വെളുത്തുള്ളി ഉപയോഗിച്ച് മൂലക്കുരു എന്നന്നേക്കുമായി മാറ്റാം

ആളുകളുടെ ഇടയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതലായി കാണപ്പെടുന്ന ഒരു രോഗമാണ് പൈൽസ് മുതിർന്നളുകളിലും യുവാക്കളിലും ആണ് ഇത് കൂടുതലായിട്ടും ഈ രോഗം കാണപ്പെടുന്നത് വിസർജന സമയത്ത് വരുന്ന തടിപ്പ് രക്തസ്രാവം എന്നിവയാണ് ഈ രോഗ ലക്ഷണങ്ങൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള പൈൽസ് ഉണ്ട് എക്സ്റ്റേണൽ പൈൽസ് അഥവാ പുറമേ കാണപ്പെടുന്നതും ഇന്റെര്ണല് അഥവാ ഉള്ളിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി വരുന്നതും മേൽപ്പറഞ്ഞ രോഗലക്ഷണങ്ങളിൽ എന്തെങ്കിലും കണ്ട്.

   

കഴിഞ്ഞാൽ തീർച്ചയായിട്ടും പിള്ളേര് ഡോക്ടറെ കാണിക്കുകയും രോഗം സ്ഥിരീകരിക്കുകയും ചെയ്യണം കാരണം തിരക്കുള്ള ഗൗരവമായിട്ടുള്ള രോഗങ്ങളും ഇതേ രീതിയിൽ തന്നെ പ്രസിഡന്റ് ചെയ്യാറുണ്ട് പൈൽസ് രോഗം കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായിട്ടുണ്ട് ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണക്രമീകരണം ഭക്ഷണത്തിൽ ധാരാളം ഫൈബർ കണ്ടെന്റ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണം ഉപയോഗിക്കുക വീട്ടിൽ ധാരാളം വെള്ളം ഉപയോഗിക്കുവാൻ.

ദീർഘസമയം ടോയ്‌ലറ്റിൽ ഇരിക്കാതിരിക്കുക നോൺവെജ് കഴിയുന്നതും പരമാവധി തന്നെ നിയന്ത്രിക്കുക തുടങ്ങിയതിൽ പെട്ട ചിലതാണ് പൈൽസിന് ഉള്ള ചികിത്സകൾ ഒരുപാട് ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ചികിത്സകൾ ലഭ്യമാണ് ഉറക്കത്തിൽ മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് തന്നെയാണ് ചികിത്സ ബന്ധങ്ങൾ കൊണ്ട് ഭേദമാകില്ല എങ്കിൽ മാത്രമാണ് ബാക്കിയുള്ള സർജറിലേക്ക് മാറാറുള്ളൂ വ്യത്യസ്തമായ ശസ്ത്രക്രിയ രീതികൾ എന്ന് പ്രചാരത്തിലുണ്ട്.

ഏറ്റവും ന്യൂനത മായിട്ടുള്ള ഒരു ചികിത്സാരീതിയാണ് പൈൽസിനുള്ള ലൈസർ ചികിത്സ എന്ന് പറയുന്നത് എന്താണ് ഇവിടെ ചെയ്യുന്നത് ചികിത്സ അനുസരിച്ച് ചെയ്യുന്നത് നമ്മൾ ഈ പൈൽസ് മാസിന് ലേസർ എനർജി ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് ചൂടാക്കി കൊണ്ട് കരീയുകയാണ് ഇരിക്കുമ്പോൾ അതിന് സൈസ് ചെറുതാവുകയും അത് ഇല്ലാതാവുകയും ചെയ്യുന്നു ഇതാണ് ഇതിന്റെ ഒരു മെത്തേഡ് മറ്റുള്ള ചികിത്സാരീതികളുമായി കമ്പയർ ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങൾ ഇതിനുണ്ട് അതായത് റിമൂവ് ചെയ്യുന്നില്ല മറ്റുള്ള ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്യുന്ന പോലെ ഒന്നും കട്ട് ചെയ്യുന്നില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ തീരെ ഉണ്ടാകുന്നില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/AjL5PkMhXx8