അടുത്തുള്ള കരിമ്പ് തോട്ടത്തിൽ പെൺകുട്ടിയെ അന്വേഷിച്ചു പോയ നാട്ടുകാർ കണ്ടത് ഞെട്ടിക്കുന്ന കാഴ്ച്ച

ഉത്തർപ്രദേശിലെ ആന്ധ്ര സിറ്റിയിൽ നിന്നും മാറി ഒരു വില്ലേജിൽ പൂന്നാം എന്ന 19 വയസ്സായ ഒരു പെൺകുട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു ഒരു കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥിയാണ് അമ്മയുടെയും അച്ഛനെയും കൂടെയാണ് താമസം അങ്ങനെയിരിക്കുമ്പോൾ 2020 ഡിസംബർ 19 ആം തീയതി പുലർച്ചെ നാലുമണിക്ക് ഇവൾ യൂറിൻ പാസ് ചെയ്യാൻ എന്ന് പറഞ്ഞ വീടിന് പുറത്തേക്ക് പോവുകയാണ് പൂനത്തിന്റെ വീട്ടിൽ ബാത്റൂം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അവർ സാധാരണ പുറത്തുള്ള പറമ്പിൽ പോയിട്ടാണ്.

   

കാര്യം സാധിക്കാറുള്ളത് അങ്ങനെ അവൾ യൂറിൻ പാസ് ചെയ്യാനായി പുറത്തേക്ക് പോയി അങ്ങനെ രാവിലെ 5 30ന് അമ്മ എഴുന്നേറ്റ് നോക്കിയപ്പോൾ മോളെ കാണാനില്ല നാലുമണിക്ക് പുറത്തേക്ക് പോയിട്ട് ഇതുവരെ മോള് വന്നിട്ടില്ല അങ്ങനെ അവളെ പറ്റിയുള്ള അന്വേഷണമായി അങ്ങനെ നാട്ടുകാരെല്ലാം തന്നെ ഈ വിവരം അറിഞ്ഞും നാട്ടുകാരും ബന്ധുക്കളും എല്ലാവരും ചേർന്ന് ഇവിടെ അന്വേഷിക്കാനായി തുടങ്ങി ഇനി പറമ്പിലെങ്ങാനും പോയി.

വല്ല പാമ്പ് കടിച്ചാൽ അവിടെ കിടക്കുന്നുണ്ടാകുമോ എന്തെങ്കിലും പറ്റിയിട്ടുണ്ടാകുമോ എല്ലാവരും അന്വേഷിച്ചു എന്നാൽ കണ്ടെത്താനായി സാധിച്ചില്ല അങ്ങനെ പൂനത്തിന് കാണാത്തതിനെ തുടർന്നു പോലീസിൽ കംപ്ലൈന്റ്റ് കൊടുത്തു പോലീസ് എത്തി ഫുൾ ചെക്കിങ് തുടങ്ങി ഇവിടെയൊന്നും തന്നെ കാണാനായി സാധിച്ചില്ല ചിലപ്പോൾ ആരെങ്കിലും ചെയ്തു കൊണ്ടുപോയത് ആയിരിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ അവരുടെ ആരുടെയെങ്കിലും കൂടെ ഒളിച്ചോടി പോയിട്ടുണ്ടാകും എന്നാണ് പോലീസിനെ നീഗമനം എന്നാൽ യാതൊരു അന്വേഷണ തുമ്പും കിട്ടിയില്ല എന്നാൽ പോലീസിലേക്ക് ഒരു ഇൻഫർമേഷൻ വരുകയാണ്.

അടുത്തുള്ള ഒരു ഗ്രാമത്തിലേക്ക് കരിമ്പൻ തോട്ടത്തിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെ ശവം കിടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു ഏകദേശം പതിനെട്ടിനും ഇരുപതിനും ഇടയിൽ പ്രായം കാണും ഉടനെ തന്നെ പോലീസ് സ്ഥലത്തേക്ക് എത്തിനോക്കുമ്പോൾ ഇത് ഒരു പെൺകുട്ടിയെ കഴുത്തറുത്ത് രക്തത്തിൽ കുളിച്ച് കിടക്കുന്ന രീതിയിൽ മരിച്ചു കിടക്കുന്നതാണ് കാണാൻ കഴിയുന്നത് അപ്പോഴാണ് പോലീസിന് മനസ്സിലായത് പൂനം എന്ന പെൺകുട്ടിയെ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കാണാതായ വിവരം ഉടനെ തന്നെ.

അവളുടെ അച്ഛന് ഐഡി ചെയ്യാനായി പോലീസ് വിളിച്ചുവരുത്തി ബോഡി കണ്ടതും പൂനത്തിന് അച്ഛനും അമ്മയും നിലവിളിച്ച് കരയാനായി തുടങ്ങി ഇത് അവളുടെ മകൾ തന്നെയാണ് ഇങ്ങനെ അടുത്ത ഗ്രാമത്തിൽ വന്നു എന്ന് ഒന്നും തന്നെ അവർക്ക് അറിയുന്നില്ല അങ്ങനെ അയൽവാസികളോട് ബന്ധുക്കളോടും ഈ പൂനത്തിന്റെ ഫ്രണ്ട്സിനോട് എല്ലാം തന്നെ പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചുവെങ്കിലും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.