ഇത് ഉപയോഗിച്ചവർക്കൊക്കെ ഉഗ്രൻ റിസൾട്ട്‌ കിട്ടി.. ഇനിയും വണ്ണം കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് പറയരുത്..

വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എത്രത്തോളം തന്നെ ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല വയറു കുറയ്ക്കാനായി എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ എല്ലാം ചെയ്തിട്ടും സ്പോർട് റെഡക്ഷൻ എന്നുള്ള ഒരു സംഗതി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ പോയിട്ടേ ഉള്ളൂ നമുക്ക് ഒരു മാസം കൊണ്ട് രണ്ടോ കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡയറ്റ് എന്താണ് അതിന് വിധത്തിലുള്ള ഉപയോഗിക്കാവുന്ന വിധത്തിലുള്ള എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള മരുന്നുകൾ ഉണ്ടോ എഫക്റ്റുകൾ.

   

ഒന്നുമില്ലാതെ തന്നെ ഭാരം കുറയ്ക്കാനായി ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് എല്ലാം നമുക്ക് എന്നും ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാല്യകര മലയാകുന്നത് അവര് തന്നെ അറിയാതെ അവർക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളതിൽ കയറിയേക്കാൾ കൂടുതൽ ആയിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം ഭക്ഷണത്തിൽ.

ഉൾപ്പെട്ടു പോകുന്നു എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലോജിക്കാണ് നമ്മൾ എത്രത്തോളം ഊർജ്ജം ആവശ്യമായിട്ടുണ്ടോ ഇതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ആയിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് കുഴപ്പ് ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കൂടുതൽ തന്നെ ചെയ്യും പകരം നമുക്ക് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ മസിലുകളെ കൂടുതലായിട്ട് കൂട്ടുന്ന രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്യാം ഇത്തരത്തിൽ പ്രോട്ടീൻ.

കൂടുതലായിട്ട് നിന്നെ നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം പ്രോട്ടീൻ അല്ലെങ്കിൽ മസിൽ മാസ്സ് വർദ്ധിക്കുന്നത് കൊണ്ട് നമ്മുടെ വെയിറ്റ് കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് കരുതി നമ്മൾ പേടിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല കാരണം നല്ല രീതിയിലുള്ള ഒരു വെയിറ്റ് ഗൈൻ ആണിത് അതുകൊണ്ട് സാധ്യമായി തീരുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ല രീതിയിൽ വണ്ണം വെയ്ക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ള ആളുകൾ ഒരുപാട് മധുരം ബേക്കറി മൈദ ഇങ്ങനെയുള്ള സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒഴിവാക്കിയിട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/jJJyHvVYSTw