മരിക്കുന്നതുവരെ പിന്നെ മുടി വെളുക്കില്ല, വയസ്സായി എന്നാണോ മുടി നരച്ചാൽ ഇത് തേച്ചു നോക്കൂ.

സ്രീ പുരുഷ വ്യത്യാസം ഇല്ലാതെ ഒരുപാട് ആളുകളെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമാണ് മുടിയിലെ നര വർധിച്ചുവരുക എന്നുള്ളത് 40 വയസ്സിൽ കണ്ടിരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമായിരുന്നു തലയിൽ ഇവിടെയും ആയിട്ട് നര എന്നുള്ളത് എന്നാൽ ഇന്ന് 12 വയസ് മുതൽ തന്നെ മുതലുള്ള ടീനേജ് കുട്ടികളിൽ പോലും തലമുടിയിൽ നരം വർധിച്ചുവരുന്നുണ്ട് പലപ്പോഴും ഒരു 20 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ യുവാക്കളിലും യുവതികളിലും അവർക്ക് തലയിൽ വരുന്ന കൂടിയിട്ടുള്ള നര മറച്ചുവെക്കുന്നതിനു.

   

വേണ്ടി ഡൈ അല്ലെങ്കിൽ ഹെന്ന പോലെയുള്ള എല്ലാം തന്നെ അപ്ലൈ ചെയ്തിട്ട് എനിക്ക് പോകുന്നവർ ഒരുപാട് ആളുകളുണ്ട് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇന്ന് ചെറിയ പ്രായത്തിൽ തന്നെ ഇത്രയും അധികം നര ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നും എങ്ങനെ ഇതു വരാതെ ഈ അകാലനര വരാതെ എങ്ങനെ നമുക്ക് പരിഹരിക്കാം എന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വ്യക്തമാക്കാം അറിയണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ബേസിക്കലി ഒരാളുടെ കറുത്ത മുടി എങ്ങനെയാണ് നരക്കുന്നത് എന്ന് മനസ്സിലാക്കണം നമ്മുടെ തലമുടിക്ക്.

ഈ കറുപ്പ് നിറം നൽകുന്നത് മെലാന സയൻസ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു പിഗ്മെന്റ് കോശങ്ങൾ നമ്മുടെ മുടി ഇഴകൾ കറുത്തു വരുന്നത് ഇതിന്റെ ഒരു അളവ് പിഗ്മെന്റേഷൻ നിലവിലാണ് വരുന്നത് വിദേശികൾക്ക് നിങ്ങൾക്കറിയാം ഒരിക്കലും കറുത്ത മുടി അവർക്കും കാണുന്നത് മുടിയുടെ റൂട്ടിലുള്ള മെലാനിന്റെ അളവു വളരെയധികം കുറവായതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപക്ഷേ ചെമ്പിച്ച മുടിയും അല്ലെങ്കിൽ ബ്രൗൺ മുടിയും കണ്ടു എന്ന് വരാം എന്നാൽ നമ്മൾ.

ഏഷ്യൻസിന് ഏഷ്യക്കാർക്ക് തലമുടിയിൽ ഈ മെലാനിൻ സയൻസിന്റെ വളരെയധികം കൂടുതലായതുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് കറുത്ത മുടി കണ്ടുവരുന്നത് മുടിയുടെ സയൻസിന്റെ അളവ് കുറവായിട്ടുള്ള ആളുകളിൽ മുടി അല്പം ചെമ്പിച്ചിട്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ബ്രൗൺ കളറിലുള്ള താടി രോമം എല്ലാം തന്നെ കണ്ടു എന്ന് വരാം തല മുടിക്ക് കറുപ്പ് നിറം നൽകുന്ന ഈ കോശങ്ങളെല്ലാം നശിച്ചു പോകുന്നതാണ് കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/VFQ7IpYQMX8