ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും പമ്പ കടക്കും വെറും 3 കറിവേപ്പില കൊണ്ട്

കൊളസ്ട്രോൾ എന്നുള്ള രോഗംഇന്ന് ഒരു 30 വയസ്സുകഴിഞ്ഞാൽ എല്ലാ ആളുകളും പേടിപ്പിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള ഒന്നാണ്ചെറിയ വേദന വരുമ്പോഴേക്കും തന്നെ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ടോ എന്ന് കരുതി ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നവർ രക്തം പരിശോധിയ്ക്കുമ്പോൾ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ട് എന്ന് കണ്ടു ഇനി എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് ഓർത്ത് പേടിക്കേണ്ടത് ഇങ്ങനെ പലതരത്തിലും കൊളസ്ട്രോൾ കൊണ്ട് കഷ്ടപ്പെടുന്നവരാണ് നമ്മളിൽ പലരും എല്ലാവരും കരുതിയിട്ടുള്ളത് ഒരു കൊളസ്ട്രോൾ വരുമ്പോഴേക്കും.

   

ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് വരും എന്നുള്ളതാണ് ഞാനെന്റെ പല പേഷ്യൻസിനോട് കൂടുതൽ സമയം എടുത്ത് പറഞ്ഞു മനസ്സിലാക്കുന്നത് കൊളസ്ട്രോളിൽ ഉള്ള മരുന്ന് എഴുതാൻ വളരെ എളുപ്പമാണ് പക്ഷേ അതിലേറെ കുറിച്ച് നിങ്ങൾ സമയം എടുത്തിട്ട് വ്യായാമം ചെയ്ത ഭക്ഷണത്തിലൂടെ നിയന്ത്രിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഇത് പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും ഇല്ലാതെ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഒരു കുഴപ്പവും ഇല്ലാതെ കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കാനായി കഴിയും എന്നുള്ളതാണ് അത്തരത്തിൽ ആളുകൾക്ക്.

നമ്മൾ പഠിച്ചിട്ടുള്ള അറിവുകൾ ഉപകാരപ്പെടണം ഇത് കേൾക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ ചെയ്തുകൊണ്ട് കൊളസ്ട്രോൾ മാറിയിട്ട് അറ്റാക്ക് പേടിയില്ലാതെ വേദനകൾ ഒന്നുമില്ലാതെ ഇല്ലാതെ ഇരിക്കണം എന്ന് ആത്മാർത്ഥമായി തന്നെ ആഗ്രഹിച്ചു കൊണ്ടാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വീഡിയോയുടെ മുമ്പിൽ വന്നിട്ടുള്ളത് നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ കൊളസ്ട്രോൾ പല തരത്തിലുള്ളതുണ്ട് ഒന്നാമതായി നല്ല കൊളസ്ട്രോൾ ഒന്ന് ചീത്ത കൊളസ്ട്രോൾ.

അതുപോലെതന്നെ ട്രൈഗ്ലിസറൈഡ് എന്ന് പറയുന്നത് പല ആളുകളും ഒറ്റവാക്കിൽ തന്നെ ഞാൻ എല്ലാം പഠിക്കുന്ന കാലഘട്ടത്തിൽ പോലും കരുതിയിട്ടുണ്ടായിരുന്ന കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എണ്ണയിൽ നിന്നും വരുന്നതാണ് എന്നുള്ളതാണ് എന്നാൽ എണ്ണയിൽ നിന്ന് വരുന്നതാണ് എന്നതിൽ വലിയ ഒരു യാഥാർത്ഥ്യം നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന അരി ഭക്ഷണം ശരീരത്തിൽ ചെന്നിട്ട് അത് കൊഴുപ്പായിട്ടും മാറും ചിലപ്പോൾ ആരിഭക്ഷണത്തിൽ.

ഘടകങ്ങൾ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ അത് കുഴപ്പമില്ല അളവ് എണ്ണയുടെ അളവിന്റെ അത്ര അല്ലെങ്കിൽ മസാലയുടെ അളവിന്റെ അത്രയും തന്നെ ഉണ്ടാകണമെന്നില്ല പക്ഷേ ഇത് ശരീരത്തിൽ എത്തിക്കഴിഞ്ഞാൽ കൊഴുപ്പായിട്ട് തന്നെ മാറും എന്നുള്ള യാഥാർത്ഥ്യം പല ആളുകൾക്കും അറിയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് പലപ്പോഴും മലയാളികൾ ഇത്രയും അധിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രങ്ങളും ഇത്രയും അധികം ആരോഗ്യ വിവരവും ഇത്രയധികം ആരോഗ്യ സേവന കേന്ദ്രങ്ങൾ എല്ലാം ഉണ്ടായിട്ടും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Tc2Qve5i-Ew