ഞാൻ 8 kg ഒരു മാസം കൊണ്ട് കുറച്ചു ഈ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ മതി തടി പെട്ടന്ന് കുറക്കാം

ശരീരത്തിൽ ഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എത്രത്തോളം തന്നെ ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല ഇവിടെ വയറു കുറയ്ക്കാൻ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ സ്പോട് റെഡക്ഷൻ എന്നാ സംഗതി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ അത് പരാജയപ്പെട്ടിട്ടുളൂ ഒരുമാസം കൊണ്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡേറ്റ് എന്താണ് അതിനെ ഈ വിധത്തിലുള്ള ഉപയോഗിക്കാവുന്ന വിധത്തിലുള്ള മരുന്നുകൾ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ സൈഡ്.

   

എഫക്ടുകൾ ഒന്നുമില്ലാതെ തന്നെ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന യൂസ് ചെയ്യാനായിട്ട് ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നത് എന്നെക്കുറിച്ച് അല്ല നമുക്ക് ഒന്ന് ഡിസ്കസ് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം കുറച്ചു എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാല കയറാൻ മലയാകുന്നത് തന്നെ അറിയാതെ അവർക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ഗാലറി കൂടുതലായിട്ട് ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടു പോകുന്ന ഉള്ളതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് ഇതൊരു സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ലോജിക്കാണ് നമ്മൾ എത്രത്തോളം തന്നെ ഊർജ്ജം ആവശ്യമായിട്ടുണ്ടോ.

കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയിക്കഴിഞ്ഞാൽ തീർച്ചയായിട്ടും കൊഴുപ്പായിട്ട് തന്നെ ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഇത് അടിഞ്ഞു കൂടുക തന്നെ ചെയ്യും പകരം നമുക്ക് നമ്മുടെ ആവശ്യം മനസ്സിൽ കൂടുതലായിട്ട് കൂട്ടുന്ന രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്യാം പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായിട്ട് തന്നെ നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം അപ്പോൾ പ്രോട്ടീൻ ഇതിൽ മസിൽ മാസം വർദ്ധിക്കുന്നത് കൊണ്ട് നമുക്ക് നമ്മുടെ വെയിറ്റ് കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് കരുതി നമ്മൾ പേടിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല.

അത് നല്ല രീതിയിലുള്ള ഒരു വെയിറ്റിംഗ് ഗെയിൻ തന്നെയാണ് നമുക്കത് സാധ്യമാകുന്നത് അതുകൊണ്ട് തന്നെ നല്ലതുപോലെ തന്നെ വണ്ണം വയ്ക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ളവരും പടുമധുരം ബേക്കറി മൈന തുടങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ഒഴിവാക്കിയിട്ട് നൈറ്റ് പ്രോട്ടീൻ ആയിട്ടുള്ള ഞങ്ങൾ കഴിക്കുക മുട്ടയുടെ വെള്ള മുളപ്പിച്ച പയറു ക്യാഷ്വൽനട്ട് ബദാം ചെമ്മീൻ എല്ലാം കറിവച്ചത് ഇതെല്ലാം തന്നെ ധാരാളം ആയിട്ട് പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളതാണ് പലപ്പോഴും ഈ വിശപ്പിനെ നമുക്കൊന്ന് ഒഴിവാക്കി നിർത്താൻ ആയിട്ട് സർപ്രൈസ് ചെയ്യാൻ സാധിക്കാത്തത് കൊണ്ട് തന്നെ നമ്മൾ അറിയാതെ തന്നെ ഒരുപാട് സാധനങ്ങൾ ഉള്ളിലേക്ക് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/RgS5HaqgCg4