ഗുരുവായൂരിൽ അമ്മയെ ഉപേക്ഷിച്ച മകൻ, വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷമുള്ള അമ്മയുടെ നില കണ്ടപ്പോൾ ആ മകന്‌ ഞെട്ടി പോയി

സ്റ്റേജിൽ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന വിവിധതരത്തിലുള്ള കലാപരിപാടികൾ എന്നാൽ അതിലൊന്നും തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാതെ ഇന്നലെയുടെ പടവുകൾ ഓടി ഇറങ്ങി പോവുകയാണ് മനസ്സ് താനും കൃഷ്ണേട്ടനും മോനും ഒന്നിച്ചുണ്ടായിരുന്ന കൊച്ചു കൊച്ചു സന്തോഷങ്ങളും പരിഭവങ്ങളും നിറഞ്ഞിട്ടുള്ള ദിവസങ്ങളിലേക്ക് കുന്നിന്റെ മുകളിലുള്ള കൃഷ്ണന്റെ അമ്പലത്തിലേക്ക് ഞങ്ങൾ ദിവസവും പോയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു കൃഷ്ണേട്ടന്റെ വിരലിൽ തൂങ്ങി സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് അവൻ അങ്ങനെ നടക്കും തൊഴുതു മടങ്ങുമ്പോൾ താമരക്കുളത്തിന്റെ കരയിൽ എത്തി കഴിഞ്ഞാൽ അവൻ അവിടെ ഇരിക്കും കൃഷ്ണേട്ടൻ കുളത്തിലിറങ്ങി താമരപ്പൂ പറിച്ചു.

   

കൊടുക്കാൻ അത് പൂവ് കൈകളിൽ കിട്ടിക്കഴിഞ്ഞാൽ അതും പിടിച്ച് തുള്ളിച്ചാടി വീട്ടിലേക്ക് ഓടും അത് കണ്ട് കൃഷ്ണേട്ടൻ പറയും സന്തോഷം കണ്ടില്ലേ ആ സന്തോഷം എന്നും അവന്റെ മുഖത്ത് ഉണ്ടാകണം അവന്റെ ആഗ്രഹങ്ങളിൽ നമ്മളെക്കൊണ്ട് കഴിയുന്നതെല്ലാം തന്നെ സാധിച്ചു കൊടുക്കണം എന്റെ കുട്ടി ഒരിക്കലും വേദനിക്കരുത് എന്റെ ജീവിതം കണ്ട് ആർക്കാണ് അസൂയ തോന്നിയത് എന്ന് അറിയില്ല വിധിയുടെ കരിനിഴൽ ഞങ്ങളെ ചുറ്റിവരിഞ്ഞു.

കൃഷ്ണേട്ടൻ പോയി തന്നെയും മകനെയും ഈ ഭൂമിയിൽ തനിച്ചാക്കിക്കൊണ്ട് അവനെയും കൊണ്ട് ഒറ്റയ്ക്ക് നീന്തി ഒരു വര കൃഷ്ണേട്ടൻ നടന്ന വഴിയിലൂടെ എല്ലാം താനും നടന്നു മണ്ണിനെ സ്നേഹിച്ചു ആ സ്നേഹം ഇരട്ടിയായി തന്നെ തിരിച്ചു ലഭിച്ചു അതിന്റെ ഫലം തന്നെയാണ് അവന്റെ ഇന്ന് കാണുന്ന സോഷ്യൽ സ്റ്റാറ്റസ് ജോലി പുതിയ ബന്ധങ്ങളെല്ലാം ഇതെല്ലാം തന്നെയല്ലേ ഞങ്ങളുടെ മകനെ ഒരു പുതിയ ആളാക്കി മാറ്റിയത് പ്രത്യേകിച്ചും ആരോടും സ്നേഹവും.

കടപ്പാടും ഒന്നുമില്ലാത്ത തനിക്ക് പോലും അപരിചിതനായി മാറിയിട്ടുള്ള മകൻ ഒരു ദിവസം അവൻ എന്റെ മുറിയിലേക്ക് വന്നു അമ്മയുടെ ഒരു കാര്യം പറയാനുണ്ടായിരുന്നു മുഖം വരെയോടുകൂടിയാണ് അവൻ അത് പറഞ്ഞു തുടങ്ങിയത് എന്താണ് മോനെ നീ പറ എന്തായാലും പറ അമ്മയെ ടൗണിൽ ഒരു വില്ല വിൽക്കാൻ ഉണ്ട് എനിക്ക് അത് വാങ്ങിയാൽ കൊള്ളാമെന്നുണ്ട് പക്ഷേ നല്ല ഒരു എമൗണ്ട് അതിനാകും ഇവിടം സ്ഥലവും നിൽക്കുകയാണെങ്കിൽ അതിനുള്ള.

ക്യാഷ് കയ്യിൽ വരും അമ്മയ്ക്ക് എതിർപ്പ് ഉണ്ടാകില്ല എന്ന് കരുതുന്നു ഇല്ല മോനെ അച്ഛന്റെ ഓർമ്മകൾ ഉറങ്ങുന്ന ഈ വീട് വിൽക്കാൻ അമ്മയ്ക്ക് സമ്മതിക്കില്ല അമ്മ അച്ഛന്റെ ഓർമ്മകളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ഇരുന്നോആ ദേഷ്യത്തോട് കൂടി തന്നെ അവൻ മുറിയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിപ്പോയി ഇങ്ങനെ ഒരു ആവശ്യവും ഉന്നയിക്കുമെന്ന് അവർ ഒരിക്കലും വിചാരിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.