മരിക്കാൻ കിടക്കുന്ന ഭാര്യ അവസാനമായി ഭർത്താവിനോട് പറഞ്ഞത് കേട്ടോ പഴയ കാമുകനെ കാണണമെന്ന് നെഞ്ചു പൊട്ടി ഭർത്താവ്

ഐ ആം സോറി കീർത്തനയ്ക്ക് ഒരു മടങ്ങി വരവ് ഇനി ഉണ്ടാകില്ല ഏത് നിമിഷം വേണമെങ്കിലും അത് സംഭവിക്കാം നിങ്ങളുടെ ഭാര്യയെ സന്തോഷത്തോടുകൂടി തന്നെ യാത്ര അയക്കാനുള്ള മനസ്സ് നിങ്ങൾ കാണിക്കണം എന്നുള്ള ഒരു അഭ്യർത്ഥന മാത്രമേ എനിക്കുള്ളൂ മരണം അവളുടെ മുമ്പിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾ കൂടി തളർന്നു കഴിഞ്ഞാൽ മനസ്സിനെ ഭാരം ഇറക്കി വയ്ക്കാൻ കഴിയാതെ ഒരു ആത്മാവും കൂടി വിടപറയും എന്ന് മാത്രം മനുഷ്യരെ പിടിച്ചുനിർത്താനായി.

   

നിങ്ങൾക്ക് കഴിഞ്ഞാൽ അത് അവളോട് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പുണ്യം തന്നെ ആയിരിക്കും ഡോക്ടറുടെ വാക്കുകൾ അയാളെ ഇല്ലാതാക്കി കളഞ്ഞു കഴിഞ്ഞ 70 വർഷങ്ങൾ തനിക്കൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നതാണ് ഇല്ലാതാക്കാനായി പോകുന്നു എങ്ങനെ വിഷമിക്കാതിരിക്കും അയാൾ ഭിത്തിയിൽ പിടിച്ചു കൊണ്ട് വീഴാതിരിക്കാനായി ശ്രമിച്ചു കീർത്തനയോടുള്ള സ്നേഹം എനിക്ക് അറിയാം ഒരുപക്ഷേ നിങ്ങളുടെ പോസിറ്റീവായിട്ടുള്ള.

അനുഭവം ആയിരിക്കണം അവളെ ഇത്രത്തോളും തന്നെ ജീവനോടെ നിർത്തിയത് അസുഖങ്ങൾ വെല്ലുവിളികളായി വരുമ്പോൾ പലപ്പോഴും മനുഷ്യ നിസ്സഹായ ആവാറുണ്ട് വിധി അല്ലാതെ എന്ത് പറയാനാണ് കണ്ണൻ മേലെ കസേരകളിൽ ഇരുന്നു അവൾ നിങ്ങളെ അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ട് സംസാരിക്കണം അതെ എന്നപോലെ അവൻ തലയടി കട്ടിലിൽ അവൾക്ക് അരികിൽ ഇരുന്നു കീർത്തനം മെല്ലെ കൈകൾ കണ്ണന്റെ കൈകൾക്ക് മെല്ലെ വച്ചു എനിക്കിനി അധികം.

സമയമില്ല അല്ലേ കണ്ണേട്ടാ തീർത്തു എത്ര പെട്ടെന്നാണ് 20 വർഷങ്ങൾ കടന്നുപോയത് കണ്ണന്റെ കണ്ണുകൾ വീണ്ടും നിറഞ്ഞു ഓർത്തുവയ്ക്കാനായി ഒരു കുഞ്ഞിനെ പോലും തരാൻ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞില്ലല്ലോ കണ്ണീട്ടാ എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെയൊക്കെ പറയുന്നത് നിനക്കൊന്നും തന്നെ വരില്ല അവൾ നിറ കണ്ണുകൾ കൂടി തന്നെ അവനെ നോക്കി ഡോക്ടർ എന്നോട് എല്ലാം പറഞ്ഞു ഏട്ടാ ഞാൻ അവസാനമായി ഒരു കാര്യം പറയുകയാണ് ഏട്ടന് വിഷമം ആകുമോ.

ഇന്നുവരെ നീ പറഞ്ഞതിൽ എന്തെങ്കിലും ഞാൻ ചെയ്തു തരാതെ ഇരുന്നിട്ടുണ്ടോ പറയാ അവളുടെ കൈകളിൽ മുറുകെപ്പിടിച്ചുകൊണ്ട് കണ്ണൻ പറഞ്ഞു കീർത്തന അവരുടെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി പറയാനായി മടിച്ചു കിടന്നു എന്തായാലും പറയുക കണ്ണൻ വികാരീതനായി ഏട്ടാ എനിക്ക് ഫവാസിനെ അവസാനമായി ഒന്ന് കാണണം അത് കേട്ട് നിമിഷം ചങ്ക് തകർന്നുപോയി എങ്കിലും അത് പുറത്ത് കാണിക്കാതിരിക്കാൻ ആയി ശ്രമിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു അവളെ നോക്കി കാണണോ കാണണം വേണം പറയുമ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണുകൾ അവളുടെ നിറഞ്ഞൊഴുകിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഒന്നുമില്ലാതെ അവിടെ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റുഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.