വീണ്ടും അമ്മ ഗർഭിണിയായി മകന് ആണെങ്കിൽ വയസ്സ് ഇരുപത്, സ്വന്തം അമ്മയെ ഇതറിഞ്ഞ മകൻ ചെയ്തത് കണ്ടോ

സുധിയേട്ടാ എന്തിനാണ് ഉച്ചവെക്കുന്നത് ഞാൻ ഇവിടെയുണ്ട് മോൻ അവിടെ പുസ്തകവും വായിച്ചിരുന്നു ഇരുന്നോ എന്റെ കുളി തെറ്റിയിട്ട് ദിവസം പതിമൂന്നായി രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ വല്ലാതെ തല ചുറ്റുന്നത് പോലെ എനിക്ക് അത് പേടിയായിട്ട് വയ്യ മകനെ ഈ വയസ്സ് 20 ആയി ഈശ്വരാ അനിത ഒന്നും തന്നെ സംഭവിക്കല്ലേ നീ പേടിക്കാതെ പെണ്ണേ ഞാനിവിടെ ഇല്ലേ എന്നെക്കൊണ്ട് ഒന്നും പറയിപ്പിക്കരുത് രാവിലെ ഓരോന്ന് ഒപ്പിച്ചു വെച്ചിട്ട് മനുഷ്യൻ ഇവിടെ ഭ്രാന്ത് പിടിച്ചു.

   

നിൽക്കുകയാണ് അപ്പോഴാണ് ഒരു തമാശ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിയതും വലിയ തിരക്കൊന്നുമില്ല ഓ പി യിലും വളരെ കുറച്ച് ആളുകൾ മാത്രം സുധി പേര് വിളിച്ചതും അടുത്തേക്ക് ചെന്നതും സിസ്റ്റർ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് തന്നെ പറഞ്ഞു അകത്തുള്ള ആളെ ഇറങ്ങുമ്പോൾ കയറിക്കോളൂട്ടോ നിറവായിരുമായി ഒരു പെൺകുട്ടി പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിയതും മനസ്സിൽ എല്ലാ ഈശ്വരന്മാരെയും വിളിച്ച് അകത്തേക്ക് കടന്നു ചെക്കപ്പിന് ശേഷം ചെറിയൊരു പുഞ്ചിരിയോട് കൂടി ഡോക്ടർ ഗർഭിണിയാണ്.

എന്നുള്ള കാര്യം പറഞ്ഞു കേട്ടതും ബാഗിൽ കരുതിയിരുന്ന കുപ്പിയിലെ വെള്ളം ഒറ്റയടിക്ക് തന്നെ കുടിച്ചു തീർത്തു 40 വയസ്സ് അല്ലേ ആകുന്നുള്ളൂ പേടിക്കുകയോ ഒന്നും വേണ്ട മേരി നിന്നെല്ലാം കഴിച്ചു കൊണ്ട് നല്ലതുപോലെ തന്നെ റസ്റ്റ് എടുത്തോളൂ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് അടുത്തിരിക്കുന്ന ഏട്ടനോട് വല്ലാത്ത ദേഷ്യം ആണ് എനിക്ക് തോന്നിയത് ഡോക്ടർ കുറിച്ച് മരുന്നുകൾ ഒന്നും തന്നെ വാങ്ങാതേ തിരികെ വീട്ടിലേക്ക് നിങ്ങൾ ചിരിച്ചോ അപ്പൂപ്പൻ ആവേണ്ട പ്രായത്തിൽ.

അപ്പൻ ആകുന്നതിന് സന്തോഷം ഈശ്വരാ മകൻ അറിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ എന്തായാലും അമ്മയെ വിളിച്ചു പറയാം അവൻ അമ്മയുടെ അകത്തുണ്ടല്ലോ അമ്മ പറയട്ടെ അവനോട് അമ്മ വിളിച്ചു കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം പറഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മയ്ക്കും വളരെ വലിയ സന്തോഷം ആമേൻ എവിടെ അമ്മയെ അവൻ അപ്പുറത്ത് എവിടെയുണ്ട് അവൻ അറിഞ്ഞിട്ടില്ല അറിയുമ്പോൾ എന്തു പറയുമോ എന്തോ നീ വിഷമിക്കാതെ ഞാൻ സമാധാനത്തിൽ തന്നെ പറയാൻ അവനോട് അമ്മ അത്രയും പറഞ്ഞ ശേഷം ഫോൺ വെച്ച് അല്പസമയത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ ഫോൺ വീണ്ടും ബെൽ അടിച്ചു ഈശ്വരാ ഉണ്ണിയാണ് എടുത്തില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.