ഈ ഒരു ജ്യൂസ്‌ മതി ഹാർട്ട്‌ ബ്ലോക്ക്‌ അലിഞ്ഞു പോകും ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ

വയസ്സായ ആളുകൾ പ്രമേഹ രോഗികൾ പുകവലിക്കാർ ഇവർക്ക് സാധാരണ ആളുകളിൽ നിന്നും വളരെയധികം വ്യത്യസ്തമായി കൊണ്ട് തന്നെ കോംപ്ലക്സ് ആയിട്ടുള്ള ഹാർട്ട് ബ്ലോക്കുകളാണ് പലപ്പോഴും കാണാറുള്ളത് നാലു അഞ്ചും ബ്ലോക്കുകളും ഹാർട്ടിന്റെ മെയിൻ ഭാഗത്തുണ്ടാകുന്ന ബ്ലോക്കുകൾ കാൽസ്യം പോലെയുള്ള ഹാർഡ് ആയിട്ടുള്ള ബ്ലോക്കുകൾ കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിട്ട് 100% അടഞ്ഞത് ഹാർഡ് ആയിട്ടുള്ള cto പോലുള്ള ബ്ലോക്കുകൾ ജംഗ്ഷനിൽ മെയിൻ.

   

ജംഗ്ഷനിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ബ്ലോക്കുകൾ ഇവയ്ക്ക് എല്ലാം സാധാരണ രീതിയിലുള്ള ബേസിക്കായിട്ടുള്ള എൻജിയോപ്ലാസ്റ്റിയും മരുന്നുകളും പലപ്പോഴും അത് പരാജയപ്പെടുകയും റിസ്ക് എടുക്കലും എല്ലാം ആയിരിക്കും ഇവർക്ക് എല്ലാവർക്കും നിന്നെ ബൈപ്പാസ് സർജറിയാണ് പലപ്പോഴും നിർദ്ദേശിക്കാറുള്ളത് എന്നാൽ ബൈപ്പാസ് സർജറി എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഇത് പേടിച്ചുകൊണ്ട് പല ആളുകളും ഇതിൽ നിന്ന് ഓടിക്കൊണ്ട് ഇൻജക്ഷൻ.

പച്ചമരുന്നുകളും എല്ലാം പോവുകയും അങ്ങനെ ഹാർട്ട് ബ്ലോക്ക് വർദ്ധിച്ചുകൊണ്ട് അറ്റാക്ക് വന്നു കൊണ്ട് faliur ആകുന്ന ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള അനുഭവങ്ങളുണ്ട് അപ്പോൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള കോംപ്ലക്സ് ആയിട്ടുള്ള ബ്ലോക്കുകൾക്ക് ബൈപ്പാസ് ഇല്ലാതെതന്നെ ചികിത്സിക്കുന്ന ലേറ്റസ്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ടെക്നിക്കാണ് ചിപ്പ് സിറ്റിയും ഇത് വളരെയധികം ലേറ്റസ്റ്റ് ആയിട്ട് അഡ്വാൻസ് ആയിട്ടുള്ള സ്കില്ലയുടെ സ്പെഷ്യൽ ആയിട്ട് ആൻജിയോ പ്ലാസ്റ്റി ആണ് സാധാരണ.

ആൻജിയോ പ്ലാസ്റ്റിക് പോലെ തന്നെയാണ് കൈകളിലൂടെയും കാലുകളിലൂടെയും എല്ലാം ട്യൂബ് കടത്തിക്കൊണ്ടാണ് എന്നാൽ നമ്മൾ ഇതിൽ കാൽസ്യം പോലെയുള്ള ബ്ലോക്കുകൾ എല്ലാം പൊളിച്ചു കളയാൻ നമ്മൾ ഓരോ സിസ്റ്റം എല്ലാം പണ്ടത്തെ അടഞ്ഞിട്ടുള്ള cto തുറക്കാനുള്ള എൻട്രി ടെക്നിക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കും സ്പെഷ്യൽ ആയിട്ടുള്ള വയറുകളും ഗൈഡുകളും എല്ലാം തന്നെ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഇത് സക്സസറേറ്റ് വർധിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള ib സോഴ്സിൽ.

ഇമേജ് ജംഗ്ഷൻ ബ്ലോക്ക് മാറ്റാനുള്ള ഫൈബ്രികേഷൻ സിസ്റ്റം ഇതെല്ലാം തന്നെ കംപ്ലൈന്റ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ട് ഇത്തരത്തിൽ വളരെ കോംപ്ലക്സ് ബ്ലോക്കുകൾ 100% മാറ്റിക്കൊണ്ട് രക്ഷപ്പെടുത്താൻ ഇത് ചെയ്യുന്നത് വഴി നമുക്ക് സാധിക്കും ഇത് ഇതിന്റെ ഗുണങ്ങൾ എന്താണ് സാധാരണ ആഞ്ജിയോ പ്ലാസ്റ്റിക് പോലെ തന്നെയാണ് വളരെ സിമ്പിൾ ആണ് സാധാരണ ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസങ്ങൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ നിന്നുകൊണ്ട് ഇപ്പോ വരാവുന്നതാണ് മൂന്ന് നാല് ദിവസത്തിൽ റസ്റ്റ് എടുത്തുകൊണ്ടുതന്നെ പഴയപോലെ തന്നെ ജീവിതത്തിലേക്ക് കടക്കാൻ കഴിയും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/mftMpj47RKw