40 വയസ്സുകാരനെ കൊണ്ട് 23 വയസ്സുകാരി കെട്ടിച്ചു, ആദ്യരാത്രി ആ പെണ്ണുകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ?

നീ പെട്ടെന്ന് ഒരു തീരുമാനം എടുക്കേണ്ട ഒന്നുകൂടെ ആലോചിച്ചിട്ട് മതിഅവസാനം വേണ്ടായിരുന്നു എന്നുള്ള ഒരു തോന്നൽ വരാനായി പാടില്ല ദിവ്യക്ക് ഒരു മൂളൽ മാത്രം മറുപടിയായി കൊടുത്തുകൊണ്ട് രേവതി തന്നെ വീട്ടിലേക്ക് ഉള്ള ഇടവഴിയിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു ദിവ്യ അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയി ദിവ്യ രേവതിയും ഒരു സ്വകാര്യ കമ്പനിയിലെ ജീവനക്കാരാണ് ഒരാഴ്ച മുന്നേ പതിവ് പോലെ ജോലിക്കായി എത്തി കാത്തു ഉമ്മത്ത് അച്ഛനൊപ്പം ബ്രോക്കറും ഒരു ചെറുക്കനും ഇരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

   

ബ്രോക്കറെ കണ്ടപ്പോഴേ മനസ്സിലായി പുതിയ ആലോചനയുമായി എത്തിയതാണ് എന്ന് ചെറുക്കന്റെ മുഖത്ത് നോക്കാതെ ഒരു വശത്ത് കൂടി രേവതി ഉള്ളിലേക്ക് പോയി അടുക്കളയിലേക്ക് ചെന്നപ്പോൾ ചായയും ആയിട്ട് അവളെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് അമ്മ മോളെ വേഗം ഈ ഡ്രസ്സ് എല്ലാം മാറിയിട്ട് വാ എന്നിട്ട് ഉമ്മറത്തേക്ക് ഈ ചായയും കൊണ്ട് കൊടുക്കുക ഈ വേഷത്തിൽ കണ്ടാൽ എന്താണ് കുഴപ്പം അമ്മയെ ഒന്ന് നോക്കിയിട്ട് അവൾ ചായയുമായി അവൾ ഉമ്മറത്തേക്ക് നടന്നു.

ചായ കൊടുത്തിട്ട് വാതിൽ പടിയിൽ ചാടി നിന്നു ഇനി ഇവർക്ക് എന്തെങ്കിലും സംസാരിക്കാൻ ഉണ്ടെങ്കിൽ ആകട്ടെ ബ്രോക്കർ സ്ഥിരമായിട്ടുള്ള ഡയലോഗ് പറഞ്ഞു എനിക്ക് സംസാരിക്കണം അത് പറഞ്ഞ് ചായ ഗ്ലാസ്‌ മേശ പുറത്തു വച്ചുകൊണ്ട് ചെറുക്കൻ എഴുന്നേറ്റു ഉള്ളിലേക്ക് ചെല്ലുമോനെ രേവതിയുടെ അച്ഛൻ പറഞ്ഞു വേണ്ട പുറത്തേക്ക് നിൽക്കാം അത് പറഞ്ഞ് ചെറുക്കൻ മുറ്റത്തേക്ക് ഇറങ്ങി പുറകെ രേവതിയും ചെന്നു ഇടയ്ക്ക് വന്ന് ആലോചനകൾ മിക്കതും.

ന്യൂജനറേഷൻ ചെക്കന്മാരായിരുന്നു എഴുത്ത് അല്പം പഴഞ്ചൻ ആയിട്ടാ അവൾക്ക് തോന്നി എന്റെ പേര് മനോജ് മനോജ് സ്വയം പരിചയപ്പെടുത്തി തുടങ്ങി ഒരുപാട് ആരുടെ അടുത്ത് ഞാൻ പെണ്ണ് കാണാനായി പോയി ഒന്നും തന്നെ ശരിയായില്ല ഇതും ശരിയാകും എന്ന് എനിക്ക് വിശ്വാസമില്ല മനോജിനെ സംസാരം ശ്രദ്ധിച്ചുകൊണ്ട് ഒന്നും മിണ്ടാതെ രേവതി നിന്നു എന്റെ വീട്ടിൽ ഞങ്ങൾ നാല് ആണുങ്ങൾ മാത്രമേ ഉള്ളൂ ഞാനും അച്ഛനും രണ്ട് അനിയന്മാരും അമ്മ കുഞ്ഞുനാളിൽ തന്നെ മരിച്ചുപോയി അതുകൊണ്ട് കാണാൻ പോകുന്ന പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് ഒന്നും തന്നെ കല്യാണത്തിന് സമ്മതമല്ലഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.