വീട് വിട്ടു ഇറങ്ങിയ നിന്ന ഭാര്യയെ സ്വീകരിക്കാൻ, എത്തിയ ആളെ കണ്ടു ഭർത്താവ് സ്തംഭിച്ചു പോയി

എന്താണ് ഇത് അയൺ ചെയ്തു വയ്ക്കാത്തത് എന്ത് പറഞ്ഞാലും കേൾക്കില്ല ശവം അച്ഛൻ രണ്ടാമതും ചായ ചോദിച്ചപ്പോൾ അത് ഉണ്ടാക്കിക്കൊണ്ടിരുന്ന വിദ്യാ അത് കേട്ടപ്പോൾ ഒന്നും വിറച്ചു ചായ കപ്പ് ഒന്ന് തുളുമ്പി നിത്യ വീണ്ടും അവിടുന്ന് ഒരു അനസ് അവൾ പെട്ടെന്ന് ഓടിക്കൊണ്ട് ചായ അച്ഛന്റെ കൈകളിൽ കൊടുത്തു തിരികെ ഓടി റൂമിലെത്തിയപ്പോൾ ഷർട്ട് പൊക്കിപ്പിടിച്ച് ചുവന്ന നിറത്തോടുകൂടി നിൽക്കുന്നു ചേട്ടൻ ഞാൻ അച്ഛൻ ആയി ചോദിച്ചപ്പോൾ.

   

അവൾ വേഗം ഷർട്ട് വാങ്ങി ഇസ്തിരിയിടാനായി തുടങ്ങി അവൻ ചുവന്ന മുഖത്ത് ഒരു കൂടി അവളെ നോക്കി നിന്നു ഇവിടെ എന്താണ് ചെയ്തത് അവർക്ക് ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് എടുത്തുവയ്ക്കാൻ പറഞ്ഞിട്ട് സമയം എത്രയായി നിന്നെപ്പോലെ ഒന്നുമില്ലാതെ വലിഞ്ഞു കേറി വന്നവൾ അല്ല അവൾ നല്ലതുപോലെ പൊന്നും പണവും എല്ലാം കൊണ്ടുവന്നിട്ടുണ്ട് അത് നീ ഓർക്കണം ഉണ്ണിയുടെ അമ്മ അതു അവളോട് അത് പറഞ്ഞിട്ട് പുറത്തേക്ക് പോയപ്പോൾ അവൾ ഉണ്ണിയെ ഒന്ന് നോക്കി ഒന്നും മിണ്ടുന്നില്ല.

ഉണ്ണിയേട്ടന് ഒന്നും പറയാനില്ലേ അമ്മ പറഞ്ഞതിൽ എന്താണ് തെറ്റ് എന്നെ ഇഷ്ടത്തിന് മുതലെടുത് ആണ് അല്ലെങ്കിൽ നീ വെറും കയ്യുടെ മെലിഞ്ഞുകയറി വരുകയുണ്ടായിരുന്നില്ല അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൻ ഷർട്ട് വിലിച്ചുടുത്ത് പോയപ്പോൾ അവൾ ഒന്ന് കരഞ്ഞു നിറഞ്ഞ കണ്ണുകളുമായി എത്ര പെട്ടെന്നാണ് മനുഷ്യർ പണത്തിന്റെ പേരിൽ ആളുകൾ മാറുന്നത് പഠിക്കുമ്പോൾ ഇഷ്ടത്തിലായതാണ് ഉണ്ണിഏട്ടൻ എന്നോട് വീട്ടിൽ വളരെ.

സാമ്പത്തികമൊന്നും ഇല്ലാത്ത ഒരു വീട്ടിലായിരുന്നു ഞാൻ സ്ത്രീധനമായി ഒന്നും തന്നെ വേണ്ട ജോലി നമുക്ക് വിവാഹം കഴിഞ്ഞു നോക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞു വന്ന ഉണ്ണിയേട്ടനെ വീട്ടുകാർ വിവാഹം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മുതൽ അവിടെയും ഇവിടെയും കുറ്റപ്പെടുത്തി സംസാരിക്കുന്നത് അവൾ കാര്യമാക്കി എടുത്തിരുന്നില്ല അധികം പൈസ ഒന്നും കൊടുക്കാനായി അവളുടെ അച്ഛനും കഴിയില്ലായിരുന്നു ഉണ്ണിക്ക് അത് അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ് ഒന്നും കൊണ്ടുവരാത്തത്.

അമ്മ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഒരു ജോലിക്കാരിയുടെ റോളിലേക്ക് തരംതാഴ്ത്തിയപ്പോൾ ഉണ്ണി ഒന്നും തന്നെ മിണ്ടിയില്ല അവയുടെ വാക്കുകൾ കേട്ടപ്പോൾ അവൾക്ക് തോന്നിയത് അവനെ ഒരുപാട് പണം കൊണ്ടുവരുന്ന ഒരു പെണ്ണിനെ കിട്ടിയേനെ എന്ന് ഇതെല്ലാം അവളുടെ വീട്ടിൽ പറഞ്ഞുവെങ്കിൽ വലിയ കാര്യം ഒന്നുമില്ല ഇത് അവൾക്കും അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ് അത്രയ്ക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടാണ് അവിടുത്തെ കാര്യം ഒരു ജോലിക്ക് പോയി അച്ഛനെ സഹായിക്കണം എന്ന് അവൾക്ക് വലിയ ആഗ്രഹമായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.