തറവാട് വീട് വിൽക്കാനായി നാട്ടിലേക്കു എത്തിയ മകൻ തറവാട്ടിൽ എത്തിയപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച്ച

ഇനി നീയൊന്ന് ഇവിടെ വരെ വരാമോ വടുകാലമായില്ലേ നിന്നെ നേരിട്ട് ഒന്ന് കണ്ടിട്ട് അച്ഛൻ എന്താണ് ഈ പറയുന്നത് എനിക്ക് ഇവിടെ നല്ല തിരക്കാണ് ആഴ്ചയിൽ രണ്ടുവട്ടം വീഡിയോ കോൾ ചെയ്യുന്നില്ലേ പിന്നെ എന്തിനാണ് അച്ഛൻ ഞാൻ നേരിട്ട് വരുന്നത് പിന്നെ എന്തൊക്കെയോ പരിഭവങ്ങൾ പറഞ്ഞു പതിയെ അച്ഛൻ ഫോൺ വെച്ചു പതിവില്ലാതെ അച്ഛൻ സങ്കടപ്പെട്ടു ആകെയുള്ള ഒരു അനിയത്തി അമേരിക്കയിലാണ് കൂടെ വരാൻ അച്ഛൻ ഇഷ്ടമുണ്ടോ എന്ന് ഞാൻ ഒരിക്കലും.

   

ചോദിച്ചിട്ടില്ല റിട്ടയേഡ് ആയവർ താമസിക്കുന്ന വലിയ ഒരു വൃദ്ധസദനത്തിൽ ഇതാണ് ഞാൻ ഇങ്ങോട്ട് പോന്നിട്ടുള്ളത് ഇവിടെ എനിക്ക് എന്റെ കാര്യങ്ങൾ നോക്കുവാൻ തന്നെ സമയമില്ല എങ്ങനെ അച്ഛൻ നോക്കും എപ്പോഴും തിരക്കാണ് ഒന്നിനും സമയമില്ല അമ്മ മരിച്ചതിൽ പിന്നെ എനിക്ക് മറ്റൊന്നും തന്നെ ചെയ്യാനായി ഇടതു ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഒറ്റയ്ക്ക് തറവാട്ടിൽ അച്ഛന് ആക്കുവാനായി വയ്യ സുഖമില്ലാതെ എങ്ങാനും വീണുപോയാൽ കൂടെ നിൽക്കുവാൻ ആളെ.

പോലും കിട്ടില്ല സദനത്തിൽ ആക്കുകയുമില്ല ഇപ്പോൾ രണ്ടു വർഷത്തോളമായി അച്ഛൻ കഴിയുന്നു പേരുകേട്ട തറവാട്ടുകാർ നല്ല ഒരു തുക പെൻഷൻ ഉണ്ട് എന്നിട്ട് അവസാനം അവിടേക്ക് എത്തിക്കുമ്പോൾ അതിനൊന്നും തന്നെ പറഞ്ഞില്ല മുഖത്തുള്ള ആ ഒരു വിഷമം കണ്ടില്ല എന്ന് ഞാനും കരുതി തിരക്കുകളെല്ലാം കൂടിയതോടുകൂടി നാട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രകൾ എല്ലാം പറഞ്ഞു അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ അതൊരു ചെലവാണ് എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം അനാവശ്യമായിട്ടുള്ള.

ചിലവ് എന്തോ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഒരു മനസ്സിൽ ഒരു വിങ്ങൽ ആദ്യമായിട്ടാണ് അച്ഛൻ എന്നോട് അങ്ങനെ ഒരു പരാതി പറയുന്നത് ഏതായാലും ഭാര്യയും മക്കളും കൂടെ കൂട്ടിയില്ല ഒരാഴ്ച നാട്ടിൽ തന്നെ പോയി നിൽക്കുവാനായി തീരുമാനിച്ചു അത്യാവിശ്യം വേണ്ട സാധനങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ എടുത്തു തൽക്കാലം ഒരു വർക്ക് ഫ്രം ഹോം ഒപ്പിച്ചു തിരിച്ചു വരുമ്പോൾ എന്താകുമോ അനിയത്തിയോട് വരുന്നുണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചു അവൾക്കും തിരക്ക് തന്നെ നാട്ടിലെത്തിയ ഉടനെ അച്ഛനെ കാണുവാനായി പോയി കണ്ടപ്പോൾ വളരെയധികം സങ്കടം തോന്നി ആകെ ക്ഷീണിച്ചിരിക്കുന്നു വന്നു കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.