കഫക്കെട്ടിന്റെ അടിവേരിളക്കും ഇത്.. അൽപ്പം ഉപ്പ് ഈരീതിയിൽ ബെഡ്‌റൂമിൽ സൂക്ഷിച്ചാൽ

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും ഉള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ഈ കഫക്കെട്ട് എന്ന് പറയുന്നത് പല സമയങ്ങളിലും എല്ലാം ഇതെവിടുന്നാണ് വരുന്നത് എന്ന് പോലും നമുക്ക് അറിയില്ല അതിന് ഞാൻ ഒന്നും തന്നെ ചെയ്തിട്ടില്ല പിന്നെ എങ്ങനെയാണ് എനിക്ക് കഫക്കെട്ട് വന്നത് ചിലപ്പോൾ നമ്മൾ ഒരു യാത്ര ആയിരിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു സ്ഥലത്തേക്ക് പോയി വരുന്നത് ആയിരിക്കാം ചിലപ്പോൾ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ വെറുതെ നമ്മൾ ഒരു വാക്കിങ്ങിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് നടക്കുന്ന സമയത്ത് ഒരു രണ്ടു മൂന്നു വണ്ടികൾ അങ്ങോട്ട് പോയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ഉള്ള പൊടി എല്ലാം തന്നെ നമ്മുടെ മൂക്കിലൂടെ ശ്വസിച്ച് അത് ഉള്ളിലേക്ക്.

   

ചെന്ന് കഫക്കെട്ട് ആയിട്ടുള്ള രീതിയിലേക്ക് വരാവുന്ന ഒരു സാഹചര്യം കൊണ്ട് ചില സാഹചര്യങ്ങളിൽ നമ്മൾ നല്ലതുപോലെ തന്നെ വിയർക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഒരുപാട് നേരം വിയർത്തിരിക്കുന്നതിന് ഭാഗമായിട്ടും നമുക്ക് ഈ കഫക്കെട്ട് എല്ലാം ഉണ്ടാകാം ചില സമയങ്ങളിൽ നമ്മൾ മഴ നനയുന്നതിലും ഭാഗമായിട്ട് വെള്ളത്തിന്റെ അംശങ്ങളെല്ലാം ഉള്ളിലേക്ക് ലെൻസിലേക്ക് ചെന്നിട്ട് കഫംക്കെട്ട് ഉണ്ടാകും പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നമുക്ക് കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാക്കാം.

പല തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണം ഏറ്റവും കൂടുതൽ കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഡയറി പ്രോഡക്ടുകൾ ആണ് നമ്മൾ പാൽ തൈര് അങ്ങനെയുള്ള സാധനങ്ങൾ എല്ലാം പ്രധാനപ്പെട്ട സംഭവം എന്ന് പറയുന്നത് വളരെയധികം സിമ്പിൾ ആണ് ഇതിന്റെ ബാക്ടീരിയ പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ട് കഫക്കെട്ടും ഉണ്ടാകും ഈ വൈറൽ പ്രശ്നങ്ങൾ.

കൊണ്ട് ഫംഗസ് കൊണ്ട് ഈ പറയുന്ന കാര്യങ്ങളെല്ലാം കൊണ്ട് നമുക്ക് കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് അപ്പോൾ നമ്മൾ പലപ്പോഴും നമ്മൾ നോക്കുമ്പോൾ പോസ് നാച്ചുറൽ ഡ്രിപ് എന്ന് പറയും ഇത് നമ്മുടെ ഉള്ളിലൂടെ ചെറുതായിട്ട് നമ്മുടെ മൂക്കിന്റെ ഉൾവശത്ത് കൂടെ ചെറുതായിട്ട് എങ്ങനെ വെള്ളം ഉള്ളിലേക്ക് ഇറങ്ങി വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഇതിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് നമുക്ക് ഇതുണ്ടാകും പിന്നെ പ്രധാനമായിട്ടും ഒരു സംഭവം ഉണ്ട് gerd എന്ന് പറയുന്നത് ഗ്യാസ് സ്റ്റൗ ഫ്ലക്സ് ഡിസീസ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/XpdJLO1Jc00