മാസങ്ങൾക്ക്ശേഷം ഭർത്താവ് മരിച്ച യുവതി ഗർഭിണിയായി, കാരണക്കാരനെ കണ്ടു ഞെട്ടിപോയി അമ്മയും ചേട്ടനും

അവളെവിടെ അമ്മേ പച്ചക്കറി അരിഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്ന സുധ ഞെട്ടിപ്പോയി എന്താണ് രമേശാ അന്തോണി എടീ ധ്വനി നീ അമ്മയോട് ചോദ്യത്തിന് മറുപടി നൽകാതെ അവളുടെ പേര് അയാള് വീണ്ടും വിളിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു എന്താണ് ഏട്ടാ പതിഞ്ഞതാണ് എങ്കിലും ദൃഢമായ ഒരു ശബ്ദം തന്നിൽ പിന്നിൽ കേട്ട അവൻ തിരിഞ്ഞു നോക്കി 25 26 വയസ്സ് മാത്രം ഉള്ള ഒരു പെൺകുട്ടി മങ്ങിയ നിറത്തിലുള്ള ഒരു കോട്ടൺ ചുരിദാറാണ് വേഷം മറ്റു ചമയങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെയില്ല.

   

കോപത്തിൽ നിന്ന് രമേശൻ പോയി അവരുടെ ആ രൂപം കണ്ടു ഒരു വേള നിശബ്ദനായി തന്റെ അനിയത്തി ദിവസങ്ങൾക്കുശേഷമാണ് അവളെ ഒന്ന് മുഖമുഖം കാണുന്നതു പോലും കണ്ണുകൾ കറുപ്പിച്ച് എഴുതി കുപ്പി വളയും കൊലുസും അണിഞ്ഞു എന്റെ മുമ്പിൽ സന്തോഷത്തോടുകൂടി തന്നെ ഉറക്കെ ചിരിക്കുന്ന അവൾ സ്വന്തം കാലിൽ നിന്നതിനു ശേഷം മാത്രം മതി വിവാഹം എന്നുപോലും അവളുടെ ഒരു തീരുമാനമായിരുന്നു ജോലി കിട്ടിയപ്പോൾ സ്നേഹിക്കുന്നവനെ കുറിച്ച്.

പറഞ്ഞതും വിവാഹത്തിന് സമ്മതിച്ചതും എല്ലാം അവൾ തന്നെയാണ് അവരുടെ ഒരു ഇഷ്ടത്തിന് പോലും എതിരെ നിൽക്കാത്ത അച്ഛനും ഞാനും അത് സമ്മതിച്ചു കൊടുത്തു പക്ഷേ കഷ്ടിച്ച് രണ്ടുമാസം മാത്രം നീണ്ട ഒരു ദാമ്പത്യം ഒരു അപകടത്തിന്റെ രൂപത്തിൽ അവനീ ലോകത്തോട് വിടപറഞ്ഞപ്പോൾ ആദ്യമായി അവൾ തളർന്നു അലമുറയിട്ട് കരഞ്ഞു അവളുടെ ദോഷം കാരണമാണ് അവൻ മരിച്ചത് എന്നുള്ളത് അവന്റെ കുടുംബക്കാർ ഒന്നടങ്കം.

പറഞ്ഞപ്പോൾ എതിർക്കാൻ പോകാതെ ഒറ്റയ്ക്കായ പോലെ പക്ഷേ അതിനുശേഷം അവൾ കരഞ്ഞിട്ടില്ല കിടങ്ങുകൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ അവന്റെ ഒരു ഫോട്ടോയിൽ നെഞ്ചോട് അടുക്കിപ്പിടിച്ച് ആ വീടിന്റെ പടിയിറങ്ങി സ്വന്തം വീടിന്റെ അകത്തുള്ള ഒരു മുറിയിൽ ഒരുങ്ങി കൂടി അവൾ ലോങ്ങ് ലീവിന് അപേക്ഷിച്ച് പോലും സഹപ്രവർത്തകർ പറഞ്ഞിട്ടാണ് അറിഞ്ഞത് അങ്ങനെയുള്ള തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട അനിയത്തിയാണ് ഇന്ന് ഈ രൂപത്തിൽ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്നത് ചങ്ക് പറഞ്ഞു പോകുന്ന പോലെ തോന്നി എനിക്ക് എങ്കിലും അറിഞ്ഞവാർത്തയുടെ എനിക്ക് നല്ല ദേഷ്യവും ഉണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.