അമ്മക്ക് മകളുടെ പെരുമാറ്റത്തിൽ സംശയങ്ങൾ. അമ്മ ക്ലാസ് കഴിഞ്ഞു വന്നു മകളുടെ ബാഗ് പരിശോധിച്ച ഞെട്ടി പോയി

പ്ലസ്ടുവിൽ പഠിക്കുന്ന തന്റെ മകൾ വൈഷ്ണവിയുടെ ബാഗിൽ നിന്നും മൊബൈൽ ഫോണുകൾ കണ്ടു മാലതി ഞെട്ടി ചോറ് പൊതി എടുത്തു വയ്ക്കാനായി ബാഗ് തുറന്നപ്പോഴാണ് മാലതി അതിന്റെ ഉള്ളിൽ ഒരു സാംസങ് മൊബൈൽ ഫോൺ കാണുന്നത് അവർ അടിമുടി വിറച്ചു പോയി വളരെ കഷ്ടപ്പെട്ട് കുടുംബം പുലർത്തിക്കൊണ്ടുപോകുന്ന കഷ്ടപ്പാടും മകൾ ദിവസവും കാണുന്നതാണ് എന്നിട്ടും അവൾ അച്ഛന്റെ അമ്മയുടെയും കഷ്ടപ്പാട് മനസ്സിലാക്കിയില്ല.

   

എന്നുള്ള ആലോചിച്ച് ആ മാതൃഹൃദയം വളരെയധികം വേദനിച്ചു മൊബൈൽ ഫോണും കയ്യിൽ പിടിച്ചുകൊണ്ട് വൈഷ്ണവി കുളിച്ചു വരുന്നതും കാത്ത് മാലതി ഉമ്മർത്തു തന്നെ ഇരുന്നു കുളിച്ച് റെഡിയായി വൈഷ്ണവി പുറത്തേക്ക് വന്നപ്പോൾ വലിഞ്ഞു മുറുകെപ്പിള്ള മുഖവുമായി നിൽക്കുന്ന അമ്മയെ കണ്ട് അവൾ അന്തം വിട്ടു അമ്മ ഇന്ന് ജോലിക്ക് പോകുന്നില്ലേ ടൗണിൽ തന്നെ ഒരു ഒരു തുണിക്കടയിലെ സ്റ്റിച്ചിങ് സെന്ററിൽ ആണ് അമ്മ ജോലിക്ക് പോകുന്നത് രണ്ടിലൊന്ന്.

അറിഞ്ഞിട്ട് ഇനി അമ്മ എവിടേക്കും പോകുന്നു ഇനി ഞങ്ങൾ കഷ്ടപ്പെടുന്നത് എല്ലാം നിനക്ക് ഒരാൾക്ക് വേണ്ടിയിട്ടല്ലേ നിങ്ങളെ നീ ചതിക്കുകയായിരുന്നില്ല ഇതുവരെ ദേഷ്യത്തോടെ കൂടി അവർ അവളെ നോക്കി വൈഷ്ണവിക്ക് ഒന്നും തന്നെ മനസ്സിലാക്കാതെ അമ്മയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി അമ്മ എന്താണ് പറയുന്നത് ഞാൻ എന്ത് ചതിച്ചു എന്നാണ് മാലതി മൊബൈൽ ഫോൺ എടുത്ത് അവളെ കാണിച്ചു ചോദിച്ചു ഇതെവിടുന്നാണ് നിനക്ക് കിട്ടിയത്.

എത്ര നാളായി ഇത് തുടങ്ങിയിട്ട് അമ്മയുടെ കയ്യിലിരിക്കുന്ന ഫോൺ കണ്ട് അവൾ ഞെട്ടി എനിക്കറിയില്ല അവൾ മുഖം വെട്ടിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു നീ അറിയാതെ ഇത് നിന്റെ ബാക്കിൽ വന്നു എനിക്കറിഞ്ഞുകൂടാ ദുർബലമായിട്ടുള്ള സ്വരത്തിൽ ആയിരുന്നു അവരുടെ മറുപടി സത്യം പറഞ്ഞില്ലെങ്കിൽ ഇപ്പോൾ തന്നെ ഫോൺ കൊണ്ട് സ്കൂളിലേക്ക് ഞാനും വരും നിന്നെ ടീച്ചറെ കണ്ട് പറയുന്നുണ്ട് വേണ്ട ഞാൻ സത്യം പറയാം സ്കൂളിൽ ആരോടും പറയല്ലേ ചീത്ത പേരാകും.

അവൾ വളരെയധികം പേടിയോടുകൂടി തന്നെ പറഞ്ഞു നിനക്ക് ഇത് എവിടുന്നാണ് കിട്ടിയത് എത്ര ദിവസമായി ഇതും കൊണ്ട് നടക്കാനായി തുടങ്ങിയിട്ട് കഴിഞ്ഞയാഴ്ച സ്കൂൾ വിട്ടു വരുമ്പോൾ സ്കൂളിന്റെ അടുത്ത് ഒരു മൊബൈൽ ഷോപ്പിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന പയ്യൻ വഴിയിൽ തടഞ്ഞുനിർത്തി പിടിച്ച് ഏൽപ്പിച്ചതാണ് കുറേ ദിവസമായി പുറകെ നടന്ന് ഇഷ്ടമാണ്.

എന്ന് പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു അപ്പോഴാണ് അവൻ വൈകുന്നേരം സ്കൂൾ വിട്ടു വരുന്ന സമയത്ത് വഴിയിൽ തടഞ്ഞുനിർത്തി ബലമായി തന്നെ എന്നിട്ടും അവൻ സംസാരിക്കാൻ ഉണ്ട് വിളിക്കും എന്ന് പറഞ്ഞു അപ്പോൾ ഇത്രയും ദിവസം നിനക്ക് ഇതായിരുന്നു ഇവിടെ പണി ഒരാഴ്ച ഒന്നും ഇവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.