ഭാര്യയുടെയും ഭർത്താവിന്റെയും കണ്ണ് നിറഞ്ഞു പോയി പേഴ്സ് തട്ടിപ്പറിച്ചു ഓടിയ പയ്യന്റെ വീട്ടിൽ പോയപ്പോൾ

വണ്ടിയിൽ ചുരം കേറുമ്പോൾ കാവ്യ ശരത്തിന്റെ മുഖത്ത് ദേഷ്യത്തോടെ നോക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു നീ എന്താണ് കാവ്യ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നത് ഇന്ന് തന്നെ കാറിന് കമ്പ്ലീറ്റ് വരും എന്ന് ഞാൻ കരുതിയോ ബ്ലൈൻഡ് വരുന്നതെല്ലാം തന്നെ സാധാരണയാണ് എന്ന് വെച്ച് ആരെങ്കിലും ഈ ആനവണ്ടിയിൽ കയറുമ്പോൾ ഫ്ലൈറ്റ് ടിക്കറ്റ് നോക്കിയതല്ലേ കിട്ടാത്തത് കൊണ്ടല്ലേ എന്റെ കുറ്റമാണോ ഞായറാഴ്ച എത്തിയാൽ മതി എങ്കിൽ ഫ്ലൈറ്റിൽ അല്ലെങ്കിൽ വോൾവോയിൽ എല്ലാം ടിക്കറ്റ് നമുക്ക് കിട്ടുമായിരുന്നു നിനക്ക് എന്ന് തന്നെ അവിടെ എത്തണം പിന്നെ ഞാൻ എന്ത് ചെയ്യാനാണ് എന്റെ ചെറിയച്ഛന് ആകെയുള്ള ഒരു മോളാണ്.

   

രേഷ്മ അവളുടെ കല്യാണത്തിന് ഞാനല്ലേ ആയിട്ട് എല്ലാ കാര്യത്തിനും മുന്നിൽ തന്നെ നിന്നുകൊണ്ട് ചെയ്യേണ്ടത് അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ കുറച്ച് എല്ലാം ത്യാഗം ചെയ്യേണ്ടതായിട്ട് വരും എടോ താനല്ലേ കുറച്ചുനാൾ മുമ്പ് വരെ ആഗ്രഹം പറഞ്ഞത് ഞാൻ എന്ത് പറഞ്ഞു തേയില കാടുകൾക്ക് ഇടയിലൂടെ എന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് യാത്ര ചെയ്യണമെന്ന് ഒന്ന് പുറത്തേക്ക് നോക്കിക്കേ അത് ബുള്ളറ്റിൽ അല്ലേ ഇതുപോലെ ആനവണ്ടിയിൽ ആണോ ഒരു സിനിമയിൽ പറഞ്ഞിട്ടില്ലേ.

ഒരു ശരാശരി കേരളീയൻ ആകണമെങ്കിൽ ഒരിക്കലെങ്കിലും കെഎസ്ആർടിസി ബസിൽ യാത്ര ചെയ്യണമെന്ന് എന്റെ അമ്മയെ കയ്യിൽ കിട്ടിയാൽ ഉണ്ടല്ലോ മരുമോനെയും കൂട്ടി വരാൻ പാടുള്ളൂ എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടാണ് അല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ ഇന്നലെ തന്നെ നാട് പിടിക്കുന്നത് ആണ് വിയർപ്പിൻ വളവ് കഴിഞ്ഞതും കാവ്യ നല്ല ഉറക്കത്തിലേക്ക് വീണു പാവം നിങ്ങളുടെ മേരേജ് കഴിഞ്ഞിട്ട് ആദ്യമായിട്ടാണ് അവളുടെ തറവാട്ടിൽ ഒരു ഫംഗ്ഷൻ നടക്കുന്നത്.

ഹോസ്പിറ്റലിൽ ഡ്യൂട്ടി ആയതുകൊണ്ട് നേരത്തെ തന്നെ പറഞ്ഞുവെച്ചാലാണ് ലീവ് കിട്ടുകയുള്ളൂ എൻഗേജ്മെന്റ് കഴിഞ്ഞ ഉടനെ തന്നെ പറഞ്ഞു വെച്ചതുകൊണ്ട് ഒരാഴ്ച ലീവ് കിട്ടി ഇന്നലെ തന്നെ അവൾ പോകാനായി ഏതാണ് പക്ഷേ എനിക്ക് ഇന്നാണ് ലീവ് കിട്ടിയത് അവളുടെ അമ്മയുടെ വക കമന്റ് കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് ആദ്യമായിട്ട് വരുന്ന ഫംഗ്ഷൻ അല്ലേ രണ്ടാളുകളും ഒന്നിച്ചു വന്നാൽമതി എന്ന് അല്ലെങ്കിലും സ്വന്തക്കാരും ബന്ധുക്കരും ഞാൻ തന്നെ.

ശരത്തിന് ചോദിക്കും രാത്രി വണ്ടിയോടിക്കുമ്പോൾ ഉറക്കം തൂങ്ങും എന്ന് കരുതിയാണ് പുലർച്ച തന്നെ പുറപ്പെട്ടത് നിന്നിറങ്ങി സിറ്റി മാർക്കറ്റിലേക്ക് എത്തിയതും പെട്ടെന്ന് തന്നെ കാറിൽ നിന്നും പുലർച്ചെ ആയതുകൊണ്ട് നല്ല തണുപ്പ് ഉണ്ടായിരുന്നു എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും കാർ സ്റ്റാർട്ട് ആയില്ലേ രണ്ട് സുഹൃത്തുക്കളേ വിളിച്ചു മെക്കാനിക്കിന്റെ നമ്പർ കിട്ടിയത് അവർ വന്ന് നോക്കിയിട്ടും ശരിയായില്ല വണ്ടിയും വർക്ഷോപ്പിലേക്ക് അവർ കൊണ്ടുപോയി ശരിയാക്കി കിട്ടാൻ രണ്ടുദിവസം കഴിയുമെന്ന് വിളിച്ചു പറഞ്ഞു ട്രാവൽസിൽ എല്ലാം വിളിച്ച് അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ വെള്ളിയാഴ്ച ആയതുകൊണ്ട് ടിക്കറ്റ് കിട്ടാനില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.