ഷുഗർ 300 ൽ നിന്ന് 90 ൽ എത്തും ഈ ഒരൊറ്റ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ മതി

അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ് പ്രമേഹം അല്ലെങ്കിൽ ഡയബറ്റീസ് കാല കാലങ്ങളായി മനുഷ്യ ജീവിതത്തിതേ കൊല്ലുന്ന ഒരു രോഗമാണ് സുബിനുമുമ്പ് 1500 ബി സി മുതൽ തന്നെ ഈ രോഗം അറിയപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട് ആയിരുന്നു ഉത്തമം നൂറ്റാണ്ടിനു മദ്യത്തിലാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് ആളുകൾ പഠിക്കുന്നതിനും ആരംഭിക്കുന്നതിനും സാധിച്ചിട്ടുള്ളത് നമ്മൾ അറിയേണ്ട ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം വർഷങ്ങളായി അറിയുന്ന ഒരു രോഗമാണ് എങ്കിൽ ഇത് എങ്ങനെയാണ് കൺട്രോൾ ചെയ്യേണ്ടതെന്നും.

   

ഇത് എങ്ങനെ തടുക്കണം എന്നോ പാർശ്വഫലങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് ജനങ്ങൾക്ക് അറിയില്ല വിരോധ ആഭാസമാണ് വളരെയധികം പഠനങ്ങൾ പ്രമേഹത്തെ കുറിച്ച് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇത് എങ്ങനെ കൺട്രോൾ ചെയ്യണമെന്ന് ഇന്നും കുട്ടികൾക്ക് അറിയാത്ത ഒരു സ്ഥിതിയാണ് ഉള്ളത് ഏത് ആശുപത്രിയിലെ പേഷ്യൻസിന് നമ്മൾ എടുത്താലും പ്രേമേഹരോഗം അതിനോട് അനുബന്ധിച്ചുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം ഉള്ളവർ ആയിരിക്കും സർജറി ചെയ്യുന്ന വിഭാഗത്തിലാണ്.

എങ്കിൽ അതിലും കാണാൻ 40% അല്ല ഇനി സ്പെഷ്യലിറ്റി ക്ലിനിക്കുകളിൽ ആണെങ്കിൽ കഡിയോളജി ന്യൂറോളജി 60 ശതമാനം രോഗികൾക്കും പ്രമേഹവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിട്ടാണ് അവർ വരുന്നത് എന്നുള്ളതൊക്കെ കാണാം എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയധികം വിദ്യാഭ്യാസവും ഇത്തിരി അധികം ലോക ജ്ഞാനവും ഇത്രയധികം രോഗകളെ കുറിച്ച് അറിവുമുള്ള ഒരു ജനതയ്ക്ക് അതുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് നമ്മൾ ആലോചിക്കാറുണ്ടോ.

അധികം ആളുകളും പറയും ഒന്നുമില്ല ഒരു തലവേദനയായിരുന്നു ഡോക്ടർ നോക്കിയപ്പോൾ പ്രഷർ ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞു ചെയ്തപ്പോൾ എന്ന് പറഞ്ഞു ഷുഗർ ഉണ്ടോ നിങ്ങൾക്ക് ഷുഗർ ഇല്ല പണ്ടത്തെ കുറിച്ച് ഫ്ലക്സ് കുറിച്ച് അധികമായി ഉണ്ട് മരുന്ന് കഴിക്കുന്നുണ്ടോ മരുന്ന് കഴിക്കുന്നില്ല ഭക്ഷണത്തിൽ കണ്ടോളാണ് ഇതാണ് സ്ഥിതി അവരെ അഡ്മിറ്റ്‌ ചെയ്തു നോക്കുമ്പോൾ കാണും ഷുഗർ 160 ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/1P7E9zWpdPs