ചാറ്റ് ചെയ്ത് വളച്ച ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയപ്പോൾ അവിടെ കണ്ട കാഴ്ച

ഇൻബോക്സിലേക്ക് അപ്രതീക്ഷിതമായി തന്നെ ഒരു മെസ്സേജ് എത്തി നിങ്ങളുടെ കവിത വായിച്ചു വളരെ മനോഹരം എനിക്ക് പറയാൻ വാക്കുകൾ ഇല്ല അത്രയ്ക്ക് ഏറെ മനോഹരം ഇനിയും എഴുത്ത് തുടരുക അവളുടെ മുഖത്ത് പുഞ്ചിരി വിടർന്ന് ഹൃദയത്തിൽ എവിടെയോ തട്ടിയത് പോലെ മറുപടി കൊടുത്തു ഒരുപാട് നന്ദി എഴുത്ത് അവൾ സീരിയസ് ആയി ഇതുവരെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല സമയം കിട്ടുമ്പോൾ ഗ്രൂപ്പുകളിൽ കയറി വായിക്കും പിന്നീട് എന്തെങ്കിലും കുത്തി ഇടും.

   

പക്ഷേ ഇങ്ങനെയുള്ള അഭിനന്ദനം ആദ്യമായിട്ട് തന്നെയാണ് എന്തായാലും ഇനി എഴുതുമ്പോൾ കുറച്ചുകൂടി നന്നായി എഴുതണം എന്നുള്ള കാര്യം അവൾ ഉറപ്പിച്ചു ദിവസം തന്നെ അടുത്ത കവിത അവൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു അവൾ കുറച്ചുനേരം കാത്തിരുന്നു ചില ആളുകൾ ലൈക്ക് അടിച്ചു പോയി പ്രതീക്ഷിച്ച പ്രതികരണം ഉണ്ടായില്ല അപ്പോഴാണ് വീണ്ടും ഇൻബോക്സിൽ മെസ്സേജ് വീണ്ടും വരുന്നത് സമ്മതിച്ചു വീണ്ടും തകർത്തു നിങ്ങൾ ഇത്രയും നന്നായി എഴുതുമല്ലോ.

ഞാൻ നിങ്ങളുടെ വലിയ ഫാനായി മാറി ഇനി എഴുതുമ്പോൾ എന്നെ കൂടെ ഒന്ന് മെൻഷൻ ചെയ്യണം അവൾക്ക് ഒരുപാട് സന്തോഷമായി അവൾ ശരി എന്ന് പറഞ്ഞു തന്റെ കഴിവുകൾ ഭർത്താവ് ഇതുവരെ ഒന്ന് പ്രോത്സാഹിപ്പിക്ക പോലും ചെയ്തിട്ടില്ല എഴുതിയാൽ വായിക്കാൻ പോലുമുള്ള മനസ്സ് പോലും ആള് കാണിക്കാറില്ല അവൾ മെല്ലെ സൗഹൃദം അവിടെ ആരംഭിച്ചു ഒരിക്കൽപോലും അവളുമായി മോശമായ രീതിയിൽ സംസാരിച്ചിട്ടില്ല ഇനി ഇടയ്ക്കാണ്.

അവളുടെ ഫോട്ടോ കാണാൻ ആഗ്രഹം ഉണ്ട് എന്ന് അവൻ അറിയിക്കുന്നത് മടിച്ചു എങ്കിലും അവനെ നിർബന്ധത്തിനും വഴങ്ങി പ്രൊഫൈൽ ഫോട്ടോ ശരിക്കു ഉള്ള ഫോട്ടോ വെച്ച് ഇൻബോക്സിലേക്ക് മെസ്സേജ് കൊതിച്ചെത്തി നിങ്ങൾ ഇത്തരം സുന്ദരി ആയിട്ടാണോ ഇതുവരെ ഫോട്ടോ വെക്കാത്തത് പറയാനില്ല ഞാൻ കണ്ടു ഞെട്ടി എന്തൊരു ഭംഗിയാണ് എന്ന് അറിയാമോ ഇവിടെ ഉള്ളിൽ സന്തോഷങ്ങൾ അലയടിച്ചു എങ്കിലും അവൾ പുറത്തു കാണിച്ചില്ല അധികം പൊക്കുക ഒന്നും വേണ്ട എനിക്കറിയാം എന്നെപ്പറ്റി ഇതുതന്നെ നീ നിർബന്ധിച്ചു കൊണ്ട് ഇട്ടതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ മുഴുവനായി കാണുക.