അനിയന്റെ കല്യാണത്തിന് ഏട്ടന്, അനിയൻ കൊടുത്ത സർപ്രൈസ് കണ്ടോ?

അനിയന്റെ കല്യാണത്തിന് നോക്കുകുത്തിയ പോലെ തന്നെ നിൽക്കേണ്ടി വരുന്ന ഒരു എന്റെ അവസ്ഥ അതു വളരെയധികം വേദനിപ്പിക്കുന്നത് ആയിരുന്നു എന്നിട്ടും എല്ലാ ആളുകൾക്കും വേണ്ടി അവരുടെ സന്തോഷങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി താനും നടന്നുകൊണ്ട് കാര്യങ്ങളെല്ലാം തന്നെ ചെയ്തു ഡൽഹിയിൽ ഉന്നത ജോലിയുള്ള അനിയൻ അവിടെ തന്നെയുള്ള സഹപ്രവർത്തകയും വിവാഹം കഴിച്ചത് തനിക്ക് വെറുപ്പ് ഒന്നുമില്ല എന്നാലും അഞ്ചുവയസ്സിന് ചേട്ടന്റെ.

   

അതായത് എന്റെ കാര്യങ്ങൾ ആരും തന്നെ നോക്കിയില്ല ഇതിലാണ് തനിക്ക് വിഷമം എല്ലാം അറഞ്ഞു വരുന്ന ചില ആളുകളുടെ ഭാഷ വാക്കുകൾ മനസ്സ് അതുപോലെതന്നെ വേദനിപ്പിക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിലും നല്ല ഒരു ദിവസം ആയതുകൊണ്ട് രാവിലെ തന്നെ ചുണ്ടിൽ പിടിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള പുഞ്ചിരി അങ്ങനെ തന്നെ ചേർത്തു ഈ നാട്ടിൽ മുനിസിപ്പാലിറ്റിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന തന്നോടുള്ള പുച്ഛം ബന്ധുക്കളിൽ ചില ആളുകൾക്ക് മുമ്പേ ഉള്ളതാണ് ഈ ഉടുപ്പൊക്കെ മാറ്റി പുതിയത്.

ഇട്ടു വാ അനിയനാണ് പുറകിൽ തട്ടികൊണ്ട് പറഞ്ഞത് എനിക്ക് എന്തിനാണ് ഇതൊക്കെ ഇപ്പോൾ ഇട്ടതൊക്കെ മതി നീ നന്നായി തെളിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് കണ്ടാൽ മതി ഏട്ടനെ അത് പറഞ്ഞാൽ പറ്റില്ല ഏട്ടൻ ഇതുതന്നെ ഇടണമെന്ന് ഇന്ന് എന്റെ കല്യാണമാണ് നിന്ന് പറയുന്നത് ഏട്ടനനുസരിച്ച് പറ്റൂ വേണ്ട ഞാൻ ഭക്ഷണ ഹാളിലേക്ക് പോവുകയാണ് അവിടെ മിന്നുന്ന കസവും കൊണ്ടും ജബ്ബുവും എല്ലാം ഇട്ടിട്ടു പോയോ അപ്പടി അഴുക്ക് ആകും അതുകൂടാതെ ഇതെല്ലാം എടുത്ത ഭക്ഷണം.

വിളമ്പാനും ബുദ്ധിമുട്ടാണ് വിളമ്പാൻ എല്ലാം ഞാൻ വേറെ ആളെ ഏൽപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് ഇന്നും മുഴുവനായിട്ടും ഏട്ടൻ എന്റെ കൂടെ തന്നെ ഉണ്ടാകണം ഒരു നിഴൽ ആയിട്ട് ചുമ്മാ സമയം കളയാതെ എന്റെ കൂടെ ഡ്രസ്സ് ഇട്ടിട്ട് നല്ല കുട്ടാ ഇത് ഞാൻ വന്ന ആളുകൾക്ക് ചെക്കൻ മാറി പോകുമല്ലോ അതു വേണമെന്ന് അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും സംഭവിച്ചാൽ ഞാൻ സഹിച്ചു ഏട്ടനിതിട്ടെ മുറിയിലേക്ക് കയറി പഴയതു മാറ്റി പുതിയത് അനിയനെ ഒരു നിമിഷം കുറിച്ച് മോശമായി.

ചിന്തിച്ചതിൽ മനസ്സു ഒന്ന് നൊന്തു അവന് തന്നോട് സ്നേഹവും താൽപര്യവും എല്ലാം ഉണ്ട് ഇതെല്ലാം എന്ന് തെറ്റിദ്ധരിച്ചത് കുടുംബക്കാരെ ഉപേക്ഷിച്ച് അതിന് മാത്രം കാത്തിരിക്കുന്ന പെണ്ണിനെ അവൻ എത്രനാൾ കണ്ടില്ലെന്ന് നടിക്കാൻ കഴിയും അല്ല എങ്കിലും ഈ ഒരു ഇത്രയ്ക്കുവേണ്ടി എന്തിനെ അവന്റെ ജീവിതം അവന്റെ ജീവിതം കളയണം അവനെയെങ്കിലും സന്തോഷിക്കട്ടെ നല്ല ഒരു ജീവിതം കിട്ടട്ടെ ചേട്ടാ എത്ര നേരമായി ഇതുവരെ കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞില്ലേ ദൂരത്തു നിന്നും അടുത്തേക്ക് വരുന്ന അനിയന്റെ ശബ്ദം തൊട്ടടുത്തേക്ക് എത്തിഅതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.