നാഗവെറ്റിലയുടെ ഔഷധ ഗുണങ്ങൾ അൾസർ, മൂലക്കുരു, ഹെർണിയ, തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ അസുഖങ്ങൾക്കുള്ള ഒറ്റമൂലി

മലദ്വാരത്തിന്റെ ഉള്ളിൽ മലം വളരെ കട്ടിയായി പോകുമ്പോഴും അല്ലെങ്കിൽ മലം അധികം തവണ ഇളകിപ്പോകുമ്പോഴും വരുന്ന ഒരു പൊട്ടൽ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു വിള്ളലാണ് ഈ ഫിഷർ മലദ്വാരത്തെ ആശ്രയിച്ച് തന്നെ വരുന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ പലപ്പോഴും ആളുകൾ ഇതിനെ മൂലക്കുരു അല്ലെങ്കിൽ പൈൽസ് ആയിട്ടാണ് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നത് ഞാനിന്ന് ഈ ഫിഷർ എന്നുള്ള രോഗത്തെ മലദ്വാരത്തിലേക്ക് ചുറ്റിപ്പറ്റി വരുന്ന മറ്റൊരു രോഗങ്ങൾ അതായത് പൈൽസ് ഫിസ്റ്റുല.

   

ഇവയിൽ നിന്നും വളരെ രണ്ട ലക്ഷണങ്ങൾ വെച്ചുകൊണ്ട് നമുക്ക് ഇങ്ങനെ വേർതിരിച്ചു മനസ്സിലാക്കാം എന്ന് പറയാനാണ് ഞാനിവിടെ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് അത് കൂടാതെ തന്നെ ഈശ്വരനെ നമുക്ക് എങ്ങനെ വീടുകളിൽ മാനേജ് ചെയ്യാം അതുപോലെതന്നെ ആയുർവേദത്തിൽ ഫിഷറിനെ ബാധിക്കുന്ന ഒരു ചികിത്സാരീതി കൂടി പറഞ്ഞു തരാനായി ഞാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നു ഫിഷർ എന്ന രോഗം സാധാരണയായി മലം കട്ടിയായി പോകുമ്പോൾ നമ്മുടെ മനാശയത്തിന്റെ.

അവസാനഭാഗം ആയിട്ടുള്ള കനാലിന്റെ ഉള്ളിൽ വരുന്ന ഒരു പൊട്ടലാണ് ഒരു കല്ലെടുത്ത് തൊലിപ്പുറത്ത് വരച്ചാൽ എങ്ങനെയാണോ പൊട്ടുക അതുപോലെതന്നെ തൊലിയേക്കാൾ വളരെയധികം മൃദുമായിട്ടുള്ള മ്യൂക്കോസിൽ മലം കട്ടിയായി പോകുമ്പോൾ വരുന്ന ഒരു മുറിവാണ് ഫിഷർ ബ്ലേഡ് കൊണ്ട് മുറിക്കുന്ന പോലത്തെ അതിയായിട്ടുള്ള വേദനയാണ് ഇതിന് പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണം മലം പോയി കഴിഞ്ഞാൽ ആ ഭാഗത്ത് വരുന്ന പുകച്ചിലും വേദനയും.

കാരണം ഇരിക്കാൻ പോലും കഴിയാത്ത അവസ്ഥയാണ് അനുഭവപ്പെടുന്നത് ഈ ലക്ഷണം തന്നെയാണ് ഫിഷർ എന്നുള്ള രോഗത്തെ മറ്റ് രോഗങ്ങളിൽ നിന്നും വളരെ വ്യത്യസ്തമാക്കുന്നത് പൈൽസ് പൊതുവേ വേദന ഇല്ലാത്ത ഒരു രോഗമാണ് നമ്മുടെ മലദ്വാരത്തിന്റെ മുന്നിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/XsBsyxOMaXY