പെണ്ണ് കാണാൻ വന്നപ്പോൾ ചെക്കൻ കറുത്തിട്ടാണ് എന്ന് പറഞ്ഞ് ഒഴിവാക്കിയ ആ ചെക്കന്റെ നില കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി

രാവിലെ തന്നെ തിരക്കിട്ട പണിയിലാണ് ജാനകി കഞ്ഞി അടുപ്പത്ത് തിളയ്ക്കുന്നുണ്ട് കറിക്ക് അരിഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഇടയ്ക്ക് അവൾ ജനലിലൂടെ പുറത്തേക്ക് നോക്കുന്നുണ്ട് കാപ്പികുടി ഇനി റെഡിയാക്കണം ബിജുവേട്ടൻ കുളിക്കാനായി കയറിയിട്ടുണ്ട് ഇപ്പൊ വരും വന്നാൽ പിന്നെ ഒരു ഓട്ടപ്പച്ചനാണ് ഓഫീസിൽ പോകാനായിട്ട് സ്കൂൾ അവധിക്കാലം ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ കുട്ടികളെ വിളിച്ച് എഴുന്നേൽപ്പിക്കണം അവൾ വീണ്ടും ജനലിലൂടെ പുറത്തേക്ക് നോക്കുന്നു.

   

മുഖത്ത് ഭാഗങ്ങളെല്ലാം മാറി പറയുന്നു ഒരു മാസം മുമ്പാണ് സുമയും രാജീവും അപ്പുറത്ത് താമസിക്കാനായി വന്നത് രാജീവ് എന്തോ ബിസിനസുകാരനാണ് എന്തായാലും അവർ നല്ല ഒരു സ്നേഹമാണ് സുമ എപ്പോഴും അണിഞ്ഞൊരുങ്ങിയിട്ടാണ് നടക്കാറുള്ളത് അവരുടെ ഒരു മകൾ മാളവിക ഊട്ടിയിലെ സ്കൂളിൽ ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്നാണ് പഠനം രാജീവിന് ഓഫീസിലേക്ക് താമസിച്ചു പോയാൽ മതി സ്വന്തം ഓഫീസിലെ എന്നും ഇറങ്ങുന്ന നേരത്ത് സുമ്മയ്ക്ക്.

ഉമ്മ കൊടുത്തിട്ടാണ് പോകുന്നത് ജാനകി അത് ഇടയ്ക്ക് കാണാറുണ്ട് അവൾ ഓർക്കും കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ടുള്ള ആദ്യ നാളുകളിൽ പോകാവുന്ന നേരം ബിജുവേട്ടൻ ഉമ്മയെല്ലാം തന്നെ കണ്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇവരെല്ലാം ഇപ്പോഴും എങ്ങനെയെല്ലാം സാധിക്കുന്നു എന്നുള്ളത് ഒരിക്കൽ ജാനകി ഇത് നോക്കിനിൽക്കുന്നത് പുറകിൽ കൂടി വന്നിട്ടുള്ള ബിജു കണ്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അയാൾ അത് കാണാത്ത പോലെ പോവുകയായിരുന്നു ജാനകിക്ക് അത് കാണുമ്പോൾ.

എല്ലാം കുശുമ്പ് ബിജുവേട്ടന്റെ ചെറിയ ശമ്പളം കൊണ്ട് അങ്ങനെ കഴിഞ്ഞുപോകുന്നത് എന്നേയുള്ളൂ പിന്നെ ആ വേലക്കാരി അവളെ സമാധാനിക്കും ജാനകി നോക്കുമ്പോൾ പിന്നെ സുമ ആരോടൊക്കെയോ ഫോണിൽ സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് ഉറക്കെ പൊട്ടിച്ചിരിക്കുന്നത് കാണാം അവരുടെ വീടുകളിലുള്ള ജോലികളെല്ലാം ചെയ്യുന്നത് ദേവമാ എന്നുള്ള ഒരു സ്ത്രീയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.