ലൈം.ഗിക ശേ.ഷി വർധിപ്പിക്കാനും സുഖമമാക്കാനും തുടങ്ങി ഒരുപാട് ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഇത് മതി

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ലൈംഗികമായിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഒരു അനുഭവിക്കുന്ന ഒരുപാട് ആളുകളുണ്ട് പക്ഷേ ഇതൊന്നു ഓപ്പൺ ആയിട്ട് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ കഴിയാത്ത ഒരു സാഹചര്യമാണ് അവരെന്തു വിചാരിക്കും ഇവർ എന്തു വിചാരിക്കും അങ്ങനെ ഓപ്പൺ ആയിട്ട് പറയാൻ തന്നെ പേടിയാണ് കാരണം പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ചിലപ്പോൾ വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തന്നെ നമുക്ക് ക്ലിയർ ആക്കാൻ കഴിയുന്ന കാര്യങ്ങൾ ആയിരിക്കും പക്ഷേ അതൊന്നും പറയാതെ മനസ്സിൽ വച്ചുകൊണ്ട്.

   

ശാരീരികമായിട്ട് മനസ്സിലുമായിട്ടും ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ എല്ലാം വരുത്തുന്ന ആളുകളുണ്ട് കഴിഞ്ഞതവണ ഒരാൾ വന്നിട്ട് പറയുകയാണ് എന്റെ ലൈംഗിക അവയവത്തിൽ ചെറിയ കുരുക്കൾ ആയിട്ടുണ്ട് അങ്ങനെയുണ്ടായിരുന്നു അപ്പോൾ രണ്ടുമാസമായി ഭയങ്കരമായിട്ട് തന്നെ ടെൻഷൻ അടിച്ചു കൊണ്ട് രണ്ടുമാസം കൊണ്ട് തന്നെ എട്ട് കിലോ കുറഞ്ഞു എനിക്ക് ആകെ ടെൻഷനാണ് എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അപ്പോൾ ഞാൻ നോക്കി പറഞ്ഞത് കാര്യം.

എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ഇത് വളരെ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് ഇതൊരു ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളും കാര്യങ്ങളും ഒന്നുമല്ല ചില ഏജ് പ്രായത്തിലുള്ള ആളുകളിൽ ഇത് കാണുന്നതാണ് എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് ഇപ്പോഴാണ് എനിക്കൊരു സമാധാനമായത് ഞാനെന്തു വലിയൊരു പ്രശ്നമാണ് എന്ന് ഓർത്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കാരണം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് നമ്മൾ വിചാരിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങളെ ഉള്ളൂ അത് ഡിസ്കസ്.

ചെയ്യാൻ കഴിയാത്തതുകൊണ്ട് അതവരുടെ അടുത്ത് പോയി കൺസൾട്ട് ചെയ്ത് ക്ലിയർ ആക്കാത്തത് കൊണ്ട് മാനസികമായിട്ട് ഭയങ്കരമായിട്ട് തന്നെ തളർന്ന് ശരീരഭാരം കുറഞ്ഞു ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ കഴിയാതെ ടെൻഷൻ അടിച്ച് ഉറക്കമില്ലാതെ എത്ര ആളുകളുണ്ട് എന്നറിയാമോ ഒരു കണ്ടീഷനിൽ അത് കേട്ടപ്പോഴാണ് ഞാൻ ഓർത്തത് ഇങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നവരുണ്ട് പക്ഷേ ഇത് ഡിസ്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയാത്തതുകൊണ്ടാണ് ആ ഒരു കാര്യത്തിന് സൊലൂഷൻ കിട്ടാത്തത് ഇത് അകത്തു പറയുന്നത് എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ നമുക്ക് ലൈംഗികപരമായിട്ടുള്ള താല്പര്യമില്ല ഇങ്ങനെയുള്ള കണ്ടീഷനിൽ വരുന്നവരുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/BB1MPeNxElk