ഇതൊരു ഗ്ലാസ്‌ രാത്രിയിൽ കുടിച്ചാൽ മതി ഊർജസ്വലത നിലനിർത്താൻ

സ്ത്രീകളെയും പുരുഷന്മാരെയും വളരെ കോമണ് ആയി തന്നെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് രക്തക്കുറവ് പലപ്പോഴും പഠിക്കുന്നതൊന്നും ഓർമ്മ കിട്ടുന്നില്ല കാരണം കൊണ്ട് ഡോക്ടറെ പോയി കാണുമ്പോൾ ഡോക്ടർ ആദ്യമേ തന്നെ പരിശോധിക്കുന്നത് ആ കുട്ടിക്ക് രക്ത കുറവുണ്ടോ വിളർച്ച ഉണ്ടോ മുളകും കുറവാണ് എന്നുള്ളതാണ് ഇത് മാത്രമല്ല നിങ്ങൾ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ചില രോഗങ്ങൾ ബാധിക്കുന്നു കമിതമായിട്ട് ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നു വന്ന രോഗങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വിട്ടുമാറുന്നില്ല.

   

രോഗത്തിന് ലക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങൾ അലട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു ബുദ്ധിമുട്ടുകളെല്ലാം ഡോക്ടർ ആദ്യം നോക്കുന്നത് രക്ത കുറവ് ഉണ്ടോ എന്നുള്ളതാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് രക്തക്കുറവ് ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തിരിച്ചറിയാൻ സഹായിക്കുന്ന 5 നിങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഞാൻ ഇവിടെ സംസാരിക്കാം പ്രധാനപ്പെട്ട രക്തക്കുറവ് നമ്മുടെ ഓക്സിജനിൽ എങ്കിൽ വരുന്ന വ്യത്യാസമാണ് തലച്ചോറിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വ്യത്യാസം ഓർമ്മക്കുറിപ്പ് അനുഭവപ്പെട്ടു.

എന്ന് വരാൻ നിങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും കാര്യത്തിന് ട്രെയിൻ ചെയ്യുമ്പോൾ തലവേദന വന്നു എന്ന് വരാം അതുപോലെതന്നെ തല പെരുപ്പ് തലകറക്കം എങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഉറക്കെ കുറുപ്പ് അനുഭവപ്പെടാം അല്ലെങ്കിൽ ഇരുന്നു ഉറങ്ങി എന്ന് വരാം ഇതെല്ലാം ഇത് തന്നെ രക്ത കുറവിന് ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങളാണ് നിങ്ങൾ വ്യായാമം ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തലവേദന അനുഭവപ്പെടുന്ന പെട്ടെന്ന് കിതപ്പ് അനുഭവപ്പെടുന്നു നിങ്ങൾക്ക് നെഞ്ചിടിപ്പ്.

അനുഭവപ്പെടുന്നു പലപ്പോഴും നമ്മൾ കയറ്റം കയറുന്ന സമയത്ത് നെഞ്ച് പിടപെട ഇടിക്കുന്ന നമ്മുടെ നെഞ്ച് നമുക്ക് തന്നെ അറിയാൻ കഴിയുന്ന സാഹചര്യമുണ്ടെങ്കിൽ ആദ്യമേ തന്നെ സംശയിക്കേണ്ടത് നിങ്ങൾക്ക് രക്തക്കുറവ് ഉണ്ടോ എന്നുള്ളതാണ് മറ്റു ചില ആളുകൾക്ക് കുറച്ചു കൂടുതലായി ട്രെയിൻ ചെയ്യുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ കയറ്റം ചെയ്യുമ്പോഴെല്ലാം നെഞ്ചിൽ.

ഒരു കല്ലെടുത്ത് വെച്ച പോലെ ഒരു ഭാരം എടുത്ത് വച്ചതുപോലെ തോന്നിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഇതാണ് നമ്മുടെ രക്തക്കുറവിന്റെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു ലക്ഷണം രാമനായിട്ട് നമ്മുടെ സ്കിന്നിൽ കാണുന്ന ചെയിഞ്ചസ് ആണ് ഒന്നാമതായി നമ്മുടെ സ്കിന്നിന്റെ തിളക്കം നഷ്ടപ്പെടുന്നു പിന്നിൽ സ്കിനിൽ ചില ചുള്ളിവ് വരാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് മുമ്പ് ഒരു വീഡിയോയിൽ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ iron കുറയുന്നത് അതായത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/G7Ow09PVWeM