ആഴ്ചയിൽ ഒരു തവണ ഇത് കുടിച്ചാൽ മതി ശീ.ഘ്ര.സ്‌.ഖലനം പരിഹരിക്കാൻ പങ്കാളിയെ തൃപ്തിപെടുത്താൻ

ശീക്രസ്കലനം എന്ന വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് പറയാനാണ് ഞാൻ ഇന്നിവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത് ഈ കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങൾ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിച്ചു തന്നെ ചെയ്യുകയാണ് എങ്കിൽ സീക്രസ്കലനം എന്ന പ്രശ്നം നിങ്ങൾക്കുണ്ടാവുകയില്ല ഇതിനുള്ള പരിഹാരമാർഗ്ഗങ്ങൾ വളരെയധികം സിമ്പിൾ ആണ് സാധാരണ ഒരു രോഗം പറയുമ്പോൾ ചെറിയ ഒരു പ്രയാസം ഉണ്ടാകാറുണ്ട് ഇതെല്ലാം പറഞ്ഞാലും അവസാനം മരുന്ന് കുടിക്കുക എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഇവൻ മരുന്ന് കുടിപ്പിക്കാൻ ആണ് ഇത്രയധികം പറഞ്ഞത് എന്നുള്ളത് ഈ കാര്യത്തിൽ മരുന്നിനേക്കാൾ കൂടുതൽ നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന സംഗതി ആയതുകൊണ്ട്.

   

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഞാനത് പറഞ്ഞു തരാം പ്രിയ സഹോദരന്മാരെ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാര്യം പറയാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് സെക്സ് എജുക്കേഷൻ സെക്സ് മായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുള്ള 1,2 രോഗങ്ങൾ ഇത് പല ആളുകളും അറിയില്ല അറിയുന്ന ആളുകൾ തന്നെ ഇത് വേറെ ഒരാൾക്ക് പറഞ്ഞു കൊടുക്കില്ല അല്ലെങ്കിൽ അറിയാത്ത ആളുകൾ ഇത് ചോദിക്കാൻ ആയിട്ട് മടിയാണ് ഇത് കാരണം എന്താണ് ഉണ്ടാവുക എന്ന് വെച്ചാൽ ഏതൊരു പുസ്തകത്തിലോ ഏതെങ്കിലും.

ഒരു വീഡിയോയിലോ എല്ലാം കാണുന്ന ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള തെറ്റിദ്ധാരണകൾ ഉള്ള കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കിയിട്ടും നമുക്ക് ഭ്രാന്തായി പോകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയോട് പല രോഗികളും വന്നിട്ട് ഇത് അനുഭവിച്ച ഇതൊരു രോഗമാണ് എന്ന് അറിയാത്തവരുണ്ട് ഇതേപോലെതന്നെ വലത്തോട്ടുള്ള ബുക്കുകളിലും മറ്റും വായിച്ച് രോഗം ഇല്ലാത്തവരെല്ലാം കണ്ട് ഈ മരുന്ന് കുടിച്ച് രോഗം ഉണ്ടോ ഡോക്ടറെ എന്ന് പറയുന്ന അവസ്ഥയുണ്ട് ഇത് പലപ്പോഴും.

പറയാനായിട്ട് ഡോക്ടർമാർ പഠിക്കുന്നതിനെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം ഇത്തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞാൽ വളരെയധികം നെഗറ്റീവ് ആയിട്ടായിരിക്കും അനുഭവപ്പെടുക നിങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുക ലൈംഗിക രോഗങ്ങൾ എന്നുള്ളത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ മൂക്കിൻ ജലദോഷം വരുന്ന പോലെ കണ്ണിന് ചെങ്കണ്ണ് എന്നുള്ള രോഗം വരുന്നത് പോലെ പല തരത്തിലുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ കൊണ്ട് രോഗം ഉണ്ടാക്കാം ചെറിയ മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് ചെറിയ.

രീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണം നിയന്ത്രണം കൊണ്ട് നമുക്ക് അത് മാറ്റിയെടുക്കാനായി കഴിയും പല ആളുകളും ഇത് പറയില്ല പല ആളുകളും ഇത് മനസ്സിൽ വച്ചുകൊണ്ട് പിടിച്ചു നിൽക്കും അപ്പോൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള ആളുകൾക്ക് ഇത് ആശുപത്രിയിലേക്ക് വരാതെ തന്നെ ഈ വീഡിയോ കേട്ടുകൊണ്ട് തന്നെ അനാവശ്യമായിട്ടുള്ള പേടികളെല്ലാം തന്നെ മാറുന്നതിനും മാറ്റാവുന്ന അത്രയും രോഗങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ കേട്ട് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ കണ്ടുകൊണ്ട് തന്നെ മാറ്റാനും വേണ്ടിയിട്ടാണ് ഞാനിന്നിവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത് ഇന്ന് ശീക്രസ്കലനം എന്നുള്ള ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/2801A4Ut8V4