നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ വട്ട ചൊറിയും, തുടയിടുക്കിലെ കറുത്ത പാടും മാറ്റിയെടുക്കാം…

ഒരുപാട് ആളുകൾ സ്ഥിരമായി തന്നെ നമ്മുടെ വീഡിയോ താഴെ കമന്റുകളിൽ ചോദിക്കുന്ന ഒരു ചോദ്യമാണ് തുടയിടുക്കിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് നിറം മാറുന്നതിന് എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗമുണ്ടോ എന്നുള്ളത് ഈ തുട ഇടുക്കിൽ കറുപ്പ് നിറം ഉണ്ടാക്കുന്നത് പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉണ്ടാകും ചിലപ്പോൾ ചില രോഗങ്ങളുടെ ലക്ഷണമായിട്ടും ഉണ്ടാകാം അതല്ലെങ്കിൽ ചില മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നത് മൂലം അതിന്റെ സൈഡ് എഫക്ട് ആയിട്ട് ഉണ്ടാകാം അതല്ലെങ്കിൽ ചില ഓർമ്മകൾ ഇമ്പാലൻസ് മൂലം ഉണ്ടാകാം ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് നിറമാണ് നിങ്ങൾക്കുള്ളത് എന്നുണ്ടെകിൽ.

   

ആ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം പരിഹരിച്ചാൽ മാത്രമാണ് നിങ്ങളുടെ ആ കറുപ്പ് നിറം മാറുകയുള്ളൂ അതല്ലാതെ നോർമൽ ആയിട്ടുണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് നിറമാണ് എങ്കിൽ അത് മാറ്റിയെടുക്കുന്നതിന് നമ്മുടെ അടുത്ത് വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള മാർഗങ്ങളുണ്ട് അപ്പോൾ നമ്മൾ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് അങ്ങനെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തുട ഇടുക്കിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് നിറം മാറുന്നതിനും ഡ്രൈനസും എല്ലാം മാറുന്നതിനും അതോടൊപ്പം തന്നെ തുടയിടുക്കിൽ ഉണ്ടാക്കുന്ന.

ഇൻഫെക്ഷൻ എല്ലാം തടയുന്നതിനും സഹായിക്കണം മൂന്ന് അടിപൊളി റെമഡികളാണ് അപ്പോൾ ഞാൻ ഇവിടെ മൂന്നു രമഡികൾ ഞാനിവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ എങ്കിലും നിങ്ങൾക്ക് ഇവിടെ വളരെ ഈസി എന്ന് തോന്നുന്ന ഏതെങ്കിലും ഒരെണ്ണം മാത്രം ചെയ്താൽ മതി അപ്പോൾ പിന്നെ ഈറ മെഡിക്കൽ എങ്ങനെ നമുക്ക് തയ്യാറാക്കാം എന്നും ഇത് എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്നും നമുക്ക് നോക്കാം അപ്പോൾ എന്നത്തേയും പോലെ തന്നെ വീഡിയോ തുടങ്ങുന്നതിനു മുമ്പ് തന്നെ ഒന്നേ പറയാനുള്ളൂ എന്നും പറയുന്നത് പോലെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ടും കണ്ട ശേഷം അതായത്.

വീഡിയോ തുടക്കം മുതൽ അവസാനം വരെ നിങ്ങൾ കണ്ട ശേഷം നിങ്ങൾക്ക് വീഡിയോ ഇഷ്ടപ്പെടുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ദയവായി വീഡിയോ ഒന്ന് ലൈക്ക് അടിക്കുക വീഡിയോ ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല എങ്കിൽ വീഡിയോ ഡിസ്ലൈക്‌ അടിച്ചു കോളുക അതുപോലെതന്നെ നിങ്ങളിൽ ആരെങ്കിലും വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ടും കണ്ട ശേഷം വീഡിയോയ്ക്ക് ലൈക് അടിക്കാതെ മറന്നുപോവുകയും അല്ലെങ്കിൽ ഡിസ്‌ലൈക്ക് അടിക്കാതെ മറന്നുപോവുകയും ചെയ്യുന്നവരാണ്.

എങ്കിൽ ഇപ്പോൾതന്നെ ഒരു ലൈക് അടിച്ചു വച്ചേക്കുക വീഡിയോ കണ്ട ശേഷം നിങ്ങൾക്ക് വീഡിയോ ഇഷ്ടമായില്ല എങ്കിൽ ഒരു ഡിസലൈക്ക് ആക്കി നിങ്ങൾക്കത് അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതാണ് ആദ്യത്തെ റെമഡി ഞാനിവിടെ പരിചയപ്പെടാം ഈ റെമഡി തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ഒരു ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എടുക്കുക ഈ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് നല്ലതുപോലെ തന്നെ കഴുകിയതിനുശേഷം ഒരു ചുവപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ഇത് എങ്ങനെ ഗ്രേവ് ചെയ്ത് എടുക്കുക ശേഷം അതിന്റെ നീര് പിഴിഞ്ഞ് എടുക്കുക നീരെല്ലാം പിഴിഞ്ഞെടുത്തതിനു ശേഷം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/PAxxSwBPBfs