ഈയൊരു വീട്ടു വൈദ്യത്തിലൂടെ മൂത്രക്കല്ല് പൊടിഞ്ഞു പോകും

ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് കിഡ്നി സ്റ്റോൺ അല്ലെങ്കിൽ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് എന്നാ ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ചാണ് സർവ്വസാധാരണമായിട്ടുള്ള ഒരു അസുഖമാണ് ഈ നമ്മൾ ഇന്നിവിടെ ചർച്ച ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് അനുസരിച്ച് ജീവിതത്തിൽ എപ്പോഴെങ്കിലും മൂന്നിൽ ഒരാൾക്കെങ്കിലും വരാവുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് കിഡ്നി സ്റ്റോൺ കൃത്യമായിട്ടുള്ള സമയത്ത് സ്റ്റേജിൽ ചികിത്സ ലഭിച്ചിട്ടില്ല എങ്കിൽ കിഡ്നി ഫെലിയർ ഇവർക്ക് തകരാറു വരെ ഈ അസുഖം കാരണം കൊണ്ട് ഉണ്ടാകുന്നതാണ്.

   

അതുകൊണ്ട് തന്നെ പൊതുജനങ്ങൾക്ക് ഇടയിൽ ഈ രോഗത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അറിവ് പകർന്നു കൊടുക്കുക അതായത് രോഗ ലക്ഷണങ്ങളെ കുറിച്ചും രോഗനിർണയം മാർഗ്ഗങ്ങളെ കുറിച്ചും ചികിത്സാരീതികളെക്കുറിച്ചുള്ള ഇൻഫർമേഷൻസ് പകർന്നു കൊടുക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ഇന്നത്തെ നമ്മുടെ ചർച്ചയുടെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഉദ്ദേശം ആദ്യമായി നമുക്ക് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് അല്ലെങ്കിൽ കിഡ്നി സ്റ്റോണിന്റെ രോഗലക്ഷണങ്ങളെ കുറിച്ച് നമുക്ക് ചർച്ച ചെയ്യാം അടിവയറിന് ഉണ്ടാകുന്ന.

വേദന നടുവേദന വയറിന്റെ ഒരു വശത്തേക്ക് മാത്രമായിട്ട് എന്നിവയെല്ലാം തന്നെ ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളാണ് കൂടാതെ തന്നെ മൂത്രമൊഴിക്കുക മൂത്രത്തിന്റെ രക്തത്തിന്റെ അംശം അനുഭവപ്പെടുക കൂടാതെ മൂത്രത്തിന്റെ അളവ് കുറയുക ഇവയെല്ലാം തന്നെ ഈ രോഗത്തിന് മറ്റു പല ലക്ഷണങ്ങളാണ് നിങ്ങൾ കാണുന്നവർ സ്വയം ചികിത്സ നടത്താതെ എത്രയും പെട്ടെന്ന് തന്നെ മെഡിക്കൽ ചികിത്സ തേടേണ്ടതാണ് കാരണം ഒരു ഡിലെ ഇതിനു വരുന്നുണ്ട്.

എങ്കിൽ അസുഖം കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിന് ഒരു കാലതാമസം അത് കിഡ്നി ഫെലിയറിലേക്ക് കൊണ്ട് ചെന്ന് എത്തിച്ചേരാൻ അസുഖങ്ങളെ കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യുമ്പോൾ കിഡ്നി സ്റ്റോൺ വരാതിരിക്കാനുള്ള രോഗപ്രതിരോധ മാർഗങ്ങൾ അനുസരിച്ച് എന്തെല്ലാമാണ് ഇന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ഭക്ഷണത്തിൽ ഓക്സിലേറ്റിന്റെ കണ്ടെന്റ് കൂടിയ ഭക്ഷണങ്ങൾ നമ്മൾ പരമാവധി തന്നെ അവോയിഡ് ചെയ്യണം അപ്രകാരമുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം പ്ലേറ്റ് നട്ട്സ് കോപ്പി അതുപോലെതന്നെ കാർബണേറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഡ്രിങ്ക്സ് നല്ലതുപോലെ ഓക്സിഡേറ്റ് കണ്ണിന് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..https://youtu.be/T1fXCHGUcWc