നിമിഷ നേരം കൊണ്ട് എത്ര പഴകിയ മൂലക്കുരുവും മാറും

പൊതുവേ കണ്ടുവരുന്ന പറയാനായി മടിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട അസുഖമാണ് പൈൽസ് പൈൽസ് എന്തെല്ലാമാണ് അതിനുള്ള കാരണങ്ങൾ അതിന്റെ തരങ്ങൾ ഇതിന്റെ ഇതുവരെ വരാതിരിക്കാൻ ആയിട്ട് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങളാണ് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് പൈൽസ് എന്നാ അസുഖം പ്രധാനമായിട്ടും പലതരത്തിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട് കോമൺ ആയി എല്ലാ ഡോക്ടർമാരും പറയുന്ന ഒന്നാണ് പകരമായിട്ട് എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം.

   

വൈദ്യശാസ്ത്രം അനുസരിച്ച് പൈലസിന്റെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം ശരീരത്തിൽ ചൂട് വർദ്ധിക്കുന്നതാണ് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വില്ലനായിട്ട് വരുന്നത് ഇവിടെ നമ്മൾ പറയുന്നതുപോലെ തന്നെ ജീവിതരീതിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വ്യത്യാസങ്ങളാണ് ഇതിൽ ആദത്തെ വെള്ളം കുടി വളരെയധികം കുറവാക്കുക.

ചില പറയും ഞാൻ വെള്ളം കുടിക്കാറുണ്ട് പക്ഷേ അവരോട് ചോദിക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് മനസ്സിലാകും വളരെ കുറവാണ് വർഷത്തിൽ വളരെ കൃത്യമായിട്ടും മൂന്ന് ലിറ്റർ എങ്കിലും 25 കിലോയ്ക്ക് ഒരു ലിറ്റർ വെച്ചിട്ടാണ് എങ്കിൽ ഒരു 100 kg ഉള്ള ഒരു വ്യക്തി നിർബന്ധം ആയിട്ടും നാല് ലിറ്റർ വെള്ളം കുടിക്കേണ്ടതാണ് ഓഫീസിൽ വർക്ക് ചെയ്യുന്ന വ്യക്തികളാണ് എങ്കിൽ സ്വന്തമായിട്ടുള്ള വാട്ടർ ബോട്ട് എടുക്കേണ്ടതാണ് അതിൽ കുടിക്കുമ്പോൾ.

കറക്റ്റ് നമുക്ക് കാൽക്കുലേറ്റ് ചെയ്യാൻ മനസ്സിലാകും വീടുകളിൽ ആണെങ്കിൽ അതുപോലെ സ്ത്രീകളിൽ ആകുമ്പോൾ ഏറ്റവും പ്രശ്നം സ്ത്രീകൾ ആണ് കാണുക സ്ത്രീകളാകുമ്പോൾ വീട്ടിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ വെള്ളം തീരെ കുടിക്കുകയില്ല കൃഷ്ണനായിട്ടുള്ള ഒരു ബോട്ടിലെ പേഴ്സണലായിട്ടുള്ള ഒരു ജലം വച്ചുകൊണ്ട് വളരെ കൃത്യമായിട്ടുള്ള കാൽക്കുലേറ്റ് ചെയ്യുക അപ്പോൾ ഒരു വ്യക്തിത്വം കൊടുക്കും എന്ന് നമുക്ക് മനസ്സിലാകും രണ്ടാമത്തെ കാരണമാണ് ഫുഡ് ഭക്ഷണം കുറവായിട്ടുള്ള ഫൈബർ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് കൂടി അധികം ബുദ്ധിമുട്ടിലേക്ക് വരികയും അത് മലബന്ധത്തിന് കാരണമാവുകയും ഇത്തിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/a1G7AIJI_6M