കൃമികടി മാറിക്കിട്ടും ഒറ്റ രാത്രികൊണ്ട് ഏത് പ്രായക്കാർക്കും

കുട്ടികളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വിര ശല്യം അല്ലെങ്കിൽ കൃമികടി എന്നുള്ള അസുഖം സാധാരണ ഒരു അസുഖമാണ് മിക്ക അമ്മമാരും പറയാറുണ്ട് അത് സാധാരണ ഒരു സംഭവമാണ് അത് വലുതാകുമ്പോൾ മാറില്ല മിക്ക ആളുകളും കാര്യമാക്കി എടുക്കാറില്ല ഇങ്ങനെ കൃമികടി അല്ലെങ്കിൽ വിരശല്യം എല്ലാം വരുമ്പോൾ അമ്മമാർ ഏതെങ്കിലും മെഡിക്കൽ ഷോപ്പുകളിൽ പോയിട്ട് വിര ഇളക്കുന്നതിനുള്ള മരുന്നുകൾ വാങ്ങി ഒന്നോ രണ്ടോ മാസം കൊടുക്കും ഇങ്ങനെ ഒന്ന് രണ്ട് മാസം കഴിക്കുമ്പോൾ.

   

പൂർണമായിട്ട് പോവുകയും ചെയ്യും എന്നാൽ ഇങ്ങനെ രണ്ടു മൂന്നു മാസം കഴിയുമ്പോൾ വീണ്ടും ഈ പ്രശ്നം വരികയും ചെയ്യാറുണ്ട് അപ്പോൾ കുട്ടികളിൽ ഈ ഒരു സംഭവം സാധാരണയായി നടക്കുന്നതാണ് എന്നാലും മുതിർന്ന ആളുകളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള വിര ശല്യം വളരെയധികം മസാനീയമായിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് കൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് അപ്പോൾ കുട്ടികളിലും അതുപോലെതന്നെ മുതിർന്ന ആളുകളിലും കാണപ്പെടുന്ന ഇത്തരത്തിലുള്ള ശല്യം ഉണ്ടാക്കുന്ന വിരകൾ ഏതെല്ലാമാണ്.

അവ ഉണ്ടാക്കുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണ് അതുപോലെതന്നെ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെ നമ്മൾ ആ സമയത്ത് വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് വിരശല്യം ഒഴിവാക്കാം എന്നും എന്നാണ് ഞാൻ ഇന്നിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് പലതരത്തിലുള്ള വിരകൾ ഉണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നാടൻ വിരകൾ അതുപോലെതന്നെ കൊക്കപ്പുഴു അതുപോലെതന്നെ മറ്റൊന്ന് കാണപ്പെടുന്നതാണ് ഉരുണ്ട വേവ് എന്ന് പറയുന്നത്.

ഇതൊരു ന്യൂഡിൽസ് പോലെയാണ് കാണപ്പെടുന്നത് മറ്റൊന്നാണ് പിൻവേവ് എന്ന് പറയുന്നത് ഇത് വളരെ നേരിയ സൈസിൽ ഉള്ള ഒരു ഒന്നര സെന്റീമീറ്റർ നീളമുള്ള വെളുത്ത കളറിലുള്ള വേവാണ് പിൻworm എന്ന് പറയുന്നത് ഇതാണ് വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് തന്നെ കാണപ്പെടുന്നത് അതുപോലെതന്നെ മുതിർന്ന ആളുകളും കുട്ടികളിലുമെല്ലാം അസഹാനീയുമായിട്ടുള്ള ചൊറിച്ചിലും കൃമികടിയും എല്ലാം ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള വേവുകളാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/he99Q-chEPc