നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ, മരുന്നും, പ്രമേഹം നിയന്ത്രിക്കാം ഒറ്റമൂലിയും കഴിക്കാതെ..

സംശയങ്ങളാണ് എന്റെ വീഡിയോയ്ക്ക് ആധാരം എന്ന് ഞാൻ എപ്പോഴും പറയാറുണ്ട് എന്നോട് ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ചോദ്യം ഷുഗർ പേഷ്യൻസ് പ്രമേഹം ഗുളികകൾ ഇല്ലാതെ മാറ്റാനായി കഴിയുമോ ഡോക്ടറെ എന്നുള്ളതാണ് നമുക്ക് നമ്മുടെ ടോപ്പിലേക്ക് കടക്കാൻ പ്രമേഹം അഥവാ നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് കൂടി നിൽക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ അവസ്ഥയിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസുഖം മാറ്റാൻ ആയിട്ട് മൂന്നു വഴികളാണ് ഉള്ളത് ഒന്നാമതായി വ്യായാമം രണ്ടാമതായി.

   

ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ മരുന്നുകൾ മരുന്നുകൾക്ക് സത്യം പറഞ്ഞാൽ മൂന്നാം സ്ഥാനം മാത്രമേ പ്രമേഹ കൺട്രോളിനുഉള്ളത് ഇപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ആദ്യത്തെ രണ്ട് കാര്യങ്ങൾ മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ പ്രമേഹം പഴയപോലെ ആകുന്നത് ആദ്യമേ തന്നെ എനിക്ക് പറയാനുള്ളത് ചെറിയ രീതിയിൽ പ്രമേഹം തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള വ്യക്തികൾ അവരുടെ ശരീരത്തിൽ ബിഎംഐ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ഘടകം ആവശ്യത്തിൽ കൂടുതലായി തെന്നി നിൽക്കുന്ന.

ഒരു വ്യക്തികൾ അങ്ങനെ തുടങ്ങി ചെറിയ ഒരു സർട്ടൻ ഏരിയ ഉണ്ട് ആ വ്യക്തികൾക്ക് ആദ്യത്തെ രണ്ടോ മൂന്നോ കൊല്ലം വളരെ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മൾ പ്രമേഹം നിയന്ത്രണം കൊടുക്കുകയാണെന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അവർക്ക് ഒരിക്കലും പ്രമേഹം വരാത്ത അവസ്ഥയിലേക്ക് അവർക്കു മാറാനായി കഴിയും പ്രമേഹത്തിന് റിവേഴ്സ് എന്നാണീ കൺസെപ്റ്റ് പേര് വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതാണ് ഇനി എങ്ങനെ നമുക്ക് സാധ്യമാകും എന്നുള്ള ചോദ്യത്തിന് വാരിവലിച്ചുള്ള.

തീറ്റ ഇപ്പോഴും ഒഴിവാക്കുക അത് ഒരിക്കലും നല്ലതല്ല സ്നേഹമുണ്ടെങ്കിൽ ഒരാൾക്ക് ഏകദേശം വേണ്ട വെയിറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് അയാളുടെ ഹൈറ്റിൽ നിന്ന് 100 കുറയ്ക്കുന്നത് 283 cm ഹൈറ്റ് ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയാണ് എങ്കിൽ അവർക്ക് ഏകദേശം 53 കിലോ വരെ പരമഹം എന്നുള്ളതാണ് ജനറൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു തത്വം കൂടുതലാണ് എങ്കിലും കുറവാണ് എങ്കിലും പ്രശ്നമാണ് കൂടുതലാണ് എങ്കിൽ ഡയബറ്റിസ് വരാനുള്ള സാധ്യത ഒരുപാട് കൂടുതലാണ് നമ്മൾ ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ നമ്മൾ വൃത്താകൃതിയിലുള്ള പ്ലേറ്റ് ആണ് എങ്കിൽ അതിന്റെ പകുതി ആയിട്ടുള്ള ഭാഗം മുഴുവനായിട്ടും പച്ചക്കറികൾ ഉപയോഗിക്കുക പച്ചക്കറികൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഭൂമിക്ക് താഴെ വരുന്ന കപ്പ ഉരുള്ളൻ കിഴങ്ങ് എന്നിവ പച്ചക്കറി വിഭാഗത്തിൽപ്പെടുന്നവയെല്ലാം അവയല്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/E9epBj3FBTw