭിണിയാണെന്ന് വിളിച്ചു പറയുമ്പോൾ ഒരേ സമയം സന്തോഷവും ഒരു നൊമ്പരവും എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടായി ശരിയാണ് ഞാൻ പിന്നെ വിളിക്കാം ഒന്ന് രണ്ട് വണ്ടി അത്യാവശ്യമായി തന്നെ കൊടുക്കാൻ ഉണ്ട് അത് പറഞ്ഞ് കോൾ കട്ട് ചെയ്ത് ഞാൻ വീണ്ടും വണ്ടിയുടെ ഇടയിലേക്ക് കയറുമ്പോൾ മനസ്സിൽ ഒരു വിങ്ങൽ ആയിരുന്നു എന്റെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് രണ്ടുവർഷം ആകുന്നതേയുള്ളൂ ഏഴ് വർഷം കഴിഞ്ഞിട്ടും ഒരു കുഞ്ഞിക്കാല് കാണാനുള്ള.

   

ഭാഗ്യം ദൈവം നിങ്ങൾക്ക് തന്നില്ല ഒരു കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ കവലയിൽ നിന്ന് കുറച്ച് ലഡു വാങ്ങിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു കിടക്കുന്ന കാർ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ദിവ്യയുടെ അച്ഛനും അമ്മയും വന്നിട്ടുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായി വീട്ടിൽ ലേക്ക് കയറുമ്പോൾ തന്നെ അവരുടെ അച്ഛനും അമ്മയും മരിക്കുന്നുണ്ട് അല്പം മാറി കസേരയിൽ അമ്മയും അനിയനും ഇരിക്കുന്നുണ്ട് ഇവർക്ക് മുമ്പിലായി വലിയ ഒരു കേക്ക് വെച്ചിട്ടുണ്ട് ആ ചേട്ടാ എന്നെ കണ്ടപ്പോഴേക്കും.

ദിവ്യ ഒരു കേക്കിൽ നിന്ന് മുറിച്ച് എന്റെ അരികിലേക്ക് വന്നു അവരുടെ സന്തോഷത്തിന് മുമ്പിൽ ഞാൻ വാങ്ങിയ ലഡു ചെറുതായി പോകും എന്നുള്ള ചിന്ത കൊണ്ടാണ് ആരും കാണാതെ ആ ലഡു പിന്നിലേക്ക് മറിച്ച് പിടിച്ചത് ചിലവ് ഇതുകൊണ്ടൊന്നും നിൽക്കില്ല കേട്ടോ ചിലവ് ഇത് കൊണ്ട് ഒന്നും നിൽക്കില്ല കേട്ടോ കയ്യിൽ നിന്നും കേക്ക് വാങ്ങി കഴിച്ചു കൊണ്ട് അനിയന്റെ മുഖത്തുനോക്കി പറയുമ്പോൾ അടുത്തിരുന്ന അമ്മയുടെ മുഖത്ത് വലിയ സന്തോഷം.

ഒന്നും ഇല്ലാതിരുന്നത് പ്രത്യേകമായി ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു ഞാൻ പോയി ഒന്ന് കുളിച്ചിട്ട് വരാം പറഞ്ഞ അകത്തേക്ക് വരുമ്പോൾ കണ്ണുകൾ ഗീതയെ തിരഞ്ഞു എങ്കിലും അവിടെ ഒന്നും കണ്ടില്ല മുറിയിൽ കയറിക്കൊണ്ട് വന്ന ലഡു മേശപ്പുറത്ത് വച്ചു ഡ്രസ്സ് മാറി അകത്തേക്ക് കയറുമ്പോൾ ഗിത അടുക്കളയിൽ എന്തൊക്കെയുണ്ട് ജോലി തിരക്കുകളാണ് കെട്ടിഓൾ തനിച്ചാണല്ലോ അംഗം ചിരിച്ചു കൊണ്ട് അതും പറഞ്ഞ് ഗീതയുടെ അരികിലേക്ക് ചെല്ലുമ്പോൾ മറുപടി പകരം.

ഒരു ചിരി സമ്മാനിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ വീണ്ടും ചപ്പാത്തി പരത്താൻ ആയി തുടങ്ങി ഞാൻ ഇങ്ങോട്ട് തായോ ഞാൻ കുറച്ച് പരത്തി തരാം അതും പറഞ്ഞ് ഗീതയുടെ കയ്യിൽ നിന്നും ചപ്പാത്തി കോല് വാങ്ങി ഞാൻ ചെയ്തോളാം ഏട്ടൻ പോയി കുളിച്ചിട്ടു വാ ഇവള് ഇങ്ങനെ കഷ്ടപ്പെടുമ്പോൾ സ്നേഹമുള്ള ഭർത്താവിന് അതു ഒന്നും നോക്കി നിൽക്കാൻ പറ്റില്ല പറയുമ്പോൾ പതിവ് മറുപടിയൊന്നും ഇല്ലാതെ അവൾ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ചപ്പാത്തി ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.