രക്തക്കുഴലിലെ ബ്ലോക്ക് അലിയിച്ചു കളയുന്ന അത്ഭുത മരുന്ന് ഇവ ശുചിയാകും ഇത് കഴിച്ചാൽ

നമ്മുടെ രക്ത ധമനികളെ ക്ലീൻ ആക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് രക്ത കുഴലുകൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ആകെ മൊത്തം രക്തം കൊണ്ടുപോയി എത്തിക്കുന്നു എന്നുള്ളത് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഓരോ കോശങ്ങൾക്കും ആവശ്യമായിട്ടുള്ള എനർജി നമ്മുടെ രക്തത്തിലൂടെ തന്നെ എത്തുന്ന ന്യൂട്രിയൻസ് വഴിയും അതിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഓക്സിജൻ എല്ലാം വിഘടിക്കുന്നത് വഴിയും ഉണ്ടാകുന്ന എ ടി പി അഥവാ എനർജി മോളികൂൾ തന്മാത്രകൾ വഴിയുമാണ് കിട്ടുന്നത്.

   

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ രക്ത കുഴലുകൾ ഒരിക്കലും ബ്ലോക്ക് ആയി പോകാതിരിക്കാൻ അതിന്റെ ഭിത്തികളിൽ ഒരിക്കലും കൊളസ്ട്രോൾ ലൈറ്റുകൾ വന്ന് അടിഞ്ഞു കൂടാതിരിക്കാൻ ആയിട്ട് അതിൽ ആവശ്യത്തിന് ഓക്സിജൻ എല്ലാം ഉണ്ടാകാനായിട്ട് ആവശ്യത്തിനുള്ള വൈറ്റമിൻ ഉണ്ടാകാൻ ഇനി അതിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വേസ്റ്റ് പ്രോഡക്റ്റ് എല്ലാം വളരെ കൃത്യമായി തന്നെ ശുദ്ധീകരിച്ചു വെളിയിൽ തന്നെ തള്ളുവാനായി അതിനു പ്രധാനമായിട്ടും.

നമ്മൾ ഉപയോഗപ്പെടുത്താൻ 2 അവയവങ്ങൾ ശ്വാസകോശം കിഡ്നി ലിവർ എല്ലാം തന്നെയാണ് അപ്പോൾ ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങളെല്ലാം തന്നെ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ കൊണ്ടുപോകാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് ഭക്ഷണത്തിൽ എന്തെല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കണം ഭക്ഷണം മാത്രം മതിയോ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ നോക്കണം എന്നുള്ളതെല്ലാം ആണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് നമുക്ക് അറിയാവുന്ന.

പോലെ തന്നെ നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകൾ എല്ലാം ഹോസിലൂടെ വെള്ളം കൊണ്ടെത്തിക്കുന്നതുപോലെ ഒരു ബ്ലഡ് സർക്കുലേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ പമ്പിങ് മെക്കാനിസം ആണ് നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് എന്നാൽ ഇതിനുള്ളിൽ ആവശ്യത്തിനുള്ള ഓക്സിജനും ആവശ്യത്തിനുള്ള ന്യൂട്രിയൻസും അതിൽ ഉണ്ടായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാർഡിയോക്സൈഡ് മറ്റ് പ്രോഡക്ടുകൾ എല്ലാം തന്നെ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് തന്നെ പിൻതള്ളുവാനും പുറം തള്ളുവാനും എല്ലാം ചില തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളെല്ലാം നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ് ആണെങ്കിൽ നമുക്ക് അത് എടുത്ത് ക്ലീൻ ചെയ്യാം നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളെ അത് അങ്ങനെ ക്ലീൻ ചെയ്യാനായി നമുക്ക് സാധിക്കുന്നതല്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/bh-Un810Eqc