ഇപ്പോഴും ഭാര്യ ബാത്റൂമിൽ തന്നെ, ബാത്‌റൂമിൽ ലേക്ക് ഒളിഞ്ഞു നോക്കിയ ഭർത്താവ് പിന്നീട് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ?

മദ്ധ്രാശ്രമത്തിനായി ഇപ്പോൾ എന്റെ പരിഗണനയിരിക്കുന്ന ദാമ്പത്യ ബന്ധം പ്രശ്നങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച അഞ്ചു കേസുകളിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട കഥാപാത്രം മൊബൈൽ ഫോൺ ആണ് ഈ അഞ്ചു കേസുകളിൽ ഒരെണ്ണം മറ്റു കേസുകളിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായതുകൊണ്ട് ഞാനിതിവിടെ കുറിക്കുന്നു 35 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള കാണാൻ തരക്കേടില്ലാത്ത ആരോഗ്യവാനായ ഭർത്താവ് വീട്ടിൽ നിന്നും 5 കിലോമീറ്റർ അകലെ തരക്കേടില്ലാത്ത രീതിയിൽ പലചരക്ക് വ്യാപാരം നടത്തുന്നുണ്ട് രാവിലെ.

   

ഏഴുമണിക്ക് വീട്ടിൽ നിന്നും പോയാൽ തിരികെ വരുന്നത് രാത്രി 10 മണിക്ക് ആണ് രണ്ടു കുട്ടികളുടെ മാതാവും യുവതിയും ആയിട്ടുള്ള ഭാര്യ ഭർത്താവിന്റെ ഗ്രഹത്തിൽ താമസിക്കുന്ന കൂട്ടിന് ഭർത്താവിനെ മാതാപിതാക്കൾ ആ വീട്ടിലുണ്ട് എന്റെ മുൻപിൽ എത്തിയ കുടുംബാംഗങ്ങളിൽ അമ്മായിയമ്മ എന്നോട് പറഞ്ഞതിന്റെ സാരാംശങ്ങൾ താഴെ ചേർക്കുന്നു അല്പം തട്ടിക്കയറിലും പിടിവാശിയും എല്ലാം ഉണ്ട് എന്നല്ലാതെ മറ്റു കുഴപ്പങ്ങൾ അവൾക്കില്ലായിരുന്നു.

8 മഞ്ചു വയസ്സു പ്രായമുള്ള കുട്ടികളെ സ്കൂളിലും നഴ്സറിയിലും അയച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അവൾ അടുക്കളയിൽ അമ്മായിയമ്മയും മരുമകൾ സഹായിക്കും കൈയിട്ടുന്നിടത്ത് ലഭ്യമായിട്ടുള്ള കുഴൽ വെള്ളം മിക്സി ഗ്രൈൻഡർ ഗ്യാസ് സ്റ്റൗ വാഷിങ്മെഷീൻ തുടങ്ങിയ വീട്ടുജോലികൾ എല്ലാം ലഘൂകരിക്കുന്ന എല്ലാ തരത്തിലുള്ള ആയതുമായിട്ടുള്ള യന്ത്രം ഉപകരണങ്ങളും ഇവിടെയുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ ദേഹം അനങ്ങിക്കൊണ്ട് ഒരു ജോലിയും ചെയ്യേണ്ടതില്ല ഉച്ചയ്ക്ക് മുന്നേ.

തന്നെ വീട്ടുജോലി എല്ലാം കഴിയുന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ വിശ്രമസമയം അധികമായിട്ടുണ്ട് ടിവിയിൽ സിനിമകൾ കൊണ്ടും ഭാര്യ വിശ്രമ സമയങ്ങൾ ചെലവഴിച്ചു കഴിഞ്ഞ സമയത്ത് അമ്മായിയമ്മയ്ക്ക് മരുമകളിൽ സംശയം വരുന്നു അടുത്തകാലത്തായി കൂടുതൽ സമയം മൊബൈൽ ഫോൺ മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു മൊബൈൽ ഫോണിൽ അവൾ കൊഞ്ചിക്കുഴിയുന്നു മൊബൈൽ ചില ശബ്ദം കേൾക്കുമ്പോൾ മറ്റാരും എടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ്.

അവൾ ഓടിപ്പോയി എടുക്കുന്നു ആരുടെ ഫോൺ എന്ന് ചോദിച്ചാൽ അമ്മായിയമ്മയുടെ മകൻ അല്ലാതെ വേറെ ആരെ എന്നെ വിളിക്കാൻ എന്നാണ് മറുപടി പറയുന്നത് പക്ഷേ കുറെ നാൾ മുമ്പ് വരെ മകന്റെ കോൾ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ മരുമകൾ ഇത്തരം വികാരമായി തന്നെ സംസാരിക്കുന്നത് അമ്മായിയമ്മ കണ്ടിട്ടില്ല മാത്രമല്ല പലചരക്ക് വ്യാപാരിയായ മകനെ ഇത്രയും നേരം സംസാരിക്കാൻ സമയവും കിട്ടില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.