മരുമകൾ അമ്മയെ വിളിക്കാത്ത തെറികളില്ല നൂറുരൂപ ചോദിച്ചതിന്, വിഷമിച്ചു ഇറങ്ങിപോയ അമ്മയുടെ പിന്നാലെ പോയമകൻ കണ്ടകാഴച

മോളെ പൈസ ഉണ്ടെങ്കിൽ 100 രൂപ അമ്മയ്ക്ക് തരുമോ അടിനെ തീറ്റ വാങ്ങാനാണ് അവർക്കിടന്ന് കരയുന്നുണ്ട് രണ്ട് ദിവസമായി ദേ തള്ളി പോകുന്നുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ പിടിച്ചു പുറത്താക്കും പറഞ്ഞില്ല എന്ന് വേണ്ട നിങ്ങൾ ചോദിക്കുമ്പോൾ എവിടുന്ന് എടുത്ത് തരാനാണ് കാശ് ഒരുത്തനെ മാത്രം വരുമാനം കൊണ്ട് ഈ വീട് രണ്ടറ്റം കൂട്ടിമുട്ടി ക്കാനായി പാടുപെടുകയാണ് അപ്പോഴാണ് അവരുടെ ആടും എല്ലാം നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടുന്ന കഞ്ഞി കൂടി ഇല്ലാതാക്കേണ്ട കിട്ടുന്ന അവിടെ എങ്ങാനും പോയി കിടക്കാനായി നോക്ക് എന്റെ ബൈക്ക് വെറുതെ ജോലി ഉണ്ടാക്കാതെ അകത്തുനിന്ന് അവരുടെ മകൻ അത്.

   

കേട്ട് നിസഹാനായി തന്നെ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിപ്പോയി അവർ കുനിഞ്ഞു മുന്നോട്ട് കുനിഞ്ഞു വന്നു ഒന്നു നോക്കി നിറഞ്ഞ കണ്ണുകൾ തുടച്ച് പുറത്തെ ആട്ടിൻ കൂട്ടിലേക്ക് നടന്നു ആടിന് വളർത്തിയും പശുവിനെ വളർത്തിയും അതിൽ നിന്നും കിട്ടുന്ന വരുമാനം കൊണ്ട് പുറത്തുപോയി വീടുകളിൽ പണിയെടുത്തും കിട്ടുന്ന കാഴ്ച കൊണ്ടും ഒരു ഒരു മകനായ ഉണ്ണിയവളർത്തു വലുതാക്കിയ അവന്റെ കല്യാണം നടത്തി കൊടുത്തിട്ടും അമ്മയുടെ കഷ്ടപ്പാട് അവനെ.

അറിയില്ല ഇന്ന് ഭാര്യ പറയുന്നത് മാത്രം കേട്ടുകൊണ്ട് സ്വന്തം അമ്മയെ ഒരു നോക്കു കൊണ്ട് പോലും അടുത്തറിയാതെയായി അയാൾ അവർ ആട്ടിൻകുട്ടി ജനിച്ച ആട്ടിൻ കാട്ടം അഴുക്ക് പിടിച്ച ആ ഭാഗത്ത് അവർ ഇരുന്നു അതൊന്നും തന്നെ അവർ നോക്കുന്നില്ല ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല കാരണം അവർ എത്രയോ കണ്ടതാണ് അങ്ങനെയാണല്ലോ ജീവിച്ചുപോയത് എന്നുള്ള ഭാവത്തിൽ ആയിരുന്നു ജീവിതത്തിലെ കഷ്ടപ്പാടും ദുരിതത്തിനും ഇടയിൽ അവന്റെ കാര്യങ്ങൾക്കൊന്നും തന്നെ ഒരു കുറവും ഇതുവരെ വരുത്തിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല എപ്പോഴും ആടുകൾക്ക് ഒപ്പം ആയിരുന്നു മനസ്സിന് ഒരുപാട് തരത്തിൽ സങ്കടം.

അനുഭവപ്പെടുമ്പോൾ ഇവിടെ വന്നിരിക്കും വന്നിരിക്കുമ്പോൾ കൂട്ടിലുള്ള അടുക്കൾ വായിലെ ചവപ്പ് ചതച്ചുകൊണ്ട് അരികിലേക്ക് വരുമ്പോൾ ശേഖരിച്ചു വെച്ചിട്ടുള്ള പ്ലാവിലകൾ ഓരോന്നായി വായിൽ വച്ച് കൊടുക്കും അപ്പോഴും മനുഷ്യ ചിന്തിച്ചുകൊണ്ട് ശൂന്യതയിൽ തന്നെ ആയിരിക്കും പലപ്പോഴും ആടുകളോടായി സങ്കടങ്ങളെല്ലാം തന്നെ അവർ പറഞ്ഞിരിക്കാറുണ്ട് എല്ലാം കേൾക്കുന്ന ഭാവത്തിൽ അവർ അവരുടെ വാക്കുകൾക്കായി കാതോർക്കുകയും ഒച്ച ഉണ്ടാക്കുകയും എല്ലാം ചെയ്യാറുണ്ട് മുറ്റത്തേക്ക് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/ckOlpLPAkWs