റൂം ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ വന്നപ്പോൾ അവിടെ ഉള്ള കാഴ്ച കണ്ട് നിലവിളിച്ചോടി മാനേജരും പണിക്കാരും

2008 സെപ്റ്റംബർ നാലാം തീയതി സിംഗപ്പൂരിലെ ഡയമണ്ട് എന്നുള്ള ഒരു ഹോട്ടൽ ആ ഹോട്ടലിൽ 28 മുറിയിൽ ക്ലീൻ ചെയ്യാനായി മാനേജർ ക്ലീൻ ബോയിലെ ഏൽപ്പിക്കുകയാണ് അപ്പോൾ ക്ലീൻ ചെയ്യാനായി രണ്ടു ചെറുപ്പക്കാർ റൂമിലേക്ക് എത്തിക്കുകയും ക്ലീൻങ് ചെയ്യാനായി ആരംഭിച്ചു ഹോട്ടൽ റൂമിലുള്ള കട്ടിലുകളിൽ എല്ലാം മാറ്റിയിട്ട് അവർ വളരെയധികം വൃത്തിയാക്കാനായി നോക്കുമ്പോൾ കട്ടിൽ നീങ്ങുന്നില്ല അങ്ങനെ സാധാരണ പൊതുവെ എല്ലാ ഹോട്ടലുകളിലും.

   

നീക്കാൻ കഴിയാത്ത രീതിയിലാണ് കട്ടിൽ ഉണ്ടാവുക ആ ഹോട്ടലിൽ നേരെ തല തിരിച്ചിടായിരുന്നു പക്ഷേ കട്ടിൽ നീക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല അങ്ങനെ അവർ മാനേജറെ വിളിച്ചു മാനേജർ മറ്റ് ജീവനക്കാരെയും വിളിച്ചു കൊണ്ടുവന്ന എല്ലാ ആളുകളും ചേർന്ന് കട്ടിൽ തള്ളിയപ്പോൾ വന്നത് ഒരു പെണ്ണിന്റെ തല ആയിരുന്നു അത് കണ്ട് എല്ലാ ആളുകളും ഞെട്ടിപ്പോയി ഉടനെ തന്നെ അവർ റൂമിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി പുറത്തുനിന്നും പൊട്ടി നേരെ പോലീസിനെ വിളിച്ചു.

പോലീസ് എത്തി കട്ടിൽ നീക്കിയപ്പോൾ ഒരു സ്ത്രീയുടെ ബോഡിയാണ് അതിനിടയിൽ കിടക്കുന്നത് വസ്ത്രങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാത്ത രീതിയിലായിരുന്നു രണ്ട് നാൾ പഴക്കം ഉണ്ടായിരുന്നു ഉടനെ തന്നെ ആ ബോഡി പോസ്റ്റ്മോർട്ടത്തിനായി ആയിട്ട് അയക്കുകയാണ് റിപ്പോർട്ട് വന്നപ്പോൾ ആ സ്ത്രീ ഏഴ് മാസം ഗർഭിണിയായിരുന്നു കഴുത്ത് ഞെരിച്ച് ശ്വാസം മുട്ടിച്ചിട്ടാണ് കൊലപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത് എന്ന് മനസ്സിലായി അങ്ങനെ ആ റൂമിൽ അവസാനമായി എത്തിയത് ആരാണ്.

എന്ന് സുഖം അന്വേഷിക്കാനായി തുടങ്ങി മാത്രമല്ല ഈ പെണ്ണിന്റെ ബോഡി വസ്ത്രങ്ങളൊന്നും ഇല്ലാത്ത രീതിയിൽ കാണാനായി സാധിച്ചു കൊണ്ട് ഇത് ഒരു ആണുയിരിക്കും ചെയ്തത് എന്ന് അവർക്ക് മനസ്സിലായി ആരാണ് ചെയ്തത് എന്ന് അറിയാനായി അവർ ആരാണ് അവർ അവസാനമായി താമസിച്ചത് എന്ന് നോക്കുകയാണ്.

അങ്ങനെ സെപ്റ്റംബർ മൂന്നാം തീയതി ബുക്കിംഗ് നോക്കിയപ്പോൾ സ്വാമി എന്നുള്ള പേരുള്ള ഒരാളാണ് റൂമു ബുക്ക് ചെയ്തത് ഹോട്ടലിലുള്ള സിപി ടിവി ചെക്ക് ചെയ്യാനായി നോക്കിയപ്പോൾ ഒരു ആണും പെണ്ണും ഒരുമിച്ചാണ് വന്നിട്ടുള്ളത് സ്വാമിയും അവന്റെ കൂടെ ഒരു സ്ത്രീയും ആ സ്ത്രീ ഇരിക്കുമെന്ന് കരുതി പോലീസ് അങ്ങനെ അന്വേഷണം എല്ലാം ആരംഭിച്ചു അങ്ങനെ അന്വേഷണത്തിന് ഒടുവിൽ സ്വാമിയെ കണ്ടുപിടിച്ചു കാര്യങ്ങളെല്ലാം തന്നെ ചോദിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.