എവിടെ വണ്ണം കുറക്കണമെന്ന് ഇനി നിങ്ങൾക്ക് തീരുമാനിക്കാം. ഈ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ മതി

വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല നമ്മുടെ വയറു കുറയ്ക്കാൻ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടും spot റിഡക്ഷൻ എന്നുള്ള ഒരു സംഗതി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ അത് പലപ്പോഴും പരാജയപ്പെട്ടു പോയിട്ടുള്ളൂ നമുക്ക് ഒരു മാസം കൊണ്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാനായിട്ട് വളരെ എഫക്റ്റീവായിട്ടുള്ള ഒരു ഡേറ്റ് എന്താണ് ഇതിന് ഉപയോഗിക്കാവുന്ന വിധത്തിലുള്ള മരുന്നുകൾ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ സ്ലൈഡ് എഫക്ട് ഒന്നും.

   

ഇല്ലാതെതന്നെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് എല്ലാം തന്നെ നമുക്കൊന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഈ വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാല്യകരമാലയാകുന്നത് അവർ തന്നെ അറിയാതെ അവർക്കാവശ്യമായതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ഗാലറി കൂടുതലായിട്ടും ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടു പോകുന്നു എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇതൊരു സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ലോജിക്കാണ് നമ്മൾ എത്രത്തോളം ഊർജ്ജം ആവശ്യമായിട്ടുണ്ടോ.

അതിനേക്കാൾ കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് കുഴപ്പ് ആയി അത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അടിഞ്ഞു കൂടുക തന്നെ ചെയ്യും പകരം നമ്മുടെ മസിലുകളെ കൂടുതൽ കൂട്ടുന്ന രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ നമുക്ക് ചെയ്യാം അത്തരത്തിൽ പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായി തന്നെ നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം അല്ലെങ്കിൽ പ്രോട്ടീൻ അല്ലെങ്കിൽ മസിൽ മാസ് വർദ്ധിക്കുന്നത് കൊണ്ട് നമ്മുടെ ശരീര ഭാരം കുറഞ്ഞില്ല.

എന്ന് കരുതി നമ്മൾ പേടിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല കാരണം നല്ല രീതിയിലുള്ള ഒരു വെയിറ്റ് gain ആണ് അതുകൊണ്ട് നമുക്ക് സാധ്യമാകുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ലതുപോലെ തന്നെ വണ്ണം വയ്ക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ളവരും ഒരുപാട് മധുരം ബേക്കറി മൈദ തുടങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒഴിവാക്കിക്കൊണ്ട് കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുക മുളപ്പിച്ച പയറും മുട്ടയുടെ വെള്ള അതുപോലെതന്നെ കാഷ്യൂ നട്ട് ബദാം മീനും എല്ലാം കറി വച്ചത് ഇതെല്ലാം ധാരാളമായി തന്നെ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും ഈ വിശപ്പിനെ ഒന്ന് ഒഴിവാക്കി നിർത്താൻ ആയിട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/mmfEkKaQKhU