അവസാനം കറിവേപ്പില പോലെ തന്നെ കണ്ട വീട്ടുകാർക്ക് ആ യുവാവ് കൊടുത്ത പണി കണ്ടോ

ഇനി വെറും ഒരാഴ്ച കൂടി തന്റെ 15 വർഷത്തെ പ്രവാനിക്കുകയാണ് എത്രയും പെട്ടെന്ന് തന്നെ നാട്ടിലേക്ക് എത്തിയാൽ മതി എന്നുള്ള ചിന്ത മാത്രമാണ് ഇപ്പോൾ ഇരുപത്തിയൊന്നാമത്തെ വയസ്സിൽ പ്രവാസി ആയതാണ് ഒന്നുമില്ലാതിരുന്ന അവസ്ഥയിൽ നിന്നും ജീവിതം വെട്ടിപ്പിടിച്ച ആളുടെ എല്ലാ അഹങ്കാരത്തോടുകൂടി തന്നെ ജനിച്ച മണ്ണിൽ ഇനി ജീവിക്കണം എല്ലാം ഒരുതരം വാശിയായിരുന്നു അമ്മയോടും അച്ഛനോടും തള്ളിപ്പറഞ്ഞ എല്ലാ ആളുകളോടുമുള്ള.

   

ഒരു വാശി അവിടെ ചുണ്ടുകളിൽ ഒരു ചിരിയും വിടർന്നു പൈസ കൊണ്ട് മൂത്തവനാണ് എങ്കിലും എന്നും അനിയനേക്കാൾ പരിഗണന തനിക്ക് ലഭിച്ചിട്ടില്ല ഒരു മേൽക്കൂരയുടെ കീഴിൽ അനുഭവിച്ചിട്ടുള്ള എങ്കിലും പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു കഴിവും ഇല്ലാത്ത ഇന്നുവരെ നാലാളുടെ മുമ്പിൽ കയ്യടി വാങ്ങുകയോ ഒന്നും തന്നെ നേടുകയും ചെയ്യാത്ത തന്നെക്കാളും എന്തുകൊണ്ടും യോഗ്യൻ അവൻ തന്നെയാണ് ചെറുപ്പം മുതലേ തന്നെ പഠിപ്പിനും കലയിലും അംഗീകാരങ്ങളും.

കൈയ്യടികളും എല്ലാം വാങ്ങിക്കൊണ്ട് അമ്മയുടെയും അച്ഛന്റെയും അഭിമാനം കാത്തവൻ തനിക്കും അവൻ അഭിമാനം തന്നെ ആയിരുന്നു അവനെ വിജയങ്ങൾക്ക് മുമ്പിൽ തന്നെ താഴ്ത്തി കെട്ടുന്നത് വരെ ഒന്നും വേണ്ടാത്ത പരിഹസിക്കും വരെ നീ എന്താണ് നേടിയത് എന്നുള്ള പരിഹാസത്തോടുകൂടി ചോദിക്കുന്നവരുടെ മുമ്പിൽ എടുത്തു പറയാനായി ഒന്നും തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അവന്റെ വിജയങ്ങളോട് താരതമ്യപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട്.

പുച്ഛിക്കുന്നവരുടെ മുമ്പിൽ സ്വന്തം അമ്മ പോലും അവനെ മാത്രം ചേർത്ത് പിടിക്കും കൂടെ തനിക്ക് ഒരു വിശേഷണവും അവനെ കുറെ കൂട്ടുകൂടി ത*** നടക്കാനായി അറിയാം നെഞ്ചു പൊട്ടി കരഞ്ഞിട്ടുണ്ട് പലപ്പോഴും തീർത്തും ഒറ്റപ്പെട്ട പോലെ അമ്മയുടെയും അച്ഛന്റെയും മുമ്പിൽ താനെന്നും തന്നെ ഒരു പരാജയമാണ് അതിനു മോഡി കൂട്ടിയത് പോലെ തന്നെ പ്ലസ്ടുവിലെ ഒരു തോൽവിയും തനിക്ക് വേണ്ടപ്പെട്ടവർ തന്നെ അനിയന്റെ ഫുൾ മാർക്ക് ഓടുകൂടിയിട്ടുള്ള വിജയങ്ങൾ തന്റെ തോൽവികളുമായി തന്നെ താരതമ്യം ചെയ്തുകൊണ്ട് പൂർണമായിട്ടും തന്നെ ഒന്നിനും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.