ഈ കറുമ്പിയെ വേണ്ട പെണ്ണ് കാണാൻ എത്തിയ ചെറുക്കൻ പറയുന്നത് കേട്ട് ഹൃദയത്തിൽ കത്തിക്കുത്തി ഇറക്കിയത് പോലെ തോന്നി അവൾക്ക്

ഈ കറുമ്പിയെ വേണ്ട പെണ്ണ് കാണാൻ എത്തിയ ചെറുക്കൻ പറയുന്നത് കേട്ട് ഹൃദയത്തിൽ കത്തിക്കുത്തി ഇറക്കിയത് പോലെ തോന്നി അവൾക്ക് മാധവ നിന്റെ മകൾ കറുപ്പാണ് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഇത്രയും ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല ഇതിപ്പോൾ കാക്ക കറുമ്പി ആണല്ലോ അവരുടെ കൂടെ എത്തിയ വയസ്സായ ഒരാൾ അതുകൂടി പറഞ്ഞതോടുകൂടി കാതുകളെല്ലാം പൊട്ടി അടയ്ക്കപ്പെട്ടത് പോലെ തോന്നി അവൾക്ക് പിന്നീട് അവിടെ പറഞ്ഞതൊന്നും തന്നെ അവൾ കേട്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല.

   

എനിക്ക് പയ്യാനായി കാത്തുനിൽക്കുന്ന കണ്ണുനീരിനെ അടയ്ക്കു നിർത്തി തന്നെ നോക്കി പരിഹസിച്ചിരിക്കുന്നവരെ ഒന്നു നോക്കിയിട്ട് അവൾ അകത്തേക്ക് നടന്നു തേക്ക് നടക്കുമ്പോഴും ഉമ്മറത്ത് സംസാരം നിന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല അവൾ നേരെ പോയത് അടുക്കളയിലേക്ക് ആയിരുന്നു അല്പം സമയം കഴിഞ്ഞ് അവിടേക്ക് എത്തിയ അമ്മയിൽ നിന്നും പറഞ്ഞു തന്നെ കാണാൻ എത്തിയ ചെറുക്കൻ തന്റെ അനിയത്തിയെ പറഞ്ഞു ഉറപ്പിച്ചു എന്ന് അതിനെന്താണ്.

അല്ലെങ്കിലും എനിക്ക് ഇത്ര നിറമുള്ള ആളുകൾ ഒന്നും എനിക്ക് ചേരില്ല മൃഗം ചിത്രയ്ക്ക് നല്ലതുപോലെ തന്നെ ചേരും അവൾക്കാകുമ്പോൾ അയാളെപ്പോലെ അതുപോലെതന്നെ നിറം ഉണ്ടല്ലോ തന്നെ സങ്കടത്തിൽ നോക്കി നിൽക്കുന്ന അമ്മയ്ക്കും ഒരു പുഞ്ചിരി കൊടുത്തുകൊണ്ട് ഉള്ളിൽ ഉറഞ്ഞുകൂടിയ സങ്കടങ്ങൾ വാക്കുകൾ കൂടെ പോലും അമ്മയെ അറിയിക്കാതെ കടിച്ചുപിടിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ പറഞ്ഞു അവളുടെ സങ്കടം മനസ്സിലാക്കിയ.

പോലെ അമ്മ അവളെ തമ്മിലേക്ക് ചേർത്തുനിർത്തി അവളുടെ മുടി ഇഴകളിലൂടെ തഴുകിക്കൊണ്ടിരുന്നു അതൊന്നും അവരുടെ അങ്ങനത്തെ കുറിച്ചിരുന്നില്ല ഇനിയും അമ്മയുടെ കൂടെ നിന്നാൽ കരഞ്ഞു പോകും എന്ന് തോന്നിയതുകൊണ്ട് അമ്മയിൽ നിന്നും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ അടർന്നു മാറി മുറിയിലേക്ക് പോയി മുറിയിൽ പോയി അതിൽ കുട്ടി അടച്ചുകൊണ്ട് നിലത്ത് ഇരുന്ന് അവൾ പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു ഇത്രയും നേരം മടക്കി നിർത്തിയ സങ്കടങ്ങൾ ആയിരുന്നു കരച്ചിലൂടെ ഇല്ലാതിയായി തീർന്നത് ഉമ്മ വെച്ച് നാൾ മുതൽ തന്നെ കേൾക്കുന്ന ഒരു പേരാണ് കറുമ്പി എന്നുള്ളത് ശരിയാണ് കറുത്ത തന്നെയാണ് റൂമിലെ കണ്ണാടിക്ക് അടുത്തേക്ക് നടന്നു കൊണ്ട് അവൾ അതിന്റെ ഉറ്റുനോക്കി കൊണ്ട് അവൾ സ്വയം പുലമ്പി കൊണ്ടിരുന്നു ഒരു നിമിഷം അവളുടെ അനിയത്തിയെ അവൾ ഓർത്തു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.