എല്ലാവരുടെയും കണ്ണ് തള്ളി പോയി.. ഗൾഫിലുള്ള അനിയന്റെ ഭാര്യയെ ഗർഭിണിയാക്കിയ ആളെ കണ്ടപ്പോൾ

ഒരിക്കൽ പോലും വന്നിട്ടില്ല എങ്കിലും വഴിതെറ്റിയില്ല പല ആളുകളും ചോദിച്ചുവെങ്കിലും നാട്ടിൽ അടുത്തിടെ സംസാരമായിട്ടുള്ള ഒരു സംഭവത്തിലെ കേന്ദ്ര ബിന്ദു രജിഷയുടെ വീട് പറഞ്ഞുതന്നു വാതിൽ തുറന്നത് മകനാണ് എന്ന് എനിക്ക് തോന്നി ഞാൻ ചെറുതായി ഒന്ന് ചിരിച്ചു അപരചിത ആയിട്ടുള്ള എന്നെ കണ്ടപ്പോൾ അൽപ്പം പകപോട് തന്നെ ചോദിച്ചു ആരാണ് മനസ്സിലായില്ല നിങ്ങൾ രജീഷയുടെ മകനാണ് ഉത്തരം പറയുന്നതിനു മുമ്പ് തന്നെ സംശയം തീർക്കാൻ ഞാൻ ചോദിച്ചു.

   

അതേ മകനാണ് രജീഷയുടെ നാട്ടുകാരിയും കളിക്കൂട്ടുകാരിയും ആയിരുന്നു പേര് നിമ്മി വർഷങ്ങളായി ഗൾഫിൽ നേഴ്സ് ആണ് കേട്ടിട്ടുണ്ട് കഴിഞ്ഞ പ്രാവശ്യം നിങ്ങളുടെ എൺപത്തിയേഴും ബാച്ചിന്റെ യൂണിയൻ നിമിയെ ജീവിതത്തിൽ ഒരു ആഗ്രഹം അമ്മ പറഞ്ഞു കേട്ടത് റി യൂണിയൻ പോകാൻ അച്ഛനോട് അനുവാദം ചോദിക്കുമ്പോൾ ആണ് സുഖമില്ല എങ്കിലും ആശുപത്രിയിൽ കൊണ്ടുപോകാൻ പോലും അമ്മ ആവശ്യപ്പെടുകയില്ലായിരുന്നു അമ്മയുടെ.

മകൻ വളരെയധികം ബഹുമാനത്തോടെ കൂടി തന്നെ അടുക്കളയിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചു സ്വീകരണം മുറിയിലെ ടിവിയിൽ ഫുട്ബോൾ മത്സരം നടക്കുന്നു ഫുട്ബോൾ കളി ഇഷ്ടമാണല്ലോ എന്നെ ഇരിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് തന്നെ ഞാൻ ചോദിച്ചു ഇല്ല എനിക്ക് താൽപര്യം ക്രിക്കറ്റിലാണ് പിന്നെ അമ്മയ്ക്ക് ഫുട്ബോൾ വലിയ ഇഷ്ടമായിരുന്നു ടിവിയിൽ വരുന്ന ഏതൊരു കളിയും വിടാതെ കാണാനിരിക്കുമായിരുന്നു വെറുതെ ഇരുന്നപ്പോൾ അമ്മയുടെ ഓർമ്മയ്ക്ക്.

പഴയ കളികൾ ഒന്ന് പ്ലേ ചെയ്ത് കാണുകയായിരുന്നു ആന്റി എനിക്ക് സെറ്റിയിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് ഹോളിന് ചുറ്റിലും ഞാൻ വെറുതെ ഒന്ന് കണ്ണോടിച്ചു എല്ലാ ആളുകൾക്കും പെട്ടെന്ന് തന്നെ നോട്ടം ലഭിക്കുന്ന ഭാഗത്ത് അവളുടെ ഫോട്ടോ മാല ഇട്ടുകൊണ്ട് വെച്ചിട്ടുണ്ട് അമ്മ എങ്ങനെയാണ് മോനെ മരിച്ചത് ആത്മഹത്യ ആയിരുന്നു എന്താണ് കാര്യം എന്ന് ആർക്കും ഒരു പിടിയുമില്ല അമ്മയുടെ മനസ്സിൽ എന്റെ ചാച്ചന്റെ കാര്യമല്ലാതെ മറ്റൊന്നും ഉള്ളതായി എനിക്കറിയില്ല.

അമ്മ മരിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് എന്നെപ്പറ്റി ഒന്ന് ചിന്തിച്ചു ഇങ്ങനെ ചെയ്യാൻ തോന്നുകയുണ്ടായിരുന്നില്ല അവന്റെ കണ്ണുകൾ എല്ലാം നിറഞ്ഞൊഴുകി മോനെ മരിക്കുന്ന കാര്യം ഒഴികെ എല്ലാം എന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു നിന്നെ കുറിച്ച് ആലോചിച്ചു കൊണ്ടാണ് അമ്മ മരുന്നും തെരഞ്ഞെടുത്തത് അവരുടെ മുമ്പിൽ നീ രണ്ടു വഴിയേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു നീ അല്ലെങ്കിൽ വിജയം ചേട്ടൻ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.