എത്ര കൂടിയ ഷുഗറും ഒറ്റയടിക്ക് കുറയും വീട്ടു വളപ്പിലെ ഈയൊരു ഇല ഒന്ന് ചവച്ചു തുപ്പിയാൽ മതി

പ്രമേഹരോഗം ഇന്ന് ആരും കേട്ടാൽ പേടിക്കുന്ന ഒരു വാക്കല്ലകാരണം ഇന്ന് കേരളത്തിലെ ഓരോ വീടുകളിലും ഒരു പ്രമേഹ രോഗിയെങ്കിലും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് അതായത്എത്രത്തോളം തന്നെ കോമൺ ആയിട്ട് പ്രമേഹരോഗം വന്നിട്ടുണ്ട് കണക്കുകൾ അനുസരിച്ച് ഇന്ന് കേരളത്തിലുള്ളത് 25% ആളുകൾ പ്രമേഹ രോഗമുള്ളവരാണ് മാത്രമല്ല ഏതാണ്ട് കേരളത്തിലുള്ളതിൽ 40% ത്തോളം ആളുകൾ പ്രമേഹരോഗത്തിന് സാധ്യത ഉള്ളവരായി മാറിയിട്ടുണ്ട് അതായത്.

   

അമിതവണ്ണം പോലെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് പ്രമേഹത്തിന് സാധ്യത ഉണ്ടാക്കുന്ന പ്ര ഡെബിറ്റിക് സ്റ്റേജിലേക്ക് വന്നിട്ടുണ്ട് പലപ്പോഴും പ്രമേഹരോഗം അല്പം കൂടി ഒരു ലെവലും ആകുന്ന ഒരു സിറ്റുവേഷനിൽ ആണ് അല്ല ആളുകളും ഡോക്ടർമാരെ കാണുകയും ഇല്ലാതെ മരുന്നുകൾ കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് എന്നാൽ മനസ്സിലാക്കുക പ്രമേഹ രോഗം കൺട്രോൾ ചെയ്യുന്നത് 3 മാർഗങ്ങളിൽ ഒന്നുമാത്രമാണ് മരുന്നുകൾ ഏറ്റുമാരെ പ്രധാനപ്പെട്ട മാർഗം എന്ന് പറയുന്നത്.

നമ്മുടെ ഭക്ഷണ നിയന്ത്രണം രണ്ടാമതായി ഉള്ളത് വ്യായാമം മൂന്നാമതായി വരുന്നത് ആണ് മരുന്നുകൾ മരുന്നുകൾ നമുക്ക് ഇൻസുലിൻ ഉണ്ട് അതുപോലെതന്നെ ഗുളികകൾ ഉണ്ടായതുപോലെതന്നെ ഹോമിയോ മെഡിസിൻ എല്ലാം തന്നെ നമുക്ക് വളരെ അധികം ഫലപ്രദമാണ് മാത്രമല്ല മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഭക്ഷണങ്ങളിലൂടെ വ്യായാമങ്ങളുടെയും നിയന്ത്രിക്കാനും സാധിക്കും പലപ്പോഴും ഭക്ഷണം നിയന്ത്രിക്കുക.

എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എല്ലാവരും ചെയ്യുന്നത് എന്താണ് ചായ കുടിക്കുമ്പോൾ പഞ്ചസാര ഇടുകയില്ല എന്നാൽ സന്ധ് പോയി തന്നെ നല്ലതുപോലെ കഴിക്കും അല്പം പായസം കുടിച്ചാലും കുഴപ്പമില്ല ഇന്നത്തേക്ക് അല്ലെ നാളെ മുതൽ നിയന്ത്രിക്കാം എന്ന് കരുതും രാവിലെയും ഉച്ചയ്ക്കും വൈകുന്നേരവും എല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ ഭക്ഷണം നിയന്ത്രിക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/qARasacW208