മാന്യനായി അറിയപ്പെടുന്ന മാഷിന്റെ യഥാർത്ഥ സ്വഭാവം അറിഞ്ഞപ്പോൾ നാട്ടുകാരും പോലീസുകാരും ഒരേ പോലെ ഞെട്ടി

കർണാടകയിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ അനിത എന്നുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു വയസ് 22 അവൾ ഒരു പ്രൈവറ്റ് കമ്പനിയിലായിരുന്നു ജോലി ചെയ്യുന്നുണ്ടായിരുന്നത് രാവിലെ 8:30ന് വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങും ബസ്സിലാണ് പോകുന്നത് വൈകുന്നേരം ആറുമണിക്ക് ബസ്സിൽ തന്നെ തിരിച്ചു വരും നേരെ വീട്ടിലേക്ക് ഇതാണ് ആ പെൺകുട്ടിയുടെ ഡെയിലി ഉള്ള ജീവിതം അങ്ങനെ 2009 ജൂലൈ 17 തീയതി അനിത എന്നും ഓഫീസിലേക്ക് പോകുന്ന പോലെ തന്നെ വീട്ടിൽ നിന്നും.

   

പറഞ്ഞു ഇറങ്ങുകയാണ് അങ്ങനെ അന്ന് വൈകുന്നേരം 6 മണിയായിട്ടും അനിത തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് വന്നില്ല സമയം രാത്രി 8 മണിയായി അമ്മയും അച്ഛനും അവളെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് എന്നിട്ടും അവളെ കാണാതായപ്പോൾ അനിത ജോലി ചെയ്ത പ്രൈവറ്റ് കമ്പനിയിലേക്ക് അച്ഛനും അമ്മയും വിളിക്കുകയാണ് എന്നാൽ കമ്പനിയിൽ നിന്നും പറഞ്ഞത് ഇന്ന് അനിത കമ്പനിയിൽ നിന്നും വന്നിട്ടില്ല എന്നുള്ളതായിരുന്നു അത് ശരിക്കും അമ്മയ്ക്ക് അച്ഛനും ഷോക്കായി.

കാരണം ഇവൾ ഇവിടുന്ന് പോയത് ജോലിക്കാണ് എന്നും പറഞ്ഞിട്ട് ആയിരുന്നല്ലോ പിന്നെ അവൾ എങ്ങോട്ടാണ് പോയത് ഇത്രയും മതി നേരമായിലോ അങ്ങനെ പരിചയക്കാരെ എല്ലാം തന്നെ വിളിച്ചു ചോദിച്ചു പക്ഷേ ആർക്കും തന്നെ അറിയുന്നില്ല കണ്ടുപിടിക്കാനും സാധിച്ചില്ല അങ്ങനെ രാത്രിയിൽ തന്നെ അച്ഛനും അമ്മയും പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പോയി ഒരു കമ്പ്ലൈന്റ് കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ ഇങ്ങനെ മകളെ കാണാനില്ല എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അങ്ങനെ അനിത .

ആരുടെയെങ്കിലും കൂടെ ഓടിപ്പോകുമോ എന്ന് പോലീസിന് സംശയമായി അങ്ങനെ അച്ഛനോട് അമ്മയോടും ചോദിച്ചു പക്ഷേ മകൾക്ക് അങ്ങനെ ഒരു ബന്ധമൊന്നുമില്ല എന്ന് അവർ പറഞ്ഞു എന്നാൽ നാട്ടുകാരോട് അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ ഈ പെൺകുട്ടി ബസ്റ്റോപ്പിൽ രാവിലെ ബസ് കാത്തുനിൽക്കുന്നതും ബസ്സിൽ കയറി പോകുന്നതും കണ്ടവരുണ്ട് എന്നാൽ എങ്ങോട്ടാണ് പോയത് എന്ന് മാത്രം ആർക്കും അറിയില്ല അങ്ങനെ ഈ അമ്മയും അച്ഛനും പോലീസിനോട്.

പറഞ്ഞു എന്റെ മകൾക്ക് സ്നേഹബന്ധം ഒന്നുമില്ല ആരോടും എന്നാൽ അവരുടെ കല്യാണം നോക്കുന്നുണ്ട് ഒന്നും ഇതുവരെ ശരിയായിട്ടില്ല ജാതകത്തിൽ ചില പ്രശ്നങ്ങളുള്ളതുകൊണ്ട് കല്യാണം ഒന്നും തന്നെ ഇതുവരെ ശരിയായിട്ടില്ല എന്ന് പോലീസിനോട് ഈ അമ്മയും അച്ഛനും പറഞ്ഞു അങ്ങനെ അടുത്ത ദിവസം ജൂലൈ 18ആം തീയതി 125 കിലോമീറ്റർ അകലെയുള്ള സ്ഥലത്ത് നിന്നും പോലീസിന് ഒരു ഫോൺകോൾ വരികയാണ് വിളിക്കുന്നത് അവിടെ നിന്നുള്ള ഒരു ലോഡ്ജിൽ നിന്നാണ് കാരണം അവിടെ നിന്നുള്ള ഒരു മുറിയിൽ ഒരു പെൺകുട്ടി മരണപ്പെട്ട നിലയിൽ കിടക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.