പ്രമേഹത്തെ പിടിച്ചുനിർത്താൻ ഈ ഒരു ചെടി മാത്രം മതി

നമുക്കറിയാം മെമ്പർമാസം നവംബർ 14 വേൾഡ് ഡയബറ്റിക് ടൈ ആയിട്ട് ആചരിക്കുന്ന ഒരു സാഹചര്യമാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നവംബർ മാസത്തിൽ മുഴുവനായിട്ടും നമ്മൾ ഈ വേൾഡ പ്രേമേഹത്തിന്റെ തീമിലാണ് വീഡിയോസ് ചെയ്യപ്പെടുന്നത് ഈ പ്രാവശ്യത്തെ വിഷയം ഡയബറ്റിസ് എഡ്യൂക്കേഷൻ എന്നുള്ളതാണ് പ്രമേഹ സംബന്ധമായുള്ള അറിവുകൾ നമ്മൾ നമ്മുടെ മാക്സിമം രോഗികൾക്കും അതുപോലെതന്നെ കൊടുക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ഈ വർഷത്തെ.

   

അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വീഡിയോ ആണ് ഇത് കാതലായിട്ടുള്ള വിഷയമാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് നമുക്ക് പ്രമേഹ രോഗം വരുന്നത് എന്നുള്ള ഒരു ചോദ്യം ഒരു സയൻസ് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിഞ്ഞാൽ പലപ്പോഴും അതിനെ പ്രതിരോധിക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് എന്ത് ചെയ്യാൻ കഴിയും എന്നുള്ളത് നമുക്ക് എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം ഇപ്പോൾ ടൈപ്പ് ടു ഡയബറ്റീസിന് കുറിച്ചാണ് ഞാൻ പറയുന്നത് എല്ലാവർക്കും അറിയാം.

പല പ്രധാനപ്പെട്ട ഇത്തരത്തിലുള്ള ഡയബറ്റിസ് ടൈപ്പ് വൺ ഡയബറ്റിസ് കുട്ടികളിൽ കാണുന്ന പ്രമേഹ രോഗമാണ് അത് ഇൻസുലിൻ ഉണ്ടാക്കാനുള്ള കഴിവ് നഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു സാഹചര്യമാണ് അവിടെ ഇൻസുലിൻ അല്ലാതെ വേറെ യാതൊരു ചികിത്സാരീതിയും പ്രതിമ ഇൻസുലിൻ കണ്ടുപിടിച്ച കഴിഞ്ഞിട്ട് ഏകദേശം 100 വർഷത്തോളം തന്നെയായി ഇൻസുലിൻ കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിനു മുമ്പേ ഈ കുട്ടികൾ അഞ്ചോ ആറോ വർഷം കൊണ്ട് മരിച്ചു പോകുന്ന ഒരു സാഹചര്യമാണ്.

ഉണ്ടായിരുന്നത് മുസ്ലിം കണ്ടുപിടിച്ചതിനു പിന്നെ ഇവരുടെ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ചികിത്സിക്കാനും വലിയ ഒരു ജീവിതം തന്നെ കുഴപ്പമില്ല ജീവിക്കാനുള്ള സാഹചര്യങ്ങളും ടൈപ്പ് വൺ ഡയബറ്റീസ് ആയിട്ടുള്ള കുട്ടികൾക്ക് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട് മോഡേൺ മെഡിസിന്റെ വലിയൊരു കണ്ടുപിടുത്തം തന്നെയാണ് ഇതു വലിയൊരു കാര്യം കൂടിയാണ് കാരണം ഇൻസുലിൻ കണ്ടുപിടിച്ച ബാക്ടീരിയൽ ഇൻഫെക്ഷന് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/PdwpAOdGZkE